Thi tuyển công chức thuế 2014

• Thread starter jinna
  • Ngày gửi
lhn

lhn

Sơ cấp
11/2/14
49
0
0
32
TPHCM
Ðề: Thi tuyển công chức thuế 2014

Mọi người ơi ! Thông tin tháng 4 này thi có chính xác không vậy? Mình cũng định hướng sẽ thi vào Thuế ! Cũng đang đặt gạch hóng đây ! =.=

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

HaThu1990

Trung cấp
5/12/12
141
0
0
HCM

Mọi người ơi ! Thông tin tháng 4 này thi có chính xác không vậy? Mình cũng định hướng sẽ thi vào Thuế ! Cũng đang đặt gạch hóng đây ! =.=

chính xác. bác có đọc thông tin chưa, mà hỏi nhăng hỏi cuội thế...rách việc. thi là thi, tháng 4 thì í.....

K

Khuat Kim Anh

Trung cấp
16/10/09
68
0
6
39
Ha noi

Mình thấy năm nay mà tổ chức thi thì vào cuối năm thôi, vì xét tuyển thông báo đầu năm còn thi tuyển thì cuối năm đấy. Như năm 2012 thi và 2013 xét tuyển mà. Còn năm nay đang tính giảm biên chế thế có thi hay không thi ko biết nữa cả nhà nhỉ? Mình cũng muốn thi nhưng mà chẳng hiểu cách làm bài như thế nào để đạt điểm cao bây giờ. Bác nào có kinh nghiệm truyền cho mình ít nhé. Năm nay cũng sang tuổi 30 rồi muốn tìm cv nhà nưowsc cho ổn định mà khó khăn quá cả nhà ạ

T

thuvan08

Sơ cấp
24/7/13
18
0
0
35
Quảng Nam

Vậy rút cuộc là có thi ko hè? vào trang tổng cục thuế đâu có thấy thông báo thi tuyển công chức đâu mọi người

E

ebancamtu

Guest
7/3/11
8
0
0
Đà Lạt

Hóng thôi,ai ôn anh văn ko?

H

humor

Cao cấp
26/1/12
1,259
2
0
Viet Nam

chính xác. bác có đọc thông tin chưa, mà hỏi nhăng hỏi cuội thế...rách việc. thi là thi, tháng 4 thì í.....

Tháng 4 mà tháng 3 rồi vẫn im ắng thế nhỉ ? Miền Bắc có thi không HaThu ? Thi càng sớm càng tốt, không muốn chờ đợi nhiều nữa :)

N

neulaanh

Sơ cấp
30/9/13
7
0
0
35
ha noi

Hiện tại thì chưa có thông tin gì các bạn nhé , đừng mong quá cứ tập trung làm việc của mình đi co đỡ thất vọng

H

humor

Cao cấp
26/1/12
1,259
2
0
Viet Nam

Hiện tại thì chưa có thông tin gì các bạn nhé , đừng mong quá cứ tập trung làm việc của mình đi co đỡ thất vọng

Mình đc biết là cuối năm mới thi, ai bảo tháng 4 thì không rõ

E

ebancamtu

Guest
7/3/11
8
0
0
Đà Lạt

Bạn ôn tài liệu nào vậy? share cho mình với được ko?

L

lehang1008

Guest
26/2/14
2
0
0
32
Ha Noi

Miền Bắc có thi không vậy? Cho em ôn cùng với :imwithstu

S

Sunny Q

Guest
19/2/14
5
0
0
31
Hà Nội

Em cũng muốn thử sức. Ai có tài liệu cho em xin mới ạ
Mail của em là : haitrangkta@gmail.com
Em xin chân thành cảm ơn :043:

C

CyGreen

Sơ cấp
16/10/12
8
0
0
34
TP HCM

mình đang ôn av bang B o trung tam ngoai ngu su pham. tài liệu thì có bản phôto ko co file mềm

Cho mình hỏi với, bạn ôn tài liệu bản photo có đáp án k? Vì thường học ở tt người ta chỉ cho tài liệu học thôi, lên lớp giáo viên mới giải T.T

P

phuoc vo

Guest
27/2/14
8
4
3
33
tp hcm

Cho minh hoi bang tin hoc thi cong chuc thue
minh co bang tin hoc ung dung b, do bgddtao cap,
vay bang do co phu hop khong a,
do yeu cau tin hoc van phong hoac tin hoc trinh do a tro len nen thay hoi lo, xin moi nguoi gop y kien , thak

Cho minh hoi bang tin hoc thi cong chuc thue
minh co bang tin hoc ung dung b, do bgddtao cap,
vay bang do co phu hop khong a,
do yeu cau tin hoc van phong hoac tin hoc trinh do a tro len nen thay hoi lo, xin moi nguoi gop y kien , thak

Sửa lần cuối:
lhn

lhn

Sơ cấp
11/2/14
49
0
0
32
TPHCM

Mọi nguoi cho minh loi khuyen vs! Ngay luc nay! Giua 1ben la thong tin chua chinh xac tu viec thi tuyen cong chuc thue 2014 va 1ben la hoc len thac si! Moi nguoi nghi cai nao se duoc hon! That su thi minh luoi hoc len lam! Nhung minh lai khong muon phai cho doi moi mon nhu the nay ! Hiuhiu!

A

advrdoubletran

Guest
27/2/13
5
0
0
Việt Nam

Mọi nguoi cho minh loi khuyen vs! Ngay luc nay! Giua 1ben la thong tin chua chinh xac tu viec thi tuyen cong chuc thue 2014 va 1ben la hoc len thac si! Moi nguoi nghi cai nao se duoc hon! That su thi minh luoi hoc len lam! Nhung minh lai khong muon phai cho doi moi mon nhu the nay ! Hiuhiu!

Theo mình trong lúc chờ đợi này thì bạn cứ đăng ký học lên Ths đi. Nếu vào đc Thuế thì bạn sẽ đỡ mất nửa năm hay 1 năm đi học Ths. Còn nếu ko vào đc Thuế thì còn nhiều cơ hội ở nghành khác hoặc năm khác mà.

H

hoangphucnguyen

Guest
28/2/14
2
0
0
31
TP.HCM

Mình sắp ra trường, rất muốn thi vào công chức thuế, nếu thông tin thi vào tháng 4 thì buồn quá vì tháng 6 mình mới tốt nghiệp :((
nhưng không thi năm nay thì thi vào năm khác vậy, cứ ôn tập rồi thi vào vị trí tư vấn thuế của mấy công ty kiểm toán chờ thời công chức

E

ebancamtu

Guest
7/3/11
8
0
0
Đà Lạt

Tin học thi 2003 hay 2007 vậy mọi người ơi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA