Bạn thích làm công tác gì nhất

• Thread starter HyperVN
  • Ngày gửi
H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Ngoài làm sếp ra thì các bạn thích được làm trong công tác nào nhất, lý do là gì?

Khóa học Quản trị dòng tiền
cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Nếu là em : thì ước mơ đơn giản thôi !
Nữ thư ký xinh đẹp
Lý do :
+Là người duy nhất mà một ngày đẹp trời nào đó sếp có thể cho ta ngồi lên cổ .
Nói chung là thư ký thì giúp được nhiều việc lắm !
:ak :ak :ak :ak :ak :ak :ak :ak :ak :ak :ak

:dog3

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Ý mình là dân kế toán cơ, trong phòng của bạn thì bạn thích chọn công việc gì nhất và tại sao (miễn không phải là sếp)

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
em thì nghĩ là trong phòng kế toán hay bất kỳ phòng nào khác người ta đều mong muốn đứng ở vị trí cao nhất.
:pepsi:
chẳng biết bác Hyper thì thế nào ?

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
theo mình thì mình thích làm công vịêc nào có tính năng động và sáng tạo nhất trong lúc làm kế toạn và trên hết là mang lại hiệu quả cao nhất cho công ty .

iso

iso

Guest
1/5/04
222
1
0
Thế thì mình lại muốn làm sếp để thỉnh thoảng cho phép cô thư ký xinh đẹp cam_to_80 cùng vui vẻ một tí... :leu:

Bác HyperVN, hiểu ý bác rồi, nếu không làm được trưởng phòng kế toán thì làm phó phòng. Nếu phó phòng cũng không được thì làm kế toán tổng hợp, nếu không xin làm chân thủ quỹ vênh vang giữ chìa khóa két, đầy đứa nó nịnh nọt xin tạm ứng hay lúc lĩnh lương nhỉ :cool Còn chú nào muốn kiếm chác tí thì cứ làm ở phần hành nào dính nhiều đến tiền hay liên quan đến thanh toán chứng từ, trình sếp ký.
Thế bác HyperVN thích làm ở vị trí nào?

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Ơ đúng đó đúng đó, mấy trò "có lợi cho công ty nhất" chẳng thực dụng chút nào cả, tốt nhất là vị trí nào có "đồng ra đồng vào" và ngoài ra còn được đi lại chút cho thư giãn.

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Lợi cho công ty ? em thấy cấu đó chỉ nên nói khi đi thi tuyển thôi. còn làm gì có ai đem lợi ích của thằng khác đặt lên đầu mình !

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Theo em, thì trong phòng kế toán thích nhất là được làm kế toán thanh toán kiêm ngân hàng, không biết công ty khác thế nào chứ chỗ kitten được lượn suốt ngày :lol :lol :lol :lol

M

Matphuônghung

Guest
trong phong ke toan tui cung nhu kitten thich lam ke toan thanh toan ngan hang, vi ngan hanh thanh toan cong ty tui co hai co cuc xinh,

da trang, toc nau , mat bo cau, doi moi mong , than hinh day dan, them doi chan dai. phe ....

DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
:bia he..he...
Em thì thích làm thủ quỹ
Cả một đống tiền thao hồ mà tiêu nhé ... :leu:

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Em thì thích làm phó phòng nhất vì đở phải gánh trách nhiệm với mấy ông lớn vừa được vênh váo chỉ mấy ông nhỏ.

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang

&nbsp; &nbsp; he..he...
Em thì thích làm thủ quỹ
Cả một đống tiền thao hồ mà tiêu nhé ...&nbsp;
Bác DVD ơi, liệu có ..tiêu nổi không hả bác ? Nếu được, anh mách nước cho em để tập dần với nha. Biết đâu sau này... :chuoi :chuoi :chuoi :chuoi

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
QUOTE&nbsp;

&nbsp; &nbsp; he..he...
Em thì thích làm thủ quỹ
Cả một đống tiền thao hồ mà tiêu nhé ...&nbsp;

Bác DVD ơi, liệu có ..tiêu nổi không hả bác ? Nếu được, anh mách nước cho em để tập dần với nha. Biết đâu sau này...
Biết đâu sau này ..... là bạn tù hử ?

K

kebattai

Sơ cấp
23/5/03
33
2
8
viet nam
Minh nghĩ rằng trong phòng kế toán thì làm kế toan thì làm kế tổng howpj lầ thich nhất. Bởi vì qua công việc có thể nắm được tổng thể, các bộ phận khấc chỉ là đơn vị cấu thành hệ thống đó thôi.Ở các phần khấc lầm việc đôi khi cẩm giác mình làm như cái máy... :f_o :wall :wall

H

hong hot

Cao cấp
Hình như bác HP muốn dùng phương pháp loại trừ để tìm hiểu position của member hay sao ấy nhỉ, bà con bị dính trưởng rồi đấy!!

:wall

Tuy nhiên, nếu không phải thì bác HP đừng "lóng" nhé. Còn câu trả lời của tôi là thích nhất là làm phát sinh có của tài khoản 1388 nếu là DNNN.

H

hong hot

Cao cấp
Hình như bác HP muốn dùng phương pháp loại trừ để tìm hiểu position của member hay sao ấy nhỉ, bà con bị dính trưởng rồi đấy!!

:wall

Tuy nhiên, nếu không phải thì bác HP đừng "lóng" nhé. Còn câu trả lời của tôi là thích nhất là làm phát sinh có của tài khoản 1388 nếu là DNNN.

N

Nguyen Hanh Le

Guest
Làm kế toán thanh toán kiêm ngân hàng thì có gì thú vị chớ. Suốt ngày em phải vác tiền từ ngân hàng ra kho bạc nộp thuế nè. Say xe muốn chết luôn. Mà làm thủ quỹ thì cũng thú vị gì đâu. Suốt ngày đếm tiền mỏi cả tay mà chẳng may đếm nhầm thì có mà lấy lương ra mà bù. Em thấy trừ vị trí kế toán trưởng ra thì làm kế toán tổng hợp là thích nhất đấy. Không biết đến bao giờ em mới được làm vị trí đó. Hic hic

S

swear

Trung cấp
13/6/04
74
1
0
Kế toán nào cũng được mà, miễn là lương khá 1 tý, ít trách nhiệm và có thời gian vi vu là sướng rồi.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA