Xin phần mềm về kế toán kho.

• Thread starter ilsuong
  • Ngày gửi
ilsuong

ilsuong

Guest
7/12/05
87
0
6
39
Trong một con hẻm ...
Chào, chúc mọi người một ngày làm việc vui vẻ.
Mình có việc xin nhờ các anh chị và các bạn, có ai biết phần mềm nào đã tửng được các bạn gửi tặng trên web về kế toán kho ko? Chỉ đường link cho mình với. Mình tìm từ hôm qua tới giờ mà chưa thấy.
Công ty minh phát sinh hơn 700 mặt hàng, làm sao quản lý cho chính xác đây. Mong sự giúp đỡ. Cảm ơn nhiều nhiều.
:friend: :friend: :friend:

Khóa học Quản trị dòng tiền
hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
ilsuong nói:
Chào, chúc mọi người một ngày làm việc vui vẻ.
Mình có việc xin nhờ các anh chị và các bạn, có ai biết phần mềm nào đã tửng được các bạn gửi tặng trên web về kế toán kho ko? Chỉ đường link cho mình với. Mình tìm từ hôm qua tới giờ mà chưa thấy.
Công ty minh phát sinh hơn 700 mặt hàng, làm sao quản lý cho chính xác đây. Mong sự giúp đỡ. Cảm ơn nhiều nhiều.
:friend: :friend: :friend:

Dữ liệu hơn 700 mặt hàng, chắc cũng phải quản lý rất nhiều đối tượng công nợ đây, không những thế, số lượng giao dịch kế toán chắc cũng phải khá nhiều --> các công việc kế toán hàng ngày chắc cũng khá vất vả. Mặt khác chính sách kế toán thì thường xuyên thay đổi và đặc biệt là không có một phần mềm nào là ko liên tục cập nhật và phát triển.

Xét thêm về khía cạnh khác: Dữ liệu tài chính, một loại dữ liệu/thông tin quan trọng nhạy cảm và mang tính sống còn của công ty.

Từ 2 ý trên, ko hiểu bạn còn có ý định... "có ai biết phần mềm nào đã từng được các bạn gửi tặng trên web về kế toán kho ko? Chỉ đường link cho mình với. Mình tìm từ hôm qua tới giờ mà chưa thấy."

N

nmhai

Guest
31/8/04
18
0
0
47
Hanoi
700 mặt hàng thì bạn nên đâu tư vào một phần mềm chuyên nghiệp đi không thi tiền thất thoát vật tư, hàng hóa còn lớn hơn nhiều khoản đầu tư máy móc và phần mềm. Bạn có thể tham khảo ở nhà cung cấp chuyên nghiệp Tân Phú Vinh www.tanphuvinh.com.vn.
Thân!

ilsuong

ilsuong

Guest
7/12/05
87
0
6
39
Trong một con hẻm ...
Xin cảm ơn bạn JAN nhiều nhiều.
Gửi bạn : H2H công ty mình có phần mền rồi, nhưng tính chất sử dụng của nó không hay làm, nên công ty mình tách bộ phận quản lý N X T riêng ( không theo dõi công nợ)
Công ty mình có nhiều shop trong TP nên đang tìm một phần mềm mà có thể quản lý nhiều shop. Nếu bạn biết thì xin chỉ giúp nha.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA