Miền Nam: Ofline Webketoan năm 2012 tại Mũi Né (Phan Thiết)

• Thread starter phantuannam
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Ðề: Miền Nam: Ofline Webketoan năm 2012 tại Hòn Rơm (Phan Thiết)

Còthan đã đăng ký 70 chỗ cho chuyến du lịch này. Hiện tại đã có khoảng 55 người đăng ký tham gia. Rất mong các bạn đăng ký nhanh nhanh và sớm để trong tuần này BTC gút lại việc chuẩn bị.

Khóa học Quản trị dòng tiền
cadafi

cadafi

Trung cấp
9/12/07
52
0
6
43
TP.HCM
www.giaiphapexcel.com

Show hàng trai tơ tungnguyenkt cadafi! Hehe...Mong làm quen với mọi người nhé...hihi sao thấy người nao nao ấy..

attachment.php

mrvanthuc

mrvanthuc

Kế Toán-Tài Chính-Thuế
30/9/09
4,057
154
63
TP Hồ Chí Minh
raovat.webketoan.vn

Show hàng trai tơ tungnguyenkt cadafi! Hehe...Mong làm quen với mọi người nhé...hihi sao thấy người nao nao ấy..

attachment.php

Bác show kiểu này có khối e chết :004: vì không thấy gì hết :wall:

T

thaony

Guest
22/3/10
0
0
0
tphcm

Mình đăng ký 2 suất người lớn và 2 suất trẻ em 50% nhé. Tiền mình đã chuyển tổng cộng 3 suất chiều nay rồi, Cothan kiểm tra lại nha.
Nick: thaony
1/ Nguyễn Yên Thảo
CMND: 024968363 cấp ngày 18/12/2008, tại Ca tphcm.
2/ Nguyễn Minh Tuấn
CMND: 024006795 cấp ngày 16/7/2010, tại Ca tphcm
3/ Nguyễn Minh Tâm - 6tuổi
4/ Nguyễn Hoàng Nam - 11 tuổi

Hy vọng làm năm nay kg bị mưa như năm rồi.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC

Mình đăng ký 2 suất người lớn và 2 suất trẻ em 50% nhé. Tiền mình đã chuyển tổng cộng 3 suất chiều nay rồi, Cothan kiểm tra lại nha.

Hy vọng làm năm nay kg bị mưa như năm rồi.

Ủa chị ơi, thế bạn người nước ngoài của chị ko đi hả chị? :)

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
Ðề: Chương trình Ofline Webketoan năm 2012 (Miền Nam) tại Hòn Rơm (Phan Thiết)

Chào các anh chị,
Cho em đăng ký 3 vé nha( Em & 2 bạn của Box Bình Dương).Vậy các bạn ở Box có đi off thì nhớ rủ rê đi chung khuya dậy sớm đi đến điểm tập kết cho đỡ sợ ma.
1/Nick:hoaithuong200778
Tên :Huỳnh Thị Thanh Tâm.
NS:07/01/1978.
Số CMND:280762296
Do CA Bình Dương cấp ngày 04/02/2009.
ĐT:091.9374996.

2/bichngagl
Diệp Thị Bích Ngà.
3/Fangyu
Phương Ngọc
Còn tiền sẽ chuyển khoản sau nha các anh chị

Các em đi nhớ chụp hình niều Post lên cho anh xem nhé. Năm nay anh đi không được rồi, Bà xã anh mới sinh cháu thứ 2 ngày 11/05/2012.

The Hoang

The Hoang

Kế Toán Dạo
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
11/8/05
2,416
286
83
Sài Gòn - Phan Thiết

Các em đi nhớ chụp hình niều Post lên cho anh xem nhé. Năm nay anh đi không được rồi, Bà xã anh mới sinh cháu thứ 2 ngày 11/05/2012.

Chúc Mừng Anh Chị có thêm thành viên mới nhé!

H

hoaithuong200778

Guest
29/4/10
0
0
0
46
Bình Dương

.
Vậy chúc mừng anh nhe.Anh ở nhà chăm sóc vợ xinh con yêu cho tốt là được rùi.Lần này đi chắc lẻ loi ghê lắm đây.hix

Thì em cũng làm công tác hành lang là vận động dữ lắm rồi mà chỉ có 3 người quyết định đi cái rụp ,còn mấy người còn lại thì nói để xem lại khi nghe em nói tập họp đi ở SG.Hehe.Chắc tại tụi em ham dzui.hehe.

Sửa lần cuối:
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC

Cothant mới cập nhật lại danh sách, mọi người xem lại tại đây giùm mình, nếu có gì chưa đúng vui lòng thông báo ngay với Cothant.

Xin cám ơn các bạn.

Anh ơi, dù gì thì cũng sinh rồi mà, tới 26/5 mới đi chơi mà, anh cứ canh tới ngày đó lên xe đi là được anh ạ :banana:

vubinhanduong

vubinhanduong

Trung cấp

các em đi nhớ chụp hình niều post lên cho anh xem nhé. Năm nay anh đi không được rồi, bà xã anh mới sinh cháu thứ 2 ngày 11/05/2012.
chúc mừng anh nhé, chúc mẹ và bé khỏe, bé mau ăn chóng nhớn để còn đi offline với baba nữa chứ

H

Hieu2

Trung cấp
24/6/09
64
1
8
hai phong

Chúc mừng anh! Nhà thêm người thêm của rồi hehe...

T

thaony

Guest
22/3/10
0
0
0
tphcm

@ Cothan: uh, người bạn đó hồi lại kg đi nữa; vì nó đang bận huấn luyện phi công gì đó. Với lại kêu nó 5h sáng dậy để đi, nó dậy không nổi.

G

gaulinhcon

Guest
26/4/10
7
0
0
vn

Dự tính là sẽ đăng ký đi nhưng lịch của ông xã mình cuối tháng phải thi nhiều môn quá nên bị hoản lại rồi. hic hic
Chúc các bạn đi chơi vui vẽ nha. Nhớ chụp hình nhiều và post lên cho các bạn tham quan ke nha.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận

@ Cothan: uh, người bạn đó hồi lại kg đi nữa; vì nó đang bận huấn luyện phi công gì đó. Với lại kêu nó 5h sáng dậy để đi, nó dậy không nổi.
Ôi trời, thanh niên 5h sáng mà dậy không nổi.....

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham

Đặc biệt năm nay, gia đình mình sẽ tham dự 2 nơi (Vợ và con trai) sẽ tham dự tại Phan thiết - Miền Nam, còn mình sẽ tham dự tại Đồ Sơn - Miền Bắc
Sáng nay, mình đã chuyển tiền cho Thầy Hiệp (16 hoa chân) 2 suất để tham dự. Nhờ Thầy Hiệp check tài khoản dùm
Đồng thời cũng chuyển cho Thầy Phan Tuấn Nam 2 suất. Nhờ Thầy Nam check TK dùm

Tên: Lê Minh Trí và 1 cô con gái nuôi (Thầy đã biết). Chân thành cám ơn Thầy. Em có mang thịt bò, trâu gác bếp từ bên Tây về.

Thông tin mua Bảo hiểm, tên bà xã em và thằng kuo nhà: Lê Nguyễn Minh Hoàng và bà Nguyễn Thị Hòa
Bà xã em nói: Rất mong gặp được các hot boy, hot girl của WKT 1 lần và không quên để ngưỡng mộ sắc đẹp của các chị như: Xuân Thắm, Huỳnh Tường Vi,...

Hongtien

Hongtien

Trung cấp
5/2/04
109
5
18
Thành phố Hồ Chí Minh

Hic hic !
Hôm trước em có hỏi là em ở Phan Thiết rồi trên đường đi ra hòn rơm em không thể đi chơi cùng anh chị xuyên suốt đựơc mà chỉ tham gia tại Hòn Rơm thôi thì Phí đóng góp của em có giảm không hay đóng như các anh chị khác. Em không biết ở Phan Thiết có thanh viên nào tham gia không nửa hay là chỉ có mình em đây.
Em cứ an tâm, ở Phan Thiết còn có Anh, QuangKimSon nữa. Em tham gia đi nha.

Đặc biệt năm nay, gia đình mình sẽ tham dự 2 nơi (Vợ và con trai) sẽ tham dự tại Phan thiết - Miền Nam, còn mình sẽ tham dự tại Đồ Sơn - Miền Bắc
Sáng nay, mình đã chuyển tiền cho Thầy Hiệp (16 hoa chân) 2 suất để tham dự. Nhờ Thầy Hiệp check tài khoản dùm
Đồng thời cũng chuyển cho Thầy Phan Tuấn Nam 2 suất. Nhờ Thầy Nam check TK dùm

Tên: Lê Minh Trí và 1 cô con gái nuôi (Thầy đã biết). Chân thành cám ơn Thầy. Em có mang thịt bò, trâu gác bếp từ bên Tây về.

Thông tin mua Bảo hiểm, tên bà xã em và thằng kuo nhà: Lê Nguyễn Minh Hoàng và bà Nguyễn Thị Hòa
Bà xã em nói: Rất mong gặp được các hot boy, hot girl của WKT 1 lần và không quên để ngưỡng mộ sắc đẹp của các chị như: Xuân Thắm, Huỳnh Tường Vi,...
Sao năm nay bác lại bỏ em mà ra Bắc vậy. Đang mong Bác từng ngày để gặp mà huhuuuuuuu.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC

Em cứ an tâm, ở Phan Thiết còn có Anh, QuangKimSon nữa. Em tham gia đi nha.

ANh ơi, thế anh đi 1 mình hay đi cả nhà, để em biết em xếp phòng nào. :)

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang

4. Teambuilding AMAZING RACE

Nhìn hình PTNam post nhớ kỉ niệm offline Phan Thiết quá, năm đó cũng vui cực kỳ luôn. Tiếc là năm nay leloanbt không tham gia cùng mọi người được rùi, hic bữa đó bận đi chụp hình album để chuẩn bị wedding rùi...
To "Thanhphuong" : vậy là năm nay nhóm "hàng tồn kho chờ thanh lý" của webkt gồm letmyha, leloan, thanhphuong, zeny.. đều không đi cả sao...
Thôi chúc mọi người đi vui vẻ nhé, nhớ chụp nhiều hình về post lên cho em xem ké. chắc ofline năm nay cũng hoành tráng không kém những năm rồi đâu.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC

Nhìn hình PTNam post nhớ kỉ niệm offline Phan Thiết quá, năm đó cũng vui cực kỳ luôn. Tiếc là năm nay leloanbt không tham gia cùng mọi người được rùi, hic bữa đó bận đi chụp hình album để chuẩn bị wedding rùi...
To "Thanhphuong" : vậy là năm nay nhóm "hàng tồn kho chờ thanh lý" của webkt gồm letmyha, leloan, thanhphuong, zeny.. đều không đi cả sao...
Thôi chúc mọi người đi vui vẻ nhé, nhớ chụp nhiều hình về post lên cho em xem ké. chắc ofline năm nay cũng hoành tráng không kém những năm rồi đâu.

Haiz, em ơi, chụp hình cưới thôi mà, dời lại chụp khi nào chả được, trong khi offline đi 1 năm có 1 lần mà. :quiet:

T

titi1990

Sơ cấp
1/12/10
27
0
0
Quảng Ngãi - Tp.HCM

Em đăng ký 1 suất nhé!
Họ tên: Đỗ Thị Phương
Ngày sinh: 24/03/1990
CMND: 212.750.011 cấp ngày 30/01/2008 tại Quảng Ngãi
SĐT: 0979.198.250
Anh cothan ơi! Em ko có thời gian để chuyển qua ngân hàng VCB vì chiều thứ 7 thì NH nghỉ rùi. Nên em nộp tiền như thế nào đây ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA