Mỗi tuần một chuyên đề

Có bạn nào bị xoá topic trong WKT chưa?

• Thread starter Nguyễn Cẩm Hà
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Cẩm Hà

Nguyễn Cẩm Hà

Cao cấp
9/12/06
794
15
18
hà nội
Tình hình là không biết em đã chuốc oán ở đâu giờ bị "thù..." không biết nữa. Thực là tiếc, thiệt là tức, mới hôm qua em lập một topic "về miễn thuế TNCN bậc 1 từ 01.07.2012 đến 31.12.2012. Topic của em đề cập đến nghị quyết mới của Quốc hội, không vi phạm nội qui, không nôi dung xấu... Vậy mà giờ đây bị xoá hẳn cả topic. Em nghĩ mãi vẫn không hiểu được, chả lẽ bài viết nào vị phạm nội qui hoặc trong đó có ai (bài viết nào) động chạm đến lợi ích các nhân của ai đó (nếu có) thì xoá riêng bài đó chứ. Tại sao lại xoá luôn topic của em?
Đồng ý mem như bọn em là dân đen, nhưng các quan (mod) ăn trên ngồi trốc dân đen tui em cũng phải thông cảm cho tui em với chứ. Muốn được người khác tôn trọng tại sao không tôn trọng người khác...?
Topic này có thể bị xóa tiếp, nick em có thể bị ban.... nhưng quan trọng là em dám nói thẳng, nói thật.

Khóa học Quản trị dòng tiền
cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Ðề: Có bạn nào bị xoá topic trong WKT chưa?

Bụt hiện lên đê !

Bạn tìm cái bài vịnh bài thơ bị cắt của tớ mà đọc cho khuây khoả !

H

hoataybac

Sơ cấp
28/5/12
4
0
1
34
Điện Biên

Rất thông cảm cho những trường hợp tương tự như thế, chớ bức xức quá. Cô nói rằng:

Topic này có thể bị xóa tiếp, nick em có thể bị ban.... nhưng quan trọng là em dám nói thẳng, nói thật.

Một nửa cái bánh mỳ, vẫn là cái bánh mỳ - Một nửa sự thật, thì vẫn không phải là sự thật​

Cô ơi, nhà báo có khi nói sự thật nhiều quá cũng bị đem làm thịt gác bếp ạ. Cô ơi không có ai thù hận, tị hiềm, để bụng với 1 người phụ nữ xinh đẹp thế đâu? Mọi người đến vơi nhau tất cả đều bình đẳng, có khả năng là topic đã tồn tại trên diễn đàn, hoặc người được quyền xóa bài quá "cổ kính trong cái suy nghĩ". Tự phong hàm, tước hiệu cho mình suy nghĩ trong sáng không lệch hướng, luôn đi đúng quỹ đạo chủ trương.
Cô ơi, có người cho rằng làm BDH không có thời gian đọc hết từng đề tài, từng bài viết, hễ thấy nhá nhá, vừa manh manh ra có chút "hơi cay" là tịt ngòi ngay, thà bắn sai còn hơn bỏ sót. Ai thắc mắc gì thì 23 tháng chạp đi cùng Táo Quân về kiện.
Nói để chia sẻ 1 phần bức xức của cô thôi, khi nào hoặc ngày nào cô được mời vào vị trí của BDH thì cô sẽ rõ, lắm lúc tinh thần bị chi phối những công việc, cuộc sống bao quanh (nào là không thuộc bài,...) và lúc ấy vào đọc thì xóa ngay.

Cuối cùng tặng cho cô 1 câu: Tâm Hãy Nhẫn để đạt Nhẫn Tâm, khẹc khẹc khẹc

y thien do long ky 2003

y thien do long ky 2003

Cao cấp
15/2/12
229
0
0
Thành phố Đà Nẵng

Tình hình là không biết em đã chuốc oán ở đâu giờ bị "thù..." không biết nữa. Thực là tiếc, thiệt là tức, mới hôm qua em lập một topic "về miễn thuế TNCN bậc 1 từ 01.07.2012 đến 31.12.2012. Topic của em đề cập đến nghị quyết mới của Quốc hội, không vi phạm nội qui, không nôi dung xấu... Vậy mà giờ đây bị xoá hẳn cả topic. Em nghĩ mãi vẫn không hiểu được, chả lẽ bài viết nào vị phạm nội qui hoặc trong đó có ai (bài viết nào) động chạm đến lợi ích các nhân của ai đó (nếu có) thì xoá riêng bài đó chứ. Tại sao lại xoá luôn topic của em?
Đồng ý mem như bọn em là dân đen, nhưng các quan (mod) ăn trên ngồi trốc dân đen tui em cũng phải thông cảm cho tui em với chứ. Muốn được người khác tôn trọng tại sao không tôn trọng người khác...?

Ôi bạn thật thẳng thắn. Theo mình, Mod xoá bài hoặc Topic thì chắc chắn là Mod có lý do. Chắc phải đợi hồi sau sẽ rõ .....
Bạn nên thư giản, thoải mái, coi như là chuyện nhỏ. Bận tâm làm gì cho mệt óc.

bichthuy296

bichthuy296

Sơ cấp
11/10/10
30
5
8
33
Hà Nội

Trước khi xóa bài or sau khi đã xóa bài phải thông báo cho chủ topic biết lý do vì sao xóa bài chớ ạ, để cho chủ topic bức xúc mà không hiểu lý do vì sao như thế là không được ạ :wall:
Cái gì cũng phải có lý do của nó, người bị tử hình trước khi ra pháp trường còn được tòa tuyên án lý do chết nữa là :052:

V

vangiang911

Trung cấp
21/7/07
100
0
0
Ha Noi - Sai Gon

Trước khi xóa bài or sau khi đã xóa bài phải thông báo cho chủ topic biết lý do vì sao xóa bài chớ ạ, để cho chủ topic bức xúc mà không hiểu lý do vì sao như thế là không được ạ :wall:
Cái gì cũng phải có lý do của nó, người bị tử hình trước khi ra pháp trường còn được tòa tuyên án lý do chết nữa là :052:

TOPIC này xóa tiếp lý do :
- Khi bị xử lý kỷ luật, nếu thành viên cảm thấy việc xử lý chưa được thoả đáng thì có quyền góp ý khiếu nại lên Ban quản trị diễn đàn webketoan. Thành viên có thể gửi khiếu nại của mình lên box "Thảo luận, góp ý cho diễn đàn" (chỉ gửi duy nhất lên box đó). Ban quản trị sẽ xem xét và giải quyết. Thành viên phải tôn trọng quyết định sau cùng của Ban quản trị.
Sai box !
Vui lòng đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.

phongthanhtp

phongthanhtp

miêu tẩy diện
29/8/05
1,309
133
63
đất võ trời văn

Nguyễn Cẩm Hà là con gái ư, tại hạ vô cùng hâm mộ, hâm mộ...
Nói vui chứ, chia sẻ bức xúc cùng bạn. Hình như cái topic liên quan đến việc giảm thuế TNCN từ 01/07/2012 vừa được QH thông qua này nó "nhạy văn cảm" hay sao mà cứ bị xóa miết, bạn ko phải là người đầu tiên, đây nhé http://webketoan.vn/forum/threads/1...-bac-1-den-het-nam-2012?p=1054638#post1054638, cũng out rầu.

nhung0601

nhung0601

hoa lộc vừng
28/1/10
406
1
18
Xứ Nghệ - Hà Thành

Đúng đó, mình đồng ý với ý kiến của bạn

phongthanhtp

phongthanhtp

miêu tẩy diện
29/8/05
1,309
133
63
đất võ trời văn

TOPIC này xóa tiếp lý do :

Sai box !
Vui lòng đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.
Mục đích của chủ tóp là muốn tâm sự chia sẻ nỗi lòng => đưa vào mục "Tâm sự - Chia sẻ" thì có gì mà sai hử bạn?

Nguyễn Cẩm Hà

Nguyễn Cẩm Hà

Cao cấp
9/12/06
794
15
18
hà nội

Ôi bạn thật thẳng thắn. Theo mình, Mod xoá bài hoặc Topic thì chắc chắn là Mod có lý do. Chắc phải đợi hồi sau sẽ rõ .....
Bạn nên thư giản, thoải mái, coi như là chuyện nhỏ. Bận tâm làm gì cho mệt óc.

Thực ra, đó là một topic mới viết, bài ko nhiều nên tớ có thể nhớ từng bài và ý nghĩa của các bài đó. Chưa hề có gì đi quá đà cả. Vì thế lại xóa mới bức xúc. Chắc là quay lại chế độ phong kiến xưa: đàn áp và đàn áp... hoặc giả...."trông người lại nghĩ đến ta....."

B

bucminhquadi

Trung cấp
5/10/09
183
6
18
TPHCM

Các bạn Nguyễn Cẩm Hà, phongthanhtp, nhung0601 đang bức xúc, có mod nào vô giải thích dùm các bác ý ko?

H

hoataybac

Sơ cấp
28/5/12
4
0
1
34
Điện Biên

Vừa lòng khách đến vui lòng khách đi, ẹc ẹc ẹc

Đến và đi như chuyện thường tình của việc hợp tan. Còn nói được là còn chút gì để lưu luyến, góp ý xây dựng để phát triển cho bản thân và 1 phần công sức nhỏ bẻ để góp vui cho cây nhà lá vườn được sung túc. Còn khi ra đi do không có thời gian online thường trực, chẳng hạn đi Tây (Pháp) không thể online để viết bài tiếng Việt có dấu nhưng lúc nào cũng hướng về cả nhà. Đây là tâm trạng của tôi. Để hiểu nhau phải có 1 quá trình thật nhiều như tại đây

V

vangiang911

Trung cấp
21/7/07
100
0
0
Ha Noi - Sai Gon

Mục đích của chủ tóp là muốn tâm sự chia sẻ nỗi lòng => đưa vào mục "Tâm sự - Chia sẻ" thì có gì mà sai hử bạn?

Bạn đã đọc kỹ HD sử dụng trước khi phát biểu chưa ?
Các bạn Nguyễn Cẩm Hà, phongthanhtp, nhung0601 đang bức xúc, có mod nào vô giải thích dùm các bác ý ko?
Chia sẻ hay kiện cáo ? Nếu có vấn đề gì thắc mắc về việc làm của MOD/SMOD chưa đúng ? Thì vào box góp ý, thắc mắc .

H

hoataybac

Sơ cấp
28/5/12
4
0
1
34
Điện Biên

Thực ra, đó là một topic mới viết, bài ko nhiều nên tớ có thể nhớ từng bài và ý nghĩa của các bài đó. Chưa hề có gì đi quá đà cả. Vì thế lại xóa mới bức xúc. Chắc là quay lại chế độ phong kiến xưa: đàn áp và đàn áp... hoặc giả...."trông người lại nghĩ đến ta....."

Cô có thực sự nhớ những gì cô viết không? Chỉ mánh lới khi ai xóa bài để mình còn trưng chứng cớ, bài tôi như thế này sao xóa nhé? Hãy dùng word viết bài, sau đó chép vào khung soạn thảo bài viết, trình bày định dạng theo forum, xong cốp ra qua word để đó, xem có ai ham sửa gì thì lúc đó hãy trưng bày chứng cớ. Phối hợp dùng thủ thuật chụp màn hình (Snagit) nếu đăng nhập bằng PC, còn đăng nhập bằng IP có chức năng cốp rất nhanh.

nhung0601

nhung0601

hoa lộc vừng
28/1/10
406
1
18
Xứ Nghệ - Hà Thành

Mình thích cái ý kiến của bạn!hì.......

phongthanhtp

phongthanhtp

miêu tẩy diện
29/8/05
1,309
133
63
đất võ trời văn

Bạn đã đọc kỹ HD sử dụng trước khi phát biểu chưa ?
Bạn có thể giải thích rõ ý này, mình ko hiểu.
Chia sẻ hay kiện cáo ? Nếu có vấn đề gì thắc mắc về việc làm của MOD/SMOD chưa đúng ? Thì vào box góp ý, thắc mắc .
Chia sẻ nỗi niềm bạn ơi => có gì sai?

V

vangiang911

Trung cấp
21/7/07
100
0
0
Ha Noi - Sai Gon

Chia sẻ nỗi niềm bạn ơi => có gì sai?
Nếu có vấn đề gì thắc mắc về việc làm của MOD/SMOD chưa đúng ? Thì vào box góp ý, thắc mắc .
Đọc lại nội quy tham gia forum trước khi hỏi nhé bạn nhé !
Fullstop !

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông

ơ đang tâm sự mà
có thắc mắc gì đâu mà giải thích
các bạn cứ đùa dai

phongthanhtp

phongthanhtp

miêu tẩy diện
29/8/05
1,309
133
63
đất võ trời văn

Nếu có vấn đề gì thắc mắc về việc làm của MOD/SMOD chưa đúng ? Thì vào box góp ý, thắc mắc .
Đọc lại nội quy tham gia forum trước khi hỏi nhé bạn nhé !

Fullstop !
Bạn này sao cứ lòng vòng thế, đã nói mục đích ở đây là chia sẻ, tâm sự mà.

V

vangiang911

Trung cấp
21/7/07
100
0
0
Ha Noi - Sai Gon

Bạn này sao cứ lòng vòng thế, đã nói mục đích ở đây là chia sẻ, tâm sự mà.
Gọi MOD vào giải quyết lý do xóa bài là thắc mắc hay tâm sự ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA