Họp mặt WKT phía Nam

• Thread starter HaiTam
  • Ngày gửi
darkmoon

darkmoon

Tiền và tiền $$$
12/9/03
402
11
0
42
HCM
Mình cũng muốn tham gia , mình tham gia diễn đàn kế toán lâu rồi ( nhìn thì biết mà :lol nhưng bài viết thì quá ít ( sinh viên mừ ) nhưng hiện giờ đã đang làm kế toán, hi vọng sẽ được tham gia buổi offline này .
Nhưng làm sao nhận ra nhau nhỉ ?

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

chippi_0309

Guest
7/2/04
4
0
0
39
Ha` No^.i
Truy cập trang
:bia :bia :bia Em nhiệt liệt ủng hộ cái khoản này. Thời gian và địa điểm là như thế, có bác nào có ý kiến không. Nếu khônbg thì we cứ như vậy mà y án nhé

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Gặp mặt ở quán càfe nhưng sẽ không ồn lắm do bạn chippi đã ưu tiên dành cho wkt một góc riêng.
Hy vọng lần gặp mặt này sẽ thành công. Bước đầu để thành công là do sự tham gia nhiệt tình của mọi người, vậy thì còn chờ đợi gì nửa ?
Hẹn gặp mọi người vào 9h Chủ Nhật ngày 30/05/2004 tại số 364 CMT8 nhé !
:two: :two: :chuoi :chuoi

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Các bạn chú ý !
Để tiện theo dõi, chúng tôi đã tách thông báo họp mặt trên topic mới và thông báo trên trang chủ.

darkmoon ghi lại số mobile là liên lạc được rồi.

M

Michelle

Trung cấp
22/5/04
68
0
8
Hôm nay là 28 rồi, các huynh quyết đi chớ. Theo tôi ngày chủ nhật 30/05/04 là hay nhất

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Michele đã thông báo rồi mà ! Bạn xem kỹ lại đi .

T

thaokim

Guest
20/4/04
21
0
0
48
Tp. HCM
Truy cập trang
Hi,

Em cung la thanh vien moi. Thoi gian nay em cung kha ban nen ko tham gia dien dan duoc nhieu nhung cung mong gap duoc cac anh chi de hoc hoi them. Em tham gia voi nhe???

B

Bee

Guest
Nếu chỉ là sinh viên chưa ra trường được tham gia không vậy , các anh chị !
tới mà hông biết kinh nghiệm để trao đổi có được hoan hô hông vậy !
:a3 :a3 :a3

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Chúc buổi gặp gỡ sáng mai của các bạn thật vui vẻ, bổ ích.

:bia :dp :ILOVEU: :music1: :w_v

C

camvy22

Guest
9/3/04
9
0
0
Mừng quá, em di gần nhà ma.
ANh chị nào không biết đường thì đi như vậy nè.
Đi đến trường Nguyễn Thượng Hiền rồi chạy thẳng đến hồ bơi Cộng Hòa.

D

dentuy

Guest
25/3/04
7
0
0
Tiếc quá ngày mai em bận mất rội .Xin chúc mọi điều tốt đẹp
:bia

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Có ai tả lại buổi họp cái không, nghe anh Tâm nói có tới 20 thành viên, họp khá thành công. Thèm quá trời.

T

tinhoi

Guest
15/4/04
26
0
1
48
TPHCM
Truy cập trang
Không biết hôm qua họp mặt WKT thế nào? Có gì hấp dẫn kể cho mọi người nghe với
Mong tin lắm

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
Em xin tường thuật sơ về buổi họp mặt offline hôm qua :
Sáng chủ nhật 30/05 thật đẹp trời, tại Cafe Trung Nguyên 364 CMT8, một địa điểm thật lý tưởng (vừa yên tĩnh - không có tiếng nhạc ồn ào vừa mát lạnh nữa :cool ), đúng 9g00 mọi người đã có mặt gần như đầy đủ (phải công nhận là mọi người đến đúng giờ ghê :thank ). Tất cả có 18 thành viên, ngoài 9 thành viên cũ như : VNgeek, Virgin, boihoangvt, erpvn, leloanbt, Mina, hiepdat, xuanchi, letmyha, lần này có thêm 9 thành viên mới nữa là : chippi 0309, thaokim, donhuan, tuanhq, Michelle, OverAC, casablanca_dumus, bachve, nguyen77 và ....
Sau phần giới thiệu làm quen giữa người mới và người cũ, mọi người được phát tài liệu về quyết toán thuế ( chủ yếu là biểu mẫu báo cáo ) và nghe chị Mina và hiepdat trình bày về chủ đề này như : hình thức quyết toán, thời hạn nộp và những khoản chi phí nào được xem là hợp lý hợp lệ, kinh nghiệm làm việc với cán bộ thuế khi quyết toán, .... Sau đó mọi người cùng thảo luận và cũng không quên tranh thủ nhờ ý kiến tư vấn của anh boihoangvt về vấn đề này ( vì anh boihangvt ngày xưa là cán bộ thuế - sorry anh Hoàng nhé em lại tiết lộ bí mật của anh rồi :sorry :cool ).
Sau phần thảo luận chuyên đề xong, anh VNgeek có giới thiệu sơ lược lại về quá trình hình thành và phát triển của Webkt để cho các thành viên mới biết rõ hơn và định hướng phát triển wekt sau này, đồng thời lấy ý kiến cách tổ chức offline những lần sau. Buổi họp mặt diễn ra trong không khí vui vẻ và sôi động !
Đến 11g 40 kết thúc buổi họp mặt, ý quên mới kết thức màn 1 hà :sorry :leu: ,tiếp đó mọi người kéo nhau đến làng nướng Nam Bộ cùng ăn trưa và :bia :bia :bia . Mọi người ăn uống, trò chuyện rất vui vẻ và thân mật. Đến 2g PM thì tạm biệt ra về và hứa hẹn lần họp mặt sau sẽ thú vị hơn!
Xin hết !!!
( Em tường thuật như thế nếu còn thiếu gì, các bác khác bổ sung nhé! )
P/S : Nhân đây em cũng gửi lời cám ơn chân thành đến chị Mina, hiepdat, chippi0309, anh boihoangvt và các thành viên khác... vì buổi họp mặt thú vị này !
À lại quên nữa, hôm qua có chụp hình nữa nên sẽ post lên cho mọi người xem sau nhé ! Để xem tài " phó nháy " của anh Erpvn đến cỡ nào ! :leu: :leu:

C

chippi_0309

Guest
7/2/04
4
0
0
39
Ha` No^.i
Truy cập trang
Hy vọng là sẽ còn nhiều dịp offline như vậy để có cơ hội giao lưu và học hỏi các anh các chị.
Điều làm em "xúc xích" à quên xúc động nhất trong lần này là việc bác boihoangvt lặn lội gần 125km( nếu em ko nhầm) từ Vũng Tầu lên tận TP.HCM để giao lưu cùng anh em. Tiếc là sau khi kết thúc buổi họp không được làm một ly (cocacola) với bác. :bia :bia :bia Hẹn lần sau nhé anh.
Một lần nữa xin cảm on anh Hoàng thật nhiều.

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Đã có 2 bài tường thuật về buổi họp mặt như thế là khá đầy đủ, buổi offline theo mình như thế là đã thành công rồi. Đặc biệt mình xin cảm ơn những người đã góp công sức nhiều nhất cho sự thành công của buổi offline: MINA &hiepdat đã đầu tư chuẩn bị nghiêm túc cho chuyên đề; anh boihoangvt đã vượt quãng đường xa đến tham gia và cho nhiều lời tư vấn hữu ích; leloanbt phụ trách công tác phối hợp tổ chức.
Hy vọng những lần offline sắp tới sẽ ngày càng chất lượng hơn!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA