Thi tuyển công chức thuế 2014

• Thread starter jinna
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
O

One Love 23

Guest
1/12/16
33
29
12
34
Uhm mình cũng chả rõ như thế nào nữa. Vì tin được nghe như vậy, nhưng giờ thông báo thi tuyển rồi mà bạn. Chắc gọi ngầm rồi bạn ạ.

V

vueglo

Cao cấp
4/3/13
227
27
28
44
Ngọc Hà, Ba đình, hà nội
Định mệnh tử tế tùy chỗ ông anh ạ. Ngáo như ông tử làm lìn gì? Ai khẳng định tin chuẩn nhất giờ đã rõ. Tôi lập vài nick vạch mặt bọn ngáo nhất là thằng huyhuy87 fai chạy mất rồi kìa. Tôi nói k đợt 2, và chắc chắn có thi thì các chế khẳng định 2020 mới thi. Các ông toàn con e bà bán nước, ông xe ôm ở cổng bộ tài chính làm sao biết tin gì đc. Ngứa đít vãi. Thảo nào sn 79 vưỡn thất nghiệp :)
thế mà chú em vẫn bị anh lừa là sao hả chú em. Chú em vẫn còn non và xanh lắm. Đúng là ngu vãi chưởng. Mà chú em chắc gì đã quen biết ai, đoán ăn may thôi.Thế mà cũng nói làm agri, có khi cũng đang chém chứ không hóng đợt 2 làm gì chú em nhỉ, haaaa

M

Minh quang 009

Guest
6/12/16
9
2
2
35
Hóng cái lốn màu. Ông a muốn biết tôi làm ở đâu, lúc nào rảnh qua agribank số 2 láng hạ tôi mời ông ngáo cf nhé! Sdt có rồi nhấc lên điện.

B

bonboncandy2016

Guest
15/12/16
1
0
0
30
Các anh chị ơi cho em hỏi ngành kiểm toán có được thi không ạ. Em cảm ơn

M

maimailamai

Sơ cấp
11/9/13
39
1
8
phu tho
thủ tục hồ sơ như nào anh chị. có ai biết lịch thi không ah

S

slyspy

Guest
2/12/16
4
0
0
33
Thông tin của các bạn là đúng nhưng chưa đủ nên 1 nửa sự thật thì không phải là sự thật. Nên đừng tranh cãi nữa, thắng thua được ích gì

Thông tin đợt 2 đúng là đợt 2 nhưng không phải đợt 2 của ký thi tuyển 2014, cũng không gọi ngầm

Đợt 2 mà các bạn nghe là bổ sung chỉ tiêu tuyển dụng. Chính là bổ sung chỉ tiêu cho TCT đợt này đó

Chúc các bạn ôn thi tốt!

T

thienduongxanh123456

Guest
2/1/17
1
0
0
33
Mình muốn hỏi 1 vấn đề, mọi người giúp mình nhé. Mình hiện đang phân vân giữa 2 chỗ ôn là hội kế toán và CFO clever. bạn nào đã ôn, cho mình vài kinh nghiệm để năm 2017 mình thi,

B

banmaixanh_tq

Guest
15/1/17
4
0
0
34
mọi người cho mình hỏi chứng chỉ tin học và tiếng anh do trung tâm cấp thì có đc chấp nhận không hay bắt buộc phải chứng chỉ do BGD cấp? mình cảm ơn ạ!

G

GMMH

Trung cấp
5/11/15
105
131
43
35
mọi người cho mình hỏi chứng chỉ tin học và tiếng anh do trung tâm cấp thì có đc chấp nhận không hay bắt buộc phải chứng chỉ do BGD cấp? mình cảm ơn ạ!
Được bạn ạ. Nhưng đó phải là tt thực chất ,có địa chỉ, có đk hoạt động, có MST hẳn hoi và đương nhiên là bạn phải đến học và thi thật - không phải cc mua- tránh việc tới đây ban thi đõ thật nhưng có khi thanh tra thành rớt, thì có thể bị cấm thi đợt tiếp theo. M chỉ biết thế, không biết có ai cao tay hơn không

B

banmaixanh_tq

Guest
15/1/17
4
0
0
34
Được bạn ạ. Nhưng đó phải là tt thực chất ,có địa chỉ, có đk hoạt động, có MST hẳn hoi và đương nhiên là bạn phải đến học và thi thật - không phải cc mua- tránh việc tới đây ban thi đõ thật nhưng có khi thanh tra thành rớt, thì có thể bị cấm thi đợt tiếp theo. M chỉ biết thế, không biết có ai cao tay hơn không
mình cảm ơn b nhé!

B

banmaixanh_tq

Guest
15/1/17
4
0
0
34
à bạn ơi, nhân tiện cho mình hỏi với, chứng chỉ tin học B thì yêu cầu phải trc mùng 10/8/2016, còn chứng chỉ tiếng anh cấp sau ngày đó cũng k sao bạn nhỉ?

G

GMMH

Trung cấp
5/11/15
105
131
43
35
à bạn ơi, nhân tiện cho mình hỏi với, chứng chỉ tin học B thì yêu cầu phải trc mùng 10/8/2016, còn chứng chỉ tiếng anh cấp sau ngày đó cũng k sao bạn nhỉ?
Thực ra mình không theo dõi thông báo và những quy chế đợt thi năm nay, nhưng đợt m tham gia (2014) không thấy quy định thời hạn cho ccTA. Qua đay co thể suy luận là tiêu chí nào không kèm theo đk phụ ràng buộc thì cc cấp trược hạn chót nộp hs là khỏi lăn tăn. Dù vậy bạn nên đọc kĩ thông báo để tránh nhận thức sai vđ nha

Sửa lần cuối:
  • Like
Reactions: dontcy
B

banmaixanh_tq

Guest
15/1/17
4
0
0
34
Thực ra mình không theo dõi thông báo và những quy chế đợt thi năm nay, nhưng đợt m tham gia (2014) không thấy quy định thời hạn cho ccTA. Qua đay co thể suy luận là tiêu chí nào không kèm theo đk phụ ràng buộc thì cc cấp trược hạn chót nộp hs là khỏi lăn tăn. Dù vậy bạn nên đọc kĩ thông báo để tránh nhận thức sai vđ nha
ok bạn. cảm ơn bạn nhiều!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA