Thi tuyển công chức thuế 2014

• Thread starter jinna
  • Ngày gửi
honglinh222

honglinh222

Trung cấp
24/5/13
184
61
18
34
miền núi
Ðề: Thi tuyển công chức thuế 2014

Tớ cứ nghe thông tin t9 thi là tớ nản chả buồn xem bài nữa

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

cuoilen132

Trung cấp
16/1/14
78
65
18
Ở Đâu kệ tui

Tin học 2003 hay 2007 vậy mọi người

Sửa lần cuối:
K

khanhlisb

Sơ cấp
13/9/13
47
0
6
34
nơi ấy ấy ........

Cho mình hỏi với, bạn ôn tài liệu bản photo có đáp án k? Vì thường học ở tt người ta chỉ cho tài liệu học thôi, lên lớp giáo viên mới giải T.T
hiện tại li đang hoc . cuối tháng 4 li mới hoan thành xong khóa học . khi nào xong neu bạn cần li photo tài liệu và dap àn gửi bạn . vì li cũng ở tphcm ma

K

kiko511

Guest
4/10/09
2
0
1
hcm

Theo thông tin ngoài luồng...nhỏ to tâm sự thì khoảng đầu tháng 4 nỳ 1-10/4/2014 sẽ thi d0o1. Nhưng mình đang nằm ổ với baby nên ko thi dc. Hic, tic hùi hụi:011: Nhưng có thi chắc ko đậu...:D

B

buithuan07125

Sơ cấp
7/9/11
33
3
8
34
thanh hoa

Theo thông tin ngoài luồng...nhỏ to tâm sự thì khoảng đầu tháng 4 nỳ 1-10/4/2014 sẽ thi d0o1. Nhưng mình đang nằm ổ với baby nên ko thi dc. Hic, tic hùi hụi:011: Nhưng có thi chắc ko đậu...:D

Các bạn toàn chém gió. Đầu T4 thi đâu thì giờ đã có thống báo thi tuyển rồi

F

fanka

Trung cấp
10/9/13
78
0
0
Việt Nam

Các luật thuế sửa đổi có hiệu lực năm 2014 đều có nghị định và thông tư hướng dẫn thi hành, chỉ ngoại trừ thuế TNDN chưa có ra thông tư nên chắc chắn chưa thể thi sớm được.

A

anhtoi112

Sơ cấp
24/4/11
11
0
1
32
tp.hcm

hiện tại li đang hoc . cuối tháng 4 li mới hoan thành xong khóa học . khi nào xong neu bạn cần li photo tài liệu và dap àn gửi bạn . vì li cũng ở tphcm ma
bạn đang học ở đâu thế? có gì cho mìh xin tài liệu với nhé. mình cũng ở hcm nè :D

nguyen trung han

nguyen trung han

Sơ cấp
25/7/13
28
0
0
Việt trì - Phú thọ

Xét tuyển thuế vừa rồi mọi người đã đi làm hết chưa nhỉ ?

B

buivan2601

Guest
12/8/13
2
0
0
tp thái bình

Anh chị, các bạn ơi, bây giờ đã có thông tin gì miền bắc năm nay có tổ chức thi thuế ko ạ, hic hic, đang bồn chồn quá ạ, chưa biết thế nào nữa để ôn bài

S

small1011

Trung cấp
2/7/10
115
0
0
Viet Nam

Tháng 6 này tổ chức thi nha mọi người. có thể tháng 4 hoặc tháng 5 sẽ đăng tuyển. Những bạn đã theo dõi comment mình từ trước đến giờ có thể biết mình không phải chém gió. Mình thi thuế 2012 và giờ vào ngành rồi. Tỉnh mình đã xây dựng chỉ tiêu và gửi ra tổng cục rồi. Không biết những cục khác ntn riêng cục mình số lượng về hưu quá đông nên sẽ có 1 đợt tuyển dụng được xem là nhiều nhất từ trước đến nay.

C

cuoilen132

Trung cấp
16/1/14
78
65
18
Ở Đâu kệ tui

Tháng 6 này tổ chức thi nha mọi người. có thể tháng 4 hoặc tháng 5 sẽ đăng tuyển. Những bạn đã theo dõi comment mình từ trước đến giờ có thể biết mình không phải chém gió. Mình thi thuế 2012 và giờ vào ngành rồi. Tỉnh mình đã xây dựng chỉ tiêu và gửi ra tổng cục rồi. Không biết những cục khác ntn riêng cục mình số lượng về hưu quá đông nên sẽ có 1 đợt tuyển dụng được xem là nhiều nhất từ trước đến nay.
Bên kho bạc năm rồi cũng tập hợp chỉ tiêu, mọi ng bảo cuối năm thi, mà tới giờ im ru. Nếu bên thuế đã hoàn chỉnh việc tập hợp chỉ tiêu hết rồi thì mới hi vọng cao là năm nay thi mọi ng nhỉ...

K

khanhlisb

Sơ cấp
13/9/13
47
0
6
34
nơi ấy ấy ........

bạn đang học ở đâu thế? có gì cho mìh xin tài liệu với nhé. mình cũng ở hcm nè :D
mình o bình thạnh . b o đâu tp hcm

Có ai co kinh nghiem lam bai thuế chi với. làm sao lam dc điểm cao. cách viết như thế nào ?

L

linhnga12

Guest
30/9/13
65
11
8
34
Binh Duong

That ha ban, cam on nhe! Ban di lam roi ah, ban thay moi truong lam viec trong do the nao. Co co hoi cho dan den ko

V

vueglo

Cao cấp
4/3/13
227
27
28
44
Ngọc Hà, Ba đình, hà nội

mình thì nghĩ năm nay sẽ có thi tuyển nhưng thời gian sớm vào tháng 6 như bạn nói thì hơi khó xảy ra, mình nghĩ vẫn phải tầm tháng 10 , sớm là tháng 9. Bởi vì trước khi đăng tuyển thì phải có thông tin để các trung tâm còn mở lớp ôn , hơn nữa đăng tuyển trước khi thi phải tầm 2 tháng. Mà hiện này chưa có thông tin nào cả.

H

humor

Cao cấp
26/1/12
1,259
2
0
Viet Nam

mình thì nghĩ năm nay sẽ có thi tuyển nhưng thời gian sớm vào tháng 6 như bạn nói thì hơi khó xảy ra, mình nghĩ vẫn phải tầm tháng 10 , sớm là tháng 9. Bởi vì trước khi đăng tuyển thì phải có thông tin để các trung tâm còn mở lớp ôn , hơn nữa đăng tuyển trước khi thi phải tầm 2 tháng. Mà hiện này chưa có thông tin nào cả.

Hôm trước bạn mình hỏi mấy anh bên TC cũng nói như bạn đấy, mấy anh trên Cục cũng nói tầm như năm trước mới thi.

P

phieudieundg

Trung cấp
27/5/13
142
0
16
Việt Nam

Thời gian từ khi có thông báo tới lúc thi có lẽ là khoảng 3 tháng, nếu tháng 6 có thông báo thì yên tâm tháng 9 trở đi mới thi , mình nghĩ năm nay sẽ vẫn thi , nhưng chỉ tiêu sẽ ít hơn và tùy cục

S

small1011

Trung cấp
2/7/10
115
0
0
Viet Nam

Hôm trước bạn mình hỏi mấy anh bên TC cũng nói như bạn đấy, mấy anh trên Cục cũng nói tầm như năm trước mới thi.

Cái bạn Humor này bữa giờ nói chả bao giờ thấy có 1 thông tin chính xác nào hết. Mình nói vậy ai tin không thì tùy. Thông tin này là Cục trưởng nói cho con e trong ngành đang làm hợp đồng để chuẩn bị ôn thi. AI không tin thì thôi. Năm ngoái từ lúc thông báo đến lúc thi hơn 1 tháng chứ mấy. Năm nay thi sớm như vậy để hạn chế số lượng sinh viên ra trường. :D CÁC BẠN NHỚ NHỮNG GÌ MÌNH NÓI HÔM NAY ĐỂ ĐẾN LÚC ĐÓ MÀ ĐỐI CHIẾU NHÉ. Ai không tin có thể qua topic xét tuyển xem những gì mình comment nói lúc nào có điểm có kết quả đều chính xác.

H

humor

Cao cấp
26/1/12
1,259
2
0
Viet Nam

Thời gian từ khi có thông báo tới lúc thi có lẽ là khoảng 3 tháng, nếu tháng 6 có thông báo thì yên tâm tháng 9 trở đi mới thi , mình nghĩ năm nay sẽ vẫn thi , nhưng chỉ tiêu sẽ ít hơn và tùy cục

Bạn đọc lại cmt của các bạn sờ mó cái gì đó đi nhé :p, bạn ấy nói là tháng 4 có thông báo hay đại loại ko phải là tháng 9 hay 10 gì thi đâu.

V

vueglo

Cao cấp
4/3/13
227
27
28
44
Ngọc Hà, Ba đình, hà nội

Cái bạn Humor này bữa giờ nói chả bao giờ thấy có 1 thông tin chính xác nào hết. Mình nói vậy ai tin không thì tùy. Thông tin này là Cục trưởng nói cho con e trong ngành đang làm hợp đồng để chuẩn bị ôn thi. AI không tin thì thôi. Năm ngoái từ lúc thông báo đến lúc thi hơn 1 tháng chứ mấy. Năm nay thi sớm như vậy để hạn chế số lượng sinh viên ra trường. :D CÁC BẠN NHỚ NHỮNG GÌ MÌNH NÓI HÔM NAY ĐỂ ĐẾN LÚC ĐÓ MÀ ĐỐI CHIẾU NHÉ. Ai không tin có thể qua topic xét tuyển xem những gì mình comment nói lúc nào có điểm có kết quả đều chính xác.

mình nói đây không có nghĩa là phản bác thông tin của các bạn nhưng người nhà mình trên Bộ tài chính và vụ tổ chức cán bộ tổng cục thuế đều có, người ta trả lời đang chờ duyệt đề án tuyển sinh nhưng chưa duyệt, còn cô Mai thứ trưởng BTC thì bảo chưa đả động gì về thi cử, nhưng năm nay vẫn sẽ thi nhưng không sớm được như bạn nói đâu. Thôi cứ để nghiệm xem ai thiêng

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA