Giải nhất giải Sao Khuê 2006 - Anh Tuấn (member WKT : PAT)

• Thread starter Viva
  • Ngày gửi
Anh ạh, như đã hứa với anh, iem đi ăn tô bún, uống ly nước mía, thêm một cái bánh bò và mua một gói snack về nhấm nháp xem ông anh hoành tráng trên tivi đê..................Chúc mừng anh nhá..............:1luvu: .........:drummer: ....................:dzo: nhậu đê.............:bigok:

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
Đính chính :

Giờ phát sóng trực tiếp Lễ trao giải là : 9h30 sáng ngày 27/05/2006.
Xin cáo lỗi cùng các bạn.

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Chúc mừng chúc mừng

Woh mới xem anh PAT nhận giải xong, oách thật 5 sao. Thật tự hào cho một mem của wed ta. Chúc mừng anh và AZ :mrstraetz

B

Biển Núi

Guest
28/11/05
52
0
0
tp.hcm
Chúc Mừng bác PAT.

Huuuuuuuuuuuuuuu, Chưa được ăn mừng những chiến công của bác khi nào cả.

Chắc lần này phải tung điệp viên để biết thông tin:alcon: :dzo:

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
Viva nói:
Đính chính :

Híc bác Viva cho thông tin kiểu này có chết bà con không nhỉ, em lại mất cơ hội chiêm ngưỡng bác PAT nhà ta trong buổi nhận giải rùi...tiếc quá !
Bác nào biết ngày giờ phát sóng lại không ạh ?
Chúc mừng pác PAT nhé ! Chúc pác PAT và AZ luôn thành công, thành công và đại thành công !

be_xinh

be_xinh

Guest
Chúc mừng bác PAT!!!!:dance2::drummer: Chỉ tiếc là em ko có tivi nên ko được tận mắt chứng kiến cánh bác PAT nhà mình ...hùng dũng tiến lên sân khấu nhận giải!!!

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Viva nói:
Đính chính :

Vì lý do kỹ thuật này, yêu cầu Viva chịu 50% chi phí buổi tôn vinh bác PAT giải nhất Sao khuê tại HCMC (dẫu sao cũng may là mình chửa ra bắc).

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Lần này không được xem cảnh bác PAT lên lĩnh giải rùi! Mà sao ngộ nhen! Lần trước bác PAT lên nhận giải thấy bác PAT trẻ như sinh viên mới ra trường ấy. Hôm rồi gặp bác PAT cũng thấy trẻ ác! Rồi ERP của bác PAT lại được giải thưởng.

Chúc mừng bác PAT!
Ziczac ơi! Túm lại có cái dzụ tôn vinh hòanh tráng không dzậy! Hôm qua học Văn Hóa Doanh Nghiệp. chị chợt nghĩ không biết cái dzụ "hòanh tráng" này cũng là một văn hóa của WKT ấy chứ!?

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
61
Ho chi Minh city
Mấy hôm vừa rồi ko online được - Hôm nay vào Wkter thấy các bạn cùng chia xẻ PAT ko biết nói gì hơn là cảm ơn tất cả tình cảm của bạn bè dành cho mình - Thú thực là PAT cũng thấy mình gặp chút may mắn mà thôi. Cũng còn phải cố gắng thêm nhiều.

Niềm vui lớn nhất của PAT về giải SK năm nay là khách hàng của PAT là công ty bay miền Nam đoạt giải ứng dụng ERP hiệu quả nhất. Để có được điều này thú thật đội ngũ quân của mình cũng trải qua bao nỗi nhọc nhằn cùng với KH đưa hệ thống vào khai thác. Hiện tại cũng một vài đối tác của bay miền Nam trong khu vực đang đặt vấn đề triển khai hệ thống này cho họ vì họ vẫn chưa có được một giải pháp tốt như của nước mình. Có gì vui thì PAT sẽ chia xẻ tiếp với các bạn

Một lần nữa xin chân thành cảm ơn các bạn nhé

PAT

be_xinh

be_xinh

Guest
Ơ..Ơ...Thế còn cái dzụ tôn vinh hoành tráng đâu rồi pác PAT???Sao ko thấy bác cho ý kiến gì hết vậy??Em đang dài cổ ngóng chờ tin tức đây ạ!!!:dzo: :alcon: :pepsi:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA