Thi tuyển công chức thuế 2014

• Thread starter jinna
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
M

Minh quang 009

Guest
6/12/16
9
2
2
35
Nhìn quanh ở đây là biết các chế quá quan tâm, thử xem các chế tin vào điều gì? Công văn bộ nội vụ đồng ý với việc xin thêm chỉ tiêu rồi mà

L

lananhhihi

Guest
5/4/16
121
50
12
32
Nhìn quanh ở đây là biết các chế quá quan tâm, thử xem các chế tin vào điều gì? Công văn bộ nội vụ đồng ý với việc xin thêm chỉ tiêu rồi mà
ờ, nhưng nó chỉ gọi con quan, đếch gọi dân thường đâu

M

Minh quang 009

Guest
6/12/16
9
2
2
35
Tin này các bạn xem có bao nhiêu cò vạc vào quan tâm nhé! Toàn cò vạc rất quen và lúc nào cũng tung tin 100% bộ đã trình này nọ, thật ra toàn chém lừa các bạn thôi, ngay thời điểm gọi xong đợt đầu tôi khẳng định k có đợt 2 trẻ toàn bị nén đá. Tôi thấy thương mấy bạn bị cò vạc ngáo đá, phê cần lừa, mình 5 lần 7 lượt đích thân hỏi vợ bộ trưởng bộ tài chính là c Huyền làm ở bộ xây dựng. Khẳng định ko có đợt nào cả. Vậy mà trên này toàn bị cò vạc rau dưa lừa. Vừa rồi bác veluge lại khẳng định bộ đã chuyển công văn, bác ấy nói thư ký thứ trưởng thấy nhìn thấy. Em lại tức tốc đi hỏi lại đc câu tloi làm gì có. Bực mình với bác ngáo đá mình xóa mẹ sdt của bac veluge. Có lẽ do bác này thất nghiệp tuổi cao nên ngáo.

M

mienque123

Guest
2/12/16
17
4
2
36
Tin này các bạn xem có bao nhiêu cò vạc vào quan tâm nhé! Toàn cò vạc rất quen và lúc nào cũng tung tin 100% bộ đã trình này nọ, thật ra toàn chém lừa các bạn thôi, ngay thời điểm gọi xong đợt đầu tôi khẳng định k có đợt 2 trẻ toàn bị nén đá. Tôi thấy thương mấy bạn bị cò vạc ngáo đá, phê cần lừa, mình 5 lần 7 lượt đích thân hỏi vợ bộ trưởng bộ tài chính là c Huyền làm ở bộ xây dựng. Khẳng định ko có đợt nào cả. Vậy mà trên này toàn bị cò vạc rau dưa lừa. Vừa rồi bác veluge lại khẳng định bộ đã chuyển công văn, bác ấy nói thư ký thứ trưởng thấy nhìn thấy. Em lại tức tốc đi hỏi lại đc câu tloi làm gì có. Bực mình với bác ngáo đá mình xóa mẹ sdt của bac veluge. Có lẽ do bác này thất nghiệp tuổi cao nên ngáo.
Tôi bảo rồi, làm đ** gì có đợt 2. Toàn mấy đứa rảnh rỗi, chém gió. Mụ lananhhihi với lão vueglo cũng chỉ hóng từ fb rồi sang đây la" tôi là cháu ông A, bà B">:)))))

V

vueglo

Cao cấp
4/3/13
227
27
28
44
Ngọc Hà, Ba đình, hà nội
Vừa hôm trước bạn kêu không có này nọ, giờ lại nói thế này, thấy mùi chém[/QUOTE
haaaa, không còn gì để mà nói với chú nữa đâu

• Like
Reactions: huong.ttt
H

huong.ttt

Guest
23/1/16
45
18
2
Những ng muốn có đ2 thì hóng là bt, chứ những ng đợi có tí tin j bảo có đ2 là nhảy sồn sồn vào nói này nói kia kiểu ngu ngốc vs ko có đâu, tin vịt thì rảnh đến mức nào nữa. Công việc của mấy bác này là bác bỏ triệt để "tin vịt" à :D

• Like
Reactions: lananhhihi
L

lananhhihi

Guest
5/4/16
121
50
12
32
Những ng muốn có đ2 thì hóng là bt, chứ những ng đợi có tí tin j bảo có đ2 là nhảy sồn sồn vào nói này nói kia kiểu ngu ngốc vs ko có đâu, tin vịt thì rảnh đến mức nào nữa. Công việc của mấy bác này là bác bỏ triệt để "tin vịt" à :D
Chuẩn không thể chỉnh :)

L

lananhhihi

Guest
5/4/16
121
50
12
32

Chuẩn ko thể chỉnh :)

H

huong.ttt

Guest
23/1/16
45
18
2
Bác này láo quá. Chửi bới thế này cũng quen vợ bộ trưởng :p
Ng khác không nghe là chửi cả nhà ngta lên

• Like
Reactions: vueglo
L

lananhhihi

Guest
5/4/16
121
50
12
32
Bác này láo quá. Chửi bới thế này cũng quen vợ bộ trưởng :p
Ng khác không nghe là chửi cả nhà ngta lên

Một thằng người Việt và đèo 1 thằng Tây đi xe máy, thằng người Việt bảo thằng Tây phải đội mũ bảo hiểm vào ko công an phạt. Đang đi trên đường, thằng Tây bảo " oh, sao thằng công an kia đi xe máy mà ko đội mũ bảo hiểm ", thằng người Việt bảo " vì nó là công an".

L

Lovely_vanpire

Guest
24/2/16
19
6
2
35
Bên fb có up qđ tuyển dụng của TCT rồi các bạn kìa. Thời gian nhận hồ sơ từ 06-10/02/2017.
Trong qđ tuyển dụng của TCT có dẫn cv phê duyệt của BTC ngày 25/10/2016 (kế hoạch tuyển dụng 2016) và thêm 1 cv phê duyệt bổ sung ngày 28/11/2016 cho kế hoạch thi tuyển, xét tuyển năm 2016 luôn.
Bạn nào hóng thi thì chuẩn bị nhé. Các bạn hóng đợt 2 kiểm tra lại thông tin đi, vì ngày 28/11 cg khá khớp với tin đồn có đợt 2 trên này.

L

lananhhihi

Guest
5/4/16
121
50
12
32
Bên fb có up qđ tuyển dụng của TCT rồi các bạn kìa. Thời gian nhận hồ sơ từ 06-10/02/2017.
Trong qđ tuyển dụng của TCT có dẫn cv phê duyệt của BTC ngày 25/10/2016 (kế hoạch tuyển dụng 2016) và thêm 1 cv phê duyệt bổ sung ngày 28/11/2016 cho kế hoạch thi tuyển, xét tuyển năm 2016 luôn.
Bạn nào hóng thi thì chuẩn bị nhé. Các bạn hóng đợt 2 kiểm tra lại thông tin đi, vì ngày 28/11 cg khá khớp với tin đồn có đợt 2 trên này.

Ý bạn là sao ?

Sửa lần cuối:
T

tran k

Guest
22/7/14
24
8
2
31
bắc ninh
Chào các bạn, tôi đi thi. Chúc các bạn ngóng đợt 2 thêm sức khỏe để tiếp tục ngóng.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA