Thi tuyển công chức thuế năm 2012!

• Thread starter MINA
  • Ngày gửi
V

vueglo

Cao cấp
4/3/13
227
27
28
44
Ngọc Hà, Ba đình, hà nội
Ðề: Thi tuyển công chức thuế năm 2012!

cung kho nhung khong phai khong xin chuyen dc ban ak. ban lam viec khoan 4 nam, neu ngoai nghe an thieu va ban xin cho ban dang lam hien tai nguoi ta cho chuyen va o nghe an nhan ban thi ok. con con duong tac thi rat nhanh ne ban: neu ban wen biet manh thi muon len troi cung duoc.hj

neu cac ban muon doi dot 2 thi dieu kien la phai tat ca cac mon tren 50d het thi doi, con khong thi dung ngong lam j.

chi tieu thieu rat nhieu, nau TCT muon lay du chi tieu thi lay 1 dot la du roi, lam j phai doi lay dot 2 dot 3 de lam j

tất cả những năm trước đều lấy thêm nhiều đợt nữa. Như năm ngoài lấy đến 4 đợt. Còn không biết lý do chính xác là tại sao phải lấy thêm nhiều thế chỉ biết là họ vẫn cứ xin thêm chỉ tiêu đợt 2 ....

Khóa học Quản trị dòng tiền
S

socsieuquay

Sơ cấp
20/4/10
27
0
1
ha noi

1 tuần nữa Bộ tài chính sẽ trả lời có lấy đợt 2 k. Trưởng phòng Kiểm tra nội bộ cục thế Thái bình nói vậy đó,

H

hanoicity

Trung cấp
13/7/13
53
0
0
Việt Nam

1 tuần nữa BTC trả lời có đợty ko hả bạn, mong quá.

Mong ợt 2 quá các bạn ơi

Sửa lần cuối:
B

BNTuyen

Guest
14/8/13
1
0
0
32
lương sơn - Hòa Bình

Xin chào các anh chị ngành thuế, em mới vào ngành rất mong được làm quen, giao lưu và học hỏi với các anh chị

T

tit kute

Sơ cấp
2/12/12
42
0
0
Hà Nội

Xin chào các anh chị ngành thuế, em mới vào ngành rất mong được làm quen, giao lưu và học hỏi với các anh chị

chỗ này là nơi tụ hội của ng khao khát vào ngành thuế chứ ko hẳn là a,e trong ngành ở đây đâu bạn :v

N

ngocnong

Sơ cấp
31/8/12
30
0
0
33
Quy nhơn

Năm ngoái e có thi mà không đậu năm nay không có ý định thi nữa vì nói chung là cũng khó vào, chúc mọi người thi tốt nhá. E có một số tài liệu năm ngoái ai có nhu cầu gữi địa chỉ mail e chuyển cho ạh

bạn cho mình xin đc k? mial của mình là ngoctham13@gmail.com. cảm ơn bạn nhiều.

S

seoeropi

Sơ cấp
17/1/13
8
0
0
36
Hà Nội

Địa chỉ ôn ở Hà nội bạn nào biết không chỉ mình với

M

mizupham

Sơ cấp
29/5/13
12
0
0
34
Daklak

Sao lâu thế vẫn chưa thấy tin xét tuyển nhỉ. chẳng biết vòng hồ sơ em có pass ko nữa hic hic

C

cola07

Trung cấp
26/4/13
76
0
6
TP.HCM

Có bạn nào học bài mai thi xong hết chưa? chắc mai mình tiêu rồi....chẳng học được gì hết, ngồi đọc đọc mà thấy buồn ngủ luôn...:(

A

amazo

Trung cấp
30/10/12
53
0
6
35
Quảng Trị

Vo lam cong chuc thue roi nhung van muon tan dung thoi gian ranh roi di lam them day,moi nguoi lam them co viec gi lam thi cho minh lam voi, minh dag lam ccthue o hcm.

Có bạn nào học bài mai thi xong hết chưa? chắc mai mình tiêu rồi....chẳng học được gì hết, ngồi đọc đọc mà thấy buồn ngủ luôn...:(

ban hoc o co so nao the?

Sửa lần cuối:
N

ngochan020890

Guest
9/7/12
6
0
1
33
HCM

Bạn nào có fle tài liệu học công chức mới cho mình xin với, mail của mình là ls.ngochan@gmail.com cảm ơn bạn nào gửi mình cho mình nha

T

thuthanh711

Sơ cấp
17/10/12
8
0
0
hà nội

Năm ngoái e có thi mà không đậu năm nay không có ý định thi nữa vì nói chung là cũng khó vào, chúc mọi người thi tốt nhá. E có một số tài liệu năm ngoái ai có nhu cầu gữi địa chỉ mail e chuyển cho ạh

Bạn ơi cho mình xin với nhé. Mail mình là thuthanh.tailoc@gmail.com thank bạn trước nhé!!!

C

Cunxinh2009

Guest
16/8/13
1
0
0
Hcm

Co ai con tai lieu thi cong chuc thue gui vao mail thuhien5253@gmail.com giup minh nhe. Minh moi gia nhap dien dan va tinh thi dot thang 10 nay ne!! Xin chan thanh cam on!

N

nguyenthidieuthao432

Sơ cấp
23/5/13
43
0
0
Phu Yen

Bạn ơi, có thể cho mình xin tài liệu đựơc không? email: nguyenthidieuthao432@gmail.com. Cảm ơn bạn nhiều nha!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA