Thi tuyển công chức thuế năm 2012!

• Thread starter MINA
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
V

vuvanhao25

Trung cấp
25/9/07
75
0
6
43
nam định
Ðề: Thi tuyển công chức thuế năm 2012!

Khong co thong tin j ve viec lay DOT 2?

N

nhat159

Sơ cấp
5/7/11
20
0
1
Tp.HCM

Mình cũng nghe thông tin là cuối năm nay có tổ chức thi tại cụm hcm, ko biết cụ thể tháng mấy, còn có thi toàn miền Nam ko thì mình cũng ko rõ lắm. Các bạn nào đang có ý định thi công chức thuế vào hcm thì nên chủ động học ngay từ bây giờ đi. Mong các bạn mong muốn tâm huyết vào ngành thuế hãy nỗ lực và chúc các bạn may mắn cũng như đạt được ước muốn của mình :020:

Thi tại cụm TP. HCM vậy thi mấy tỉnh phía nam thôi hả bạn, mấy tỉnh miền trung : QUảng Bình , Quảng Trị thì sao ah ?

ducktk31

ducktk31

Sơ cấp
4/1/09
43
3
8
35
tphcm

Khong co thong tin j ve viec lay DOT 2?

bạn ở địa phương nào? thăm dò phòng TCCB của cục thuế đó xem có bao nhiêu người đến nhận việc, còn thiếu chỉ tiêu nào là lấy đợt 2 đó bạn :D

T

thaibinhtb

Sơ cấp
10/4/13
49
0
6
hanoi

Ai o thai binh co thong tin j k the? Mong ngong qua

A

amazo

Trung cấp
30/10/12
53
0
6
35
Quảng Trị

Thi tại cụm TP. HCM vậy thi mấy tỉnh phía nam thôi hả bạn, mấy tỉnh miền trung : QUảng Bình , Quảng Trị thì sao ah ?

Mình chỉ biết là gần như sẽ tổ chức thi ở khu vực HCM vì đợt vừa rồi tuyển ko đủ chỉ tiêu nên cuối năm nay sẽ tiếp tục thi tuyển còn sao ko lấy đợt 2 mà lại thi thì mình cũng bó giò, nguồn tin đáng tin cậy đấy, chính mình nghe chú phó phòng tổ chức cán bộ HCM nói hôm mình đi học lớp công chức thuế mới vừa rồi.

Mà sao lâu rùi ko thấy anh SangVo lên post bài ấy nhỉ, chắc là bận bịu công việc quá nên ko có thời gian rồi.

Sửa lần cuối:
C

candy9046

Cao cấp
20/9/12
239
0
0
38
Đồng Nai

Mình chỉ biết là gần như sẽ tổ chức thi ở khu vực HCM vì đợt vừa rồi tuyển ko đủ chỉ tiêu nên cuối năm nay sẽ tiếp tục thi tuyển còn sao ko lấy đợt 2 mà lại thi thì mình cũng bó giò, nguồn tin đáng tin cậy đấy, chính mình nghe chú phó phòng tổ chức cán bộ HCM nói hôm mình đi học lớp công chức thuế mới vừa rồi.

Mà sao lâu rùi ko thấy anh SangVo lên post bài ấy nhỉ, chắc là bận bịu công việc quá nên ko có thời gian rồi.
Bạn có tài liệu lớp công chức mới đợt vừa học k,nếu có gửi mail cho mình đ.chỉ : hue_nguyen4b@yahoo.com.vn
Mình ở Đồng Nai, tuần sau mới đi học.
Cảm ơn bạn nha!

A

amazo

Trung cấp
30/10/12
53
0
6
35
Quảng Trị

Bạn có tài liệu lớp công chức mới đợt vừa học k,nếu có gửi mail cho mình đ.chỉ : hue_nguyen4b@yahoo.com.vn
Mình ở Đồng Nai, tuần sau mới đi học.
Cảm ơn bạn nha!
bạn hỏi xem chỗ bạn làm có gửi tài liệu học cchuc mới ko, nếu ko có để mình gửi cho nhé.

H

humor

Cao cấp
26/1/12
1,259
2
0
Viet Nam

Đúng là cuối năm thi, nhưng là trong Nam nhé, ngoài bắc ko thi đâu, thi trắc nghiệm trên máy tính, tạch môn nào khỏi thi môn tiếp luôn :D

Trắc nghiệm ai mà tạch thì dốt nát toàn tập, bài viết chắc chắn tạch nên số lượng mà out trắc nghiệm không có đâu

L

lovewhite18us

Sơ cấp
12/3/09
11
0
1
38
hanoi

Năm nay miền bắc không lấy đợt hai rồi các bạn ạ, buồn quá cơ, vừa nghe một anh làm ở phòng TCCB trên tổng cục bảo vay :(

P

phuonghoang89

Sơ cấp
5/8/13
22
0
1
TPHCM

Năm nay miền bắc không lấy đợt hai rồi các bạn ạ, buồn quá cơ, vừa nghe một anh làm ở phòng TCCB trên tổng cục bảo vay :(

Còn tphcm liệu có thi ko bạn?

G

gocong87

Sơ cấp
27/2/13
30
0
0
37
Tien Giang

Có thể đầu năm sau thi đó các bạn! bây giờ bế quan luyện công là vừa.hj

bạn ơi gửi cho mình với, có trắc ngiệm nửa nha bạn, mail mình :gocong_quehuongtoi87@yahoo.com

T

Tuyenmeotn

Trung cấp
17/5/13
104
0
0
36
Thái Nguyên

Nếu không có đợt 2 thật thì phải công nhận 1điều mình đúng là trâu trắng!

C

cunconlonton

Guest

Bạn ơi.bạn có tài liệu về thi công chức thuế à. bạn cho mình với nhé.mail của mình là .bingodethuong.168@gmail.com. cảm ơn bạn nhé

T

Thuthao2202

Sơ cấp
1/3/13
49
0
0
Hoa binh

Anh chị ơi, cho e xin tài liệu phỏng vấn xét tuyển thuế với al
mail:thuthaohb2202@gmail.com
e cảm ơn nhìu ạ

Anh sangvo ơi.cho e xin tài liệu xét tuyển công chức thuế với nhé
mail: thuthaohb2202@gmail.com
e cảm ơn anh nhé

rubbytin

rubbytin

Cao cấp
20/8/12
299
0
0
Đà nẵng

Mọi người ở tỉnh hay thành phố khác ai học bồi dưỡng cc mới rồi thì cho mình biết đề với, để xem dạng câu hỏi thế nào? nhanh nhé
chiều nay mình làm bài rồi. chỉ cần những câi khó để phân loại cc thôi
lo quá, Thanks mọi người

L

lehanh0204

Sơ cấp

bạn hỏi xem chỗ bạn làm có gửi tài liệu học cchuc mới ko, nếu ko có để mình gửi cho nhé.

Bạn ơi chỗ mình làm thứ 2 tuần sau đi học công chức mới mà giờ chưa thấy gửi TL, bạn cho mình xin TL với nhe, bạn gửi vào mail: lethihanh0204@yahoo.com. Cám ơn nhiều!

H

hanoicity

Trung cấp
13/7/13
53
0
0
Việt Nam

Thông báo cho các bạn chờ đợt 2 1 tin vui nhé, tớ sáng nay lên chi cuc thuế các chú ở trên đó nói là sáng nay cục thuế có thông báo là có đợt 2 nhé. là lá la

T

Tuyenmeotn

Trung cấp
17/5/13
104
0
0
36
Thái Nguyên

Thông báo cho các bạn chờ đợt 2 1 tin vui nhé, tớ sáng nay lên chi cuc thuế các chú ở trên đó nói là sáng nay cục thuế có thông báo là có đợt 2 nhé. là lá la

Thật hả bạn? Ôi tỉnh hết cả người! Đợt rồi hỏi nhiều quá nên giờ ngại tớ chưa dám hỏi lại nữa! Vì lần trước hỏi họ nói cứ bình tĩnh sao phải sốt ruột hihi!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA