Thông tin tuyển dụng của các ngân hàng

• Thread starter hoanghon
  • Ngày gửi
H

hoanghon

Trung cấp
22/4/05
107
0
16
hn
Chào các cây đại thụ đang làm việc tại ngân hàng và các bạn gần xa!
Chúng em là những chú lính mới tò te đang chập chững bước những bước đi đầu tiền của mình đến với thế giới ngân hàng. Chúng em muốn kiểm tra những kiến thức của mình bằng cách thi tuyền vào ngân hàng. Song việc tìm ra những ngân hàng đang muốn tuyển dụng thì thật là khó, vậy thay mặt các bạn mong muốn được tham gia vào đội quân ngân hàng em kêu gọi bác nào biết thông tin về tuyển dụng của các ngân hàng xin post lên đây cho chúng em(càng chi tiết càng tốt)
Xin chân thành cảm ơn và hậu tạ...........:mrstraetz :mrstraetz

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

blueremembrance

Trung cấp
hoanghon nói:
Chúng em là những chú lính mới tò te đang chập chững bước những bước đi đầu tiền của mình đến với thế giới ngân hàng. Chúng em muốn kiểm tra những kiến thức của mình bằng cách thi tuyền vào ngân hàng. Song việc tìm ra những ngân hàng đang muốn tuyển dụng thì thật là khó, vậy thay mặt các bạn mong muốn được tham gia vào đội quân ngân hàng em kêu gọi bác nào biết thông tin về tuyển dụng của các ngân hàng xin post lên đây cho chúng em(càng chi tiết càng tốt)
Xin chân thành cảm ơn và hậu tạ...........:mrstraetz :mrstraetz

Bạn hãy vào chuyên mục kế toán ngân hàng. Ở đó, anh letrans đã post thông tin liên quan đến tuyển dụng.

Chào bạn và chúc bạn thành công!

A

anhcomdeptrai

Trung cấp
2/10/04
74
0
0
Ha noi
hoanghon nói:
Xin chân thành cảm ơn và hậu tạ...........:mrstraetz :mrstraetz[/QUOTE
Chỉ cần bạn chăm chỉ đọc báo LD, HA noi moi, tranh thu vao các trang Web cua Ngan hang nhu : www.techcombank.com.vn, www.vcb.com.vn,www.vib.com.vn,www.eab.com.vn,www.acb.com.vn
và thử nộp đơn đăng ký thi thử 2 ngân hàng là bạn có thể đỗ vào Ngân hàng thứ 3 với đk chăm đọc sách về NGân hàng thương mại

Chúc bạn thành công, riêng cá nhân tôi, bạn nên thử vào trang www.techcombank.com.vn xem sao, Ngân hàng này thi đầu vào GMAT

L
Thông tin từ báo Lao Động sáng nay cho biết, hiện nay có thêm 2 ngân hàng đang tiếp tục tuyển dụng cán bộ:
VIB và VP Bank

Mọi người cần thông tin đăng nhập Website của họ để lấy thông tin nhé.

(VP tuyển tới gần 200 nhân viên đấy)!!!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA