Pmtrung-Nhà khoa học trong webketoan

• Thread starter Thanh Nam
  • Ngày gửi
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Hôm nay vừa mở trang tuổi trẻ online ra thấy anh Phùng Mỹ Trung-một thành viên của webketoan- được lên trang nhất. Anh Trung đến với webketoan trong đợt offline miền Nam năm 2005, là người đã giới thiệu với mọi người về khu rừng Thác Mai. Cũng xin bật mí với các bạn tham gia offline miền Nam năm 2006, anh PMTrung sẽ tham gia offline với chúng ta với tiết mục câu cá....mập:1luvu:

Xin chúc mừng anh PMTrung-một nhà khoa học xuất thân từ nghề kế toán :angel: (Tính ra dân kế toán cũng tài thế nhỉ)

Mời các bạn xem bài trên báo tuổi trẻ :"Người trình làng sinh vật rừng VIệt Nam"

Trang web về sinh vật rừng của Mr Trung www.vncreatures.net

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
61
Ho chi Minh city
Chúc mừng Phùng Mỹ Trung - Bật mí cho bà con WKT biết PMT cũng là người đạy giải nhất TTVN lần đầu tiên và đạt giải 3 giải VIFOTEC vì công trình khoa học "Sinh vật rừng Việt Nam"

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Sáng nay bị sếp vào sớm dành tờ báo lên mạng online lục không được, thì ra Virgin nhanh chân hơn. Chúc mừng anh Phungmytrung, lần này đi offline nhóm "túy tiên" của anh còn không nhỉ.... hihi

N

nhungpt59

Cao cấp
25/7/03
324
1
0
Tôi chưa được gặp bạn nhưng cũng xin chúc mừng những thành công của ban. kể ra WEB nhà mình cũng lắm người tài thật đấy nhỉ. Giá mà có một lúc nào đấy các đấng anh tài trên WEB của mình có một buổi gặp mặt chung thi hay biết mấy.

E

Elephamus

Guest
20/7/05
0
0
0
54
Dong Nai
www.vncreatures.net
Cám ơn sự chúc mừng của mọi người và hy vọng sẽ gặp mọi người ở ofline Hồ Cốc nhé
Thanks all:alcon:

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Xin chúc mừng anh Trung !

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Anh Trung nhớ lần này không được lỗi hẹn với bọn em như hôm SN Web Kế tóan nữa nhen! Anh phải đi offline với bọn em để tụi em chúc mừng anh hòang tráng một chút chứ!

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Elephamus nói:
Cám ơn sự chúc mừng của mọi người và hy vọng sẽ gặp mọi người ở ofline Hồ Cốc nhé
Thanks all:alcon:

Elephamus-Nick này đích thị là con voi rừng Tánh Linh - Phùng Mỹ Trung

Chúc mừng bác:dzo::dzo::dzo:

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113