Thi công chức hải quan 2014

• Thread starter trainoitrull
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

Hoangvietanh91

Guest
19/3/15
0
0
0
32
Ác liệt hơn là đúng rồi mấy năm dồn lại mà. Mong 2015 Sẽ thi lại

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

namkaka

Trung cấp
11/9/12
70
2
8
34
Kinh Bắc
www.tl.gate.vn
std bạn là gì ib mình lúc nào có việc qua tổng cục ae cùng giao lưu nhé! mình đợi mòn mỏi 3 năm rồi, k biết đời trôi về đâu :))
mình xin nghỉ hd68 ở tổng cục rồi bạn, làm được 1,5 tháng, làm bảo vệ theo ca, ngày trông xe 8 tiếng :( Đợt đó ngu, giờ đang tiếc ngày tiếc đêm, đáng nhẽ ra khi viết đơn k nên khu vực làm việc là Hà Nội mà là Quảng Ninh or Hải Phòng :((
Âu cũng là cái số vô duyên bạn ạ, đang làm ở cơ quan khác, lương thấp lè tè, đang chờ sang năm xem ntn chiến đấu tiếp :(

• Like
Reactions: soc0la
soc0la

soc0la

Sơ cấp
3/6/13
22
5
3
36
HN
mình xin nghỉ hd68 ở tổng cục rồi bạn, làm được 1,5 tháng, làm bảo vệ theo ca, ngày trông xe 8 tiếng :( Đợt đó ngu, giờ đang tiếc ngày tiếc đêm, đáng nhẽ ra khi viết đơn k nên khu vực làm việc là Hà Nội mà là Quảng Ninh or Hải Phòng :((
Âu cũng là cái số vô duyên bạn ạ, đang làm ở cơ quan khác, lương thấp lè tè, đang chờ sang năm xem ntn chiến đấu tiếp :(
vậy là chắc năm sau mới thi hả bạn? nếu vậy đến tháng 4 năm sau là có công văn xây dựng chỉ tiêu rồi

H

Hoangvietanh91

Guest
19/3/15
0
0
0
32
Năm nay thấy bảo có đoàn đi kiểm tra số lượng biên chế cán bộ của từng cục đơn vị rồi đấy, chắc đang xây dựng chỉ tiêu đưa len BTC rồi :)

soc0la

soc0la

Sơ cấp
3/6/13
22
5
3
36
HN
Năm nay thấy bảo có đoàn đi kiểm tra số lượng biên chế cán bộ của từng cục đơn vị rồi đấy, chắc đang xây dựng chỉ tiêu đưa len BTC rồi :)
năm sau bạn nhé, đoán già đoán non làm gì bạn cho hại não, cbi tinh tần về tài và lực đi nhé.hi

T

tranhoa47

Guest
25/3/15
4
0
1
32
Các bạn cho mình hỏi lương của nhân viên điện lực có cao ko?nếu phải mất 150trieu để vô làm thì mọi người thấy sao,cho mình y kiến với

T

tranhoa47

Guest
25/3/15
4
0
1
32
Mọi người cho em hỏi.lương của nhân viên điện lực có cao ko? nếu mất 150trieu để vô làm,thì mọi người thấy sao?cho mình ý kiến với

D

dunglinh250113

Guest
19/3/15
0
0
0
29
các bác cho e hỏi là liệu học ngành quản trị nhân lực có đủ điều kiện để dự tuyển vào hải quan ko ngành quản trị nhân lực có phải ngành thuộc nhóm kinh tế ko nhỷ nhờ các bác học sâu hiểu rộng tư vấn giùm

D

dunglinh250113

Guest
19/3/15
0
0
0
29
năm sau bạn nhé, đoán già đoán non làm gì bạn cho hại não, cbi tinh tần về tài và lực đi nhé.hi
thế bác cho e hỏi liệu học quản trị nhân lực có đủ điều kiện nộp hồ sơ ko nhỷ vs nganh nay co thuoc nhom nganh kinh te ko nhy cac bac

soc0la

soc0la

Sơ cấp
3/6/13
22
5
3
36
HN
thế bác cho e hỏi liệu học quản trị nhân lực có đủ điều kiện nộp hồ sơ ko nhỷ vs nganh nay co thuoc nhom nganh kinh te ko nhy cac bac
nếu chuyên ngành quản trị nhân lực thuộc nhóm ngành quản trị kinh doanh thì vẫn nộp hs dc nhé

X

xang1983

Guest
5/5/15
4
0
0
40
Thi công chức HQ yêu cầu bằng cấp như thế nào hả mọi người? Phải từ Đại Học hay Thạc Sỹ. Mà nếu là Đại học thì phải là chính qui hay bằng tại chức được ko nhỉ?Có bạn nào biết không?

X

xang1983

Guest
5/5/15
4
0
0
40
Sao chẳng có ai trả lời tớ vậy

soc0la

soc0la

Sơ cấp
3/6/13
22
5
3
36
HN
Thi công chức HQ yêu cầu bằng cấp như thế nào hả mọi người? Phải từ Đại Học hay Thạc Sỹ. Mà nếu là Đại học thì phải là chính qui hay bằng tại chức được ko nhỉ?Có bạn nào biết không?
Đại học chính qui trở lên bạn nhé, thạc sĩ diện ưu tiên khi xét đợt 2,3 thôi bạn!

• Like
Reactions: xang1983
X

xang1983

Guest
5/5/15
4
0
0
40
Đại học chính qui trở lên bạn nhé, thạc sĩ diện ưu tiên khi xét đợt 2,3 thôi bạn!
Bạn ơi cho mình hỏi them, vậy thi công chức Kho bạc thì điều kiện bang cấp như thế nào nhỉ?

soc0la

soc0la

Sơ cấp
3/6/13
22
5
3
36
HN
Bạn ơi cho mình hỏi them, vậy thi công chức Kho bạc thì điều kiện bang cấp như thế nào nhỉ?
thi công chức trực thuộc bộ tài chính thì đk bằng cấp như nhau bạn ạ

T

Thue2014

Guest
3/8/14
49
2
3
thanh hoa
Có tin tức gì chưa các bác.....để cùng vào lò oon nào

T

thanhlamn

Guest
12/11/13
0
2
2
TP Ho Chi Minh
dạo này sóng yên biển lặng quá mấy bác nhỉ. chờ đợi có đợt thi mà như nắng hạn mong mưa. có lẽ nào năm 2016 mới thông báo không ta. thông tin cứ lờ mờ, bác nào có thông tin báo cho ae với.

Sửa lần cuối:
Always8D

Always8D

Sơ cấp
Cho mình hỏi mai mốt có thông tin chính thức thì tìm ở đâu vậy hở các bác ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA