Share sách về tài chính cho mọi người thế nào?

• Thread starter iso
  • Ngày gửi
iso

iso

Guest
1/5/04
222
1
0
Hiện nay mình đang có 2 English books về tài chính dạng PDF cho những ai muốn tìm hiểu về tài chính một cách có bài bản, hệ thống.
Quyển 1 : Foundation of Finance ( khoảng 31MB )
Quyển 2 : The theory of Finance ( khoảng 39MB )

Mình có 1 cái free host có thể up lên nhưng ở VN thì lại bị firewall địa chỉ này, dùng proxy thì e nhiều bạn chưa rành để pass firewall.
Admin có thể nhắn tin cho mình về cách up lên host của WKT không?

Khóa học Quản trị dòng tiền
S

Sans-frontiere

Guest
24/4/04
139
0
0
Chú ISO cho anh xin một bản, chú cứ up đại lên chỗ nào đó cũng được sau đó mật thư cho anh. Cảm ơn nhiều.

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
WKT đã nhận được tài liệu. Cảm ơn ISO rất nhiều. :thank

Mình đã xem qua thì thấy đây là file PDF nội dung dạng ảnh nên khá nặng. Mình sẽ thử dùng phần mềm OCR chuyển về dạng text xem có nhẹ hơn không, sau đó mình sẽ đưa link vào Thư viện để mọi người download về tham khảo.

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
VNGreek thử upload lên:
FTP Server: 61.129.70.192
Port: 21
User: upload
Pass: upload

Thanks!

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Mình đã đưa quyển Foundation of Finance vào thư viện. Quyển này chia làm 9 chương nội dung và 1 chương giới thiệu. Mình không có cách nào làm cho nó nhẹ hơn nên các bạn chịu khó tải về dần dần. Tuần sau mình sẽ đưa nốt quyển kia qua.

S

Sans-frontiere

Guest
24/4/04
139
0
0
Hic, anh ngoi download hết quyển sách của chú ISO hết 2 phút. Cám ơn Anh VNgeek và chú ISO nhiều.

S

Sans-frontiere

Guest
24/4/04
139
0
0
To I&JERRY: cô đọc lại hộ anh cái post của VNGeek cái nhỉ. Anh cũng muốn gửi thư cho cô lắm, nhưng hiềm nỗi có hai điều khiến anh không làm được: một là VNgeek treo nó trên đầu trang, to đùng thế, anh nào dám vượt quyền. Hai là anh sợ cái hộp mail yahoo của cô không chứa nổi 10 files có 35 MB thôi. Thế nên anh đành xin lỗi cô vì không giúp cô được. Để lần sau vậy.

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Các bạn cố gắng lưu ý đừng yêu cầu gửi qua email nhiều như vậy, webketoan.com có đầy đủ chức năng cung cấp tài liệu trên trang chủ: www.webketoan.com phần thư viện, vậy các bạn nên lưu tâm chút. Việc gửi qua email sẽ tốn rất nhiều công sức của các thành viên khác. Mong khai thác một cách triệt để.

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
VNgeek ơi upload tiếp quyển thứ 2: The theory of Finance lên thư viện đi. Bạn có thể dùng chương trình PDF Split & Merge 1.02 tại http://download.com.com/3000-2079_4-10288428.html hoặc vào google để search từ "PDF Split" để tìm ra những chương trình đại loại như vậy.

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Quyển thứ hai The theory of Finance đã được chuyển vào thư viện, bà con vào lấy về nhé.

A

aquadaquack

Guest
4/12/08
1
0
0
TPHCM
Xin cho em hỏi 2 cuốn Foundation of Finance và Theory of Finance nằm trong phần nào của thư viện vậy ạ? Sao em tìm mà không thấy?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA