Bạn nào cần sách dạy lập trình VBA trong Excel

• Thread starter vnposh
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
D

dnhcompany

Guest
Anh em chia se cho toi quyen ebook nay voi! Cai cuon : Excel Programming Your visual blueprint
Cam on moi nguoi nhieu lam!
Dan chim Viet se bay cao va bay xa hon!

N

nguoiconxunui

Khách vãng lai
29/6/04
1,280
215
63
Bình Định
aso2pc.co.cc
Đợi chờ mòn cả mắt luôn! Nàng Tô Thi chắc cũng chán vì cảnh này!

Botay.com

Sửa lần cuối:
H

heroic

Guest
11/11/04
56
0
0
vn
Sao có mỗi cuốn sách này thôi mà member down không được, sao admin không upload cho pà con down để mọi người học hỏi. không thì khoá chủ đề này lại đi thôi, cho link toàn là link không down được.

P

pvhptm

Guest
13/12/04
1
0
0
43
Hanoi
Excel Programming

Chao moi nguoi

Thay moi nguoi can quyen sach nay qua, minh gui tang cac ban goi la qua Nam Moi.

Cac ban vao e-mail: ketoan_vietnam@yahoo.com, password:ketoanvietnam de download quyen nay ve nhe. Hoi bi nang day, khoang 10MB.

Enjoy it.
pvhptm

T

topic

Guest
Sách ảo chăng ?

Qua diễn đàn ai quan tâm cùng thấy cần có được quyển sách này, có thể nói người đưa ra vấn đề đã gãi đúng chỗ ngứa của dân nghiền.
Nhưng nội dung cuốn sách thì bằng cách trả lời vòng vèo, cuối cùng kết quả là chưa ai nhận được cuốn sách này. Như vậy có thể kết luận đây là một cuốn sách ảo mọi người nên chấm dứt tìm kiếm kẻo hoài công vô ích,.....Đề nghị người quản lý diễn đàn cần kiểm tra thông tin nếu là "tin vịt" cần có biện pháp chấm dứt

G

GetSelection

Guest
Không phải là sách ảo đâu bạn topic ơi, tui mới vừa down hôm qua đó thôi quyển sách này khá hay, để tui gửi cho bạn 1 bản nhé... :) nhân tiện đây cảm ơn bạn PVHPTM luôn nha.

Để down về bạn vào yahoomail, login với userid là ketoan_vietnam và password là ketoanvietnam, click vào inbox rồi click ..click...và down về thôi, rất đơn giản đấy bạn .....

Chúc các bạn thành công!!!
Thành viên mới - GetSelection

Nếu bạn nào không down được thì gửi mail: getselection@yahoo.com tui sẽ gửi cho vì không thể ngồi nhặt hết địa chỉ mail của các bạn được.....thông cổ nhé hi`i`i`i`i`ii`i`i

V

vongphuc

Excel Fans Club
11/8/04
300
5
18
Ha Noi
topic nói:
Qua diễn đàn ai quan tâm cùng thấy cần có được quyển sách này, có thể nói người đưa ra vấn đề đã gãi đúng chỗ ngứa của dân nghiền.
Nhưng nội dung cuốn sách thì bằng cách trả lời vòng vèo, cuối cùng kết quả là chưa ai nhận được cuốn sách này. Như vậy có thể kết luận đây là một cuốn sách ảo mọi người nên chấm dứt tìm kiếm kẻo hoài công vô ích,.....Đề nghị người quản lý diễn đàn cần kiểm tra thông tin nếu là "tin vịt" cần có biện pháp chấm dứt
Chào bạn topic,

Hai quyển sách trong bài viết này là có thực, và là 2 quyển sách rất hay. Tên sách là :
1 - Cuốn ebook của vnposh gửi : Excel Programming Your visual blueprint for creating interactive spreadsheets.pdf (2002, 352 trang, dung lượng : 10.3MB, Tác giả: Jinjer Simon, NXB: Hungry Minds)
2 - Cuốn ebook của anh hai2hai gửi : Vba Excel 2002 Vba Power Programming With Vba - John Wiley & Sons.pdf (986 trang, dung lượng : 9.08MB, Tác giả : John Walkenbach; NXB: M&T Books)

Nếu bạn muốn có sách thì rất đơn giản là bạn gửi mail về địa chỉ vongphuc78@yahoo.com ghi rõ nickname của bạn và tên sách thì bạn sẽ nhận được 2 mail tôi forward lại 2 cuốn sách này

Hiện tại tôi đã forward 2 cuốn ebook này và nhiều cuốn nữa cho nhiều bạn có yêu cầu một cách cẩn thận! (Mỗi cuốn một mail, mỗi mail gửi cho một bạn). Nhưng có rất ít thư hồi đáp là đã nhận được, nên không biết là các bạn có nhận được không. Các bạn lưu ý là dung lượng sách tương đối lớn nên có thể các hộp mail có đuôi như @bdvn.vnn.vn, @fpt.hcm.vn, @pmail.vnn.vn, ... sẽ chặn lại. Vì vậy các bạn nên cho tôi biết địa chỉ hộp thư Yahoo thì tốt hơn

Thân mến,
Vọng Phúc

N

nguoiconxunui

Khách vãng lai
29/6/04
1,280
215
63
Bình Định
aso2pc.co.cc
Các bác làm khó nhau không hà, phức tạp quá đi mất
Cái này tui vừa nhận được share luôn! may là hôm nay rãnh cả ngày
Chú ý: dạng file *PDF vì vậy cần phần mềm Acrobat để mở nó nha

http://www.freewebtown.com/ketoan27/VBA.zip

Trong đó có giới thiệu đầy đủ tác giả, tên sách...

Sửa lần cuối:
V

VA_member

Guest
8/3/05
12
0
0
44
Tp.HCM.
hì hì , cho tớ một bản nhé , tớ vào email rùi nhưng lỗi rùi , bạn nào load rùi share cho mình mọt ít bí kíp nhé . Thank u.
Email : va_member@yahoo.com

DucThuan

DucThuan

Tè lè ra rồi !
4/12/04
173
4
18
Đầu đường xó chợ
WhoamI nói:
Bạn VA_member vào lại hộp thư của EFC xem sao nhé!
efcWkt@gmail.com
password: handung107
Mình đang vào đây mà thấy có vấn đề gì đâu!
Tôi không thể vào hộp thơ efcwkt được, bạn vào bằng cách nào.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA