Mỗi tuần một chuyên đề

Mem Đà Nẵng tập trung tại đây!

• Thread starter TranCuong88
  • Ngày gửi
kemdua

kemdua

Trung cấp
2/11/10
114
15
18
đà nẵng
Ðề: Mem Đà Nẵng tập trung tại đây!

Hihi vì biết có mấy mem mới chắc đi nên không dám hủy, mưa cũng phải đi gặp mọi người, nếu hủy thì mình sẽ báo lại với mọi người chứ ai chơi im lặng :D

Khóa học Quản trị dòng tiền
xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng

Hihi vì biết có mấy mem mới chắc đi nên không dám hủy, mưa cũng phải đi gặp mọi người, nếu hủy thì mình sẽ báo lại với mọi người chứ ai chơi im lặng :D
Ui, hum qua mưa gió rứa mờ cũng có người đi hả.
Hôm qua mềnh bị kẹt ở tít ,.....gầm cầu Thuận Phước lận, thấy mưa gió rứa, tưởng mọi người ko đi, híc híc. thấy có lỗi quá. :yo yo (9)::yo yo (9):

kemdua

kemdua

Trung cấp
2/11/10
114
15
18
đà nẵng

Thế không có ai đi rồi chị tính cho em leo cây hả Xuan020186. tất cả chỉ là ngụy biện có người ở gần cầu Thuận Phước chạy lên kìa, nói thế em nó cười cho :)))))

H

hoangducdn

Guest
29/10/10
31
6
8
Đà Nẵng

Chị Xuân ngày qua ở cầu Thuận Phước có anh treo cổ hà chị ?

su1805

su1805

Sơ cấp
14/6/12
9
1
0
Đà nẵng

Chị Xuân ngày qua ở cầu Thuận Phước có anh treo cổ hà chị ?

anh chi ác gọi chú được đó Hoangducdn, thông tin về chú đó Võ Ngọc Phong (SN 1969, tạm trú đường Trần Phú, quận Hải Châu, TP. Đà Nẵng).

pe bich

pe bich

Sơ cấp
26/11/11
13
0
1
36
Bình định

Vì bà chị Xuân mà e bị đứng giữa trời mưa rùi quay về trong ấm ức, bà chị phải bắt đền cho em đi nha, không thì e trù cho ế dài dài luôn đó.:042:

A

anh207

Sơ cấp

Có ai cho e xin cái list chi phí của 1 công ty sản xuất cụ thể nào đó không? đang làm tiểu luận mà tìm không có :wall:

T

tomatominh

Trung cấp
7/4/11
98
3
18
35
da nang

anh chi ác gọi chú được đó Hoangducdn, thông tin về chú đó Võ Ngọc Phong (SN 1969, tạm trú đường Trần Phú, quận Hải Châu, TP. Đà Nẵng).

Biết cả chỗ tạm trú lun, ặc ặc. Chị Su làm thám tử đê.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
kemdua

kemdua

Trung cấp
2/11/10
114
15
18
đà nẵng

Su1805 thiệt là bái phục chị ngồi gần Trần Phú mà không biết chi hết, mấy đứa cập nhật tin tức nhanh quá đi.
@tomatominh: không cần gọi Su bằng chị đâu, không khéo ít bữa lại rị xuống gọi em đấy :D.
Cảm em chị MINA hỏi thăm nhà em ở trên đồi không lo, nhưng mà mùa này chỉ sợ đường lụt nước về nhà không được thôi chị ạ, còn các bạn kia thì hi vọng ở phố không phải tát nước ^ ^.

su1805

su1805

Sơ cấp
14/6/12
9
1
0
Đà nẵng

Su1805 thiệt là bái phục chị ngồi gần Trần Phú mà không biết chi hết, mấy đứa cập nhật tin tức nhanh quá đi.
@tomatominh: không cần gọi Su bằng chị đâu, không khéo ít bữa lại rị xuống gọi em đấy :D.
Cảm em chị MINA hỏi thăm nhà em ở trên đồi không lo, nhưng mà mùa này chỉ sợ đường lụt nước về nhà không được thôi chị ạ, còn các bạn kia thì hi vọng ở phố không phải tát nước ^ ^.

oa skyper chị kem uh hicc mình gét ai gọi mình bằng chị huhu từ khi thọ, linh làm e đã tổn thọ lắm lắm rùi huhu

kemdua

kemdua

Trung cấp
2/11/10
114
15
18
đà nẵng

Giờ đi làm em lên skype thử được không chứ chị chưa thấy gì Su ơi, nghi là add nhầm rồi kem dua nhá em xem lại thử, tối về nhà chị lại không lên được.

opera

opera

Cao cấp
1/7/11
387
44
28
mọi nơi

Haizz, cái ngày hôm kia... hức hức... mưa gió bão bùng, tui lặn lội đi... cái điện thoại điên điên bị hư ko đúng lúc, quán thì ko biết quán nào... thế là chạy zòng zòng trong mưa rồi lại đi về...! gru >"<

H

hoangducdn

Guest
29/10/10
31
6
8
Đà Nẵng

Cái này là do ăn ở thôi chị CHI à

kemdua

kemdua

Trung cấp
2/11/10
114
15
18
đà nẵng

@hoangducdn: nói thế cẩn thận lần sau gặp chị Chi làm thịt cái rồi nghe.
@Opera: đi xả xui đi em, kiếm anh iu mua cho cái điện thoại khác đi làm bữa đó ngồi mắng bà quá trời =))))

H

hoangducdn

Guest
29/10/10
31
6
8
Đà Nẵng

Mắng mới ghê chứ, bữa đó chị Kem chửi "dã man" những thành phần không đi đó mấy chị

su1805

su1805

Sơ cấp
14/6/12
9
1
0
Đà nẵng

Mắng mới ghê chứ, bữa đó chị Kem chửi "dã man" những thành phần không đi đó mấy chị

Có kẻ thêm dầu vào lửa :005:

Biết cả chỗ tạm trú lun, ặc ặc. Chị Su làm thám tử đê.

Xử bậy k mình mà làm thám tử chắc thuê chị xuân làm vệ sĩ quá nếu k răng ăn cháo cũng k còn :005:

P

phongnq

Sơ cấp
11/3/10
6
1
0
39
Quang Nam

Wkt Đà Nẵng dạo này có them nhiều newmem nhỉ

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng

Xử bậy k mình mà làm thám tử chắc thuê chị xuân làm vệ sĩ quá nếu k răng ăn cháo cũng k còn :005:

Giá hơi cao đó nhé, suy nghĩ trước khi thuê à. hihi.:yo yo (26)::yo yo (26):

Wkt Đà Nẵng dạo này có them nhiều newmem nhỉ

Mà dạo ni em cũng ko thấy anh xuất hiện. anh trú lun trên núi lun rùi hả. tiền làm ra, ko tiêu, để đâu cho hết anh, xún núi gặp anh em, bạn bè đi chớ hè.

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA