Mem Đà Nẵng tập trung tại đây!

• Thread starter TranCuong88
  • Ngày gửi
DinhSu

DinhSu

Cao cấp
15/6/08
273
13
0
Da Nang
Ðề: Mem Đà Nẵng tập trung tại đây!

Ok, thôi, mà nói trước, mình uống bia nhiều lắm (khoảng 15 lon là về nhà được rồi), sợ mấy bạn uống với mình thiệt thòi mà.
Thế thì làm bữa bia thôi :)

Thật ra mình nói 3-4 vậy thôi, chứ quan trọng khả năng thế nào, vì làm tư mà, việc nhiều lắm. Mình cũng chỉ mới về nắm bên này thôi, nếu bạn thấy tự tin vào khả năng thì cứ đến.
Sướng nhỉ, mình mới chỉ bập bẹ làm KTTH dc nữa năm, hic

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
kemdua

kemdua

Trung cấp
2/11/10
114
15
18
đà nẵng

Dạo này cuối năm mọi người bận rộn nên chưa sắp lịch được. Chắc qua tháng 1 chúng ta họp mặt chia tay năm cũ chào năm mới mọi người nhỉ.

T

tomatominh

Trung cấp
7/4/11
98
3
18
35
da nang

Cơ mà tháng 1 bận kiểm toán với báo cáo tài chính mất roài kemdua ui. hic hic. gần tết làm bữa tất niên hè.^^

H

hoangducdn

Guest
29/10/10
31
6
8
Đà Nẵng

Lên kế hoạch cả 1 tháng, hy vọng sẽ có 1 bữa " hoàng tráng" !!!

H

htthanhnga

Guest
19/10/13
20
0
1
31
da nang

Thật ra mình nói 3-4 vậy thôi, chứ quan trọng khả năng thế nào, vì làm tư mà, việc nhiều lắm. Mình cũng chỉ mới về nắm bên này thôi, nếu bạn thấy tự tin vào khả năng thì cứ đến.[/QUOTE]

có lẽ đợi dịp khác vậy, hihi, cuối năm rùi, k nhảy đi đâu dc

kemdua

kemdua

Trung cấp
2/11/10
114
15
18
đà nẵng

@tomatominh: cuối tháng 1 là tết rồi chứ gì nữa bạn, khoảng giữa hoặc gần cuối tháng 1 làm bữa thôi, chứ sát tết quá sợ mọi người về tết.
@vienngoccuatoi2000: suốt ngày quên mật khẩu nhỉ, lần sau viết ra giấy dán trên máy tính ấy :004:

su1805

su1805

Sơ cấp
14/6/12
9
1
0
Đà nẵng

Lâu rùi hok lên hihi sorry cả nhà, tháng 12 này họp e xin vắng mặt tháng 1 thì e còn sắp xếp đc hicc đang lo sổ sách thanh tra chắc qua tháng 1 e mới sống nổi :D

TranCuong88

TranCuong88

Sơ cấp
9/5/12
11
3
3
35
TP-HCM
www.webketoan.vn

ALO ALO!
Các bà con cô bác, anh, chị, em tại Đà Nẳng định khi nào tất niên vậy? Trần Cường ngày 20/01/2014 sẽ về quê nên nếu mọi người tổ chức sau ngày đó cho Cường xin 1 slost tham dự nhé!

buibinh009

buibinh009

Guest
18/6/13
47
39
18
Đà Nẵng

Hot hot hot...Kem dua đâu vào nhận hàng nè...tháng 1 rồi lên kế hoạch tất niên theo ý Trần Cường đê... minh là mình hóng tới ngày đó để gặp thần tượng Trần Cường nì quá đê...:ladiesman

pe bich

pe bich

Sơ cấp
26/11/11
13
0
1
36
Bình định

Haa.. thích TranCuong88 rồi đó nha, vậy là mình vẫn còn cơ hội gặp lại bạn í, Kem dua lên kế hoạch đi nhé.:director:

kemdua

kemdua

Trung cấp
2/11/10
114
15
18
đà nẵng

Tình hình là sau ngày 20 thì các bạn ý dọn dẹp, sắm tết chuẩn bị khăn gói về quê ăn tết rồi nên dự tính tất niên sẽ tổ chức vào ngày 19-1 (ngày chủ nhật). Còn bác nào muốn gặp hotboy Trần Cường thì lên lịch hẹn bạn ấy đi cafe riêng nhé :D

R

Rii CK

Sơ cấp
20/2/13
47
1
0
36
Đà Nẵng

Cho tớ tham gia với nhé

kemdua

kemdua

Trung cấp
2/11/10
114
15
18
đà nẵng

Rất hoan nghênh bác Rii CK cùng tham gia, bác vui lòng để lại thông tin cá nhân tên, số điện thoại, yahoo,.... để tiện liên lạc nhé. Trong vài ngày tới sẽ có lịch tất niên cụ thể đấy ạ, Bác cập nhất topic Đà Nẵng thường xuyên để biết nhá.

TranCuong88

TranCuong88

Sơ cấp
9/5/12
11
3
3
35
TP-HCM
www.webketoan.vn

Haa.. thích TranCuong88 rồi đó nha, vậy là mình vẫn còn cơ hội gặp lại bạn í, Kem dua lên kế hoạch đi nhé.:director:
Làm gì má còn cơ hội với không giữ vậy! Yên tâm là vẫn còn gặp dài dài! hihi

Tình hình là sau ngày 20 thì các bạn ý dọn dẹp, sắm tết chuẩn bị khăn gói về quê ăn tết rồi nên dự tính tất niên sẽ tổ chức vào ngày 19-1 (ngày chủ nhật). Còn bác nào muốn gặp hotboy Trần Cường thì lên lịch hẹn bạn ấy đi cafe riêng nhé :D
Bạn Kem ơi! Cố gắng sắp xếp đi mà sau ngày 20 là đẹp nhất đấy!

Hot hot hot...Kem dua đâu vào nhận hàng nè...tháng 1 rồi lên kế hoạch tất niên theo ý Trần Cường đê... minh là mình hóng tới ngày đó để gặp thần tượng Trần Cường nì quá đê...:ladiesman
Vinh dự ghê luôn! Cảm ơn bạn nhiều nhé! hihihi!

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn

ALO ALO!
Các bà con cô bác, anh, chị, em tại Đà Nẳng định khi nào tất niên vậy? Trần Cường ngày 20/01/2014 sẽ về quê nên nếu mọi người tổ chức sau ngày đó cho Cường xin 1 slost tham dự nhé!

Khi nào quay lại, nhớ mang quà DN nha chú :biggthump

buibinh009

buibinh009

Guest
18/6/13
47
39
18
Đà Nẵng

Pebich cũng xếp lịch gặp Trần Cường á ....haha xem a í dc nhiều mem ngưỡng mộ quá :imwithstu

Sửa lần cuối:
buibinh009

buibinh009

Guest
18/6/13
47
39
18
Đà Nẵng

ước mơ của mềnh là dc Trần Cuơng88 1 lần...sao cũng có người có ước mơ giống mềnh thế nhỉ...Hix.hiểu này chắc phải đấu nhau để giành lịch gặp a í cho rùi :D

P/s : Lịch của mềnh dc gặp anh là ngày đó Trần Cuơng88

R

Rii CK

Sơ cấp
20/2/13
47
1
0
36
Đà Nẵng

Tớ là Khánh. Sđt 0905875253. Có gì alo với nhé

tieulinhlinhquangnam

tieulinhlinhquangnam

Guest

A lô, quảng nôm có được thôm gia không hè ., hihi..
quảng nôm mần en tại Sì gòn phố nè
hehe

TranCuong88

TranCuong88

Sơ cấp
9/5/12
11
3
3
35
TP-HCM
www.webketoan.vn

ước mơ của mềnh là dc Trần Cuơng88 1 lần...sao cũng có người có ước mơ giống mềnh thế nhỉ...Hix.hiểu này chắc phải đấu nhau để giành lịch gặp a í cho rùi :D
P/s : Lịch của mềnh dc gặp anh là ngày đó Trần Cuơng88
Ôi có phải không đây hả? Vinh dự quá!
Hy vọng là được gặp sớm nhất có thể! :)

A lô, quảng nôm có được thôm gia không hè ., hihi..
quảng nôm mần en tại Sì gòn phố nè
hehe
Mình cũng Quảng Nam nè, Cũng đang ở SG luôn! Sao lại không đc nhỉ! Tham gia cho xôm nào!!!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA