Hội độc thân của chúng ta . . . đã bị khoá ?!?!

• Thread starter Thien Thanh_
  • Ngày gửi
Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Em vào đọc bài "Gặp gỡ những người làm kế toán đang... độc thân!" nhưng đã bị khoá. Đúng là dạo này topic này có những bài post lên lạc đề.
Nhưng đáng lẽ như thường lệ, những bài post lạc đề sẽ bị xoá hoặc chuyển sang một topic thích hợp khác. Đằng này cả một cái topic "Gặp gỡ những người làm kế toán đang... độc thân!"
Đáng giá giá trị của topic này đối với thần dân WKT chúng ta có thể thấy được thông qua con số: 661 bài gửi, 7.940 lần đọc. (cho tới thời điểm này) Có mấy topic trong box thư giãn được như vậy?

BQT hay hội trưởng Tranchan79 cho Thien Thanh hỏi tại sao lại khoá topic này, TThanh và có lẽ cả nhiều thành viên khác nữa cũng nghĩ đâu cần thiết phải làm như vậy?

Và mạn phép xin có lời đề nghị khôi phục lại Hội độc thân.

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
ao2day

ao2day

User đã bị cấm truy cập
18/4/06
282
0
0
33
₪°ღ Cửa Phật ღ°₪
Cách này đơn giản mà
huynh tạo 1 TOPIC : Hội độc thân II thôi
Híc cái gì rồi cũng phải khoá sổ chứ đúng không huynh
cho muội làm thành viên với nha

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
ao2day nói:
Cách này đơn giản mà
huynh tạo 1 TOPIC : Hội độc thân II thôi
Híc cái gì rồi cũng phải khoá sổ chứ đúng không huynh
cho muội làm thành viên với nha

Như vậy đơn giản quá muội ơi, đề nghị Hội trưởng hay những người trach nhiem liên quan vào lên tiếng cho bà con được rõ cái nhỉ.
To ao2day: chuyện cho muội gia nhập hội độc thân hay ko huynh ko có thẩm quyền với lại riêng muội còn phải xét cái đã, sợ rằng muội vào làm náo loạn hội độc thân mất (ko phải tại muộn đâu, mà tại mấy cái anh chàng kế toán bọn huynh . . .) . Nói nhỏ nhé, huynh thấy bài Trà đá club của muội rất độc đáo.

Sửa lần cuối:
PA83

PA83

鸡子鸭子!
4/4/06
231
2
18
TB
Mình chỉ nghĩ đơn thuần là giải trí, trêu đùa nhau cho vui vẻ chút(tính mình cũng thích đùa mà), vậy mà... có gì đâu mà phải khóa nhỉ.Mình sợ rùi đấy...Bởi mình biết lý do bị khóa cũng có sự góp mặt của mình...Thôi, từ nay chẳng dám như thế nữa.Tự dưng thấy chán chán...Đành rửa tay gác đánh máy vào trang "giao lưu giải trí vậy".

Chúc đại gia đình WKT có một kỳ nghỉ thật vui vẻ và thoải mái!

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Hôm nay mình mới vào box này và mới biết là topic "Gặp gỡ những người làm kế toán đang... độc thân!" đã bị khoá, đang tìm xem "nguyên nhân tại sao" mà chưa biết??? Không biết Admin hoặc Smod nào khoá mà không cho biết lý do! Có thể có ai đó cho rằng có những bài viết "không đâu" nhưng thiết nghĩ sau những giờ làm việc căng thẳng những người làm kế toán cũng cần có những phút giây sảng khoái, thoải mái đúng không? Nếu có bài viết nào "quá giới hạn" thì nên nhắc nhở cho các thành viên.

Đây không phải là lần đầu tiên BQT tự động khoá bài mà không có một lời nhắn nhủ, nếu như vậy thì các thành viên biết lý do tại sao? Tôi đã xem lại các bài trong topic và nhận thấy chưa có bài nào vi phạm nội quy! Mặt khác Box thư giãn là nơi tạo ra sự đa dạng, phong phú mang mọi người gần nhau và hơn thế nữa làm cho cho các thành viên gắn bó hơn với diễn đàn.

Vì vậy đề nghị BQT xem lại vấn đề này.

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Gởi các bạn viết bài Hội độc thân và HTVgroup, thienthanh

Ngày 28/04 Virgin có vào xem bài "Hội độc thân của chúng ta...đã bị khoá ??". Sau khi đọc xong bài này, mình mới lần đầu tiên lò dò vào xem bài "Hội độc thân" của các bạn, kiểm tra lại nội dung thấy không có gì để phải bị khoá đề tài. Mình cũng lấy lạ là tại sao đề tài lại bị khóa ?? Đến hôm nay, kiểm tra kỹ lại thì lại thấy người khoá đề tài là Virgin. Không biết rõ lý do vì sao, mình chỉ đoán là do bị lỗi kỹ thuật gì đó.
Xin thành thật nhận lỗi với các bạn đã post trong topic trên. Hiện giờ topic đã mở trở lại. Xin mời các bạn tiếp tục giao lưu.
:mrstraetz

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
Virgin nói:
Gởi các bạn viết bài Hội độc thân và HTVgroup, thienthanh

Ngày 28/04 Virgin có vào xem bài "Hội độc thân của chúng ta...đã bị khoá ??". Sau khi đọc xong bài này, mình mới lần đầu tiên lò dò vào xem bài "Hội độc thân" của các bạn, kiểm tra lại nội dung thấy không có gì để phải bị khoá đề tài. Mình cũng lấy lạ là tại sao đề tài lại bị khóa ?? Đến hôm nay, kiểm tra kỹ lại thì lại thấy người khoá đề tài là Virgin. Không biết rõ lý do vì sao, mình chỉ đoán là do bị lỗi kỹ thuật gì đó.
Xin thành thật nhận lỗi với các bạn đã post trong topic trên. Hiện giờ topic đã mở trở lại. Xin mời các bạn tiếp tục giao lưu.
:mrstraetz

Vụ này chắc là Thần Tình yêu thấy anh Virgin Trinh chuẩn bị hết độc thân nên "Khoá nhầm" (Mừng quá, cho thiên hạ lấy nhau hết, không còn virgin hay trinh tiết gì nữa)

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Hội độc thân đã... hoạt động trở lại, cảm ơn Virgin, có thể do 1 lỗi nào đó.:pepsi:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA