Kết xuất tờ khai thuế từ phàn mềm Misa

• Thread starter tuanhien69
  • Ngày gửi
T

tuanhien69

Trung cấp
11/2/12
57
0
6
ha noi
Mọi người ơi cho mình hỏi: cách kết xuất tờ khai từ phần mềm Misa? Mình mới sử dụng phần mềm nên không biết.cám ơn mọi người!

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

kim le

Sơ cấp
16/6/08
42
0
0
44
tp.hcm
Ðề: Kết xuất tờ khai thuế từ phàn mềm Misa

Mở tờ khai thuế lên, sau đó bấm nút in - bạn nhìn phía trên bên trái màn hình có chữ xuất khẩu - click vô đó để kết xuất dữ liệu

S

supportmisa

Sơ cấp
2/5/12
40
0
0
38
MISA

Mọi người ơi cho mình hỏi: cách kết xuất tờ khai từ phần mềm Misa? Mình mới sử dụng phần mềm nên không biết.cám ơn mọi người!
Chào bạn tuanhien69,
Mình gửi bạn tài liệu hướng dẫn xuất tờ khai thuế từ phần mềm MISA sang HTKK bạn làm theo hướng dẫn nhé. Trong trường hợp xuất thằng sang phần mềm không được thì bạn xuất ra excel trước, sau đó mở hỗ trợ kê khai và tải bảng kê vào.
http://download.misa.com...20thuế sang HTKK.pdf
Chúc bạn thành công!

S

supportmisa

Sơ cấp
2/5/12
40
0
0
38
MISA

Mở tờ khai thuế lên, sau đó bấm nút in - bạn nhìn phía trên bên trái màn hình có chữ xuất khẩu - click vô đó để kết xuất dữ liệu

Chào bạn kim le,
Nếu bạn chọn nút xuất khẩu (màu xanh lá cây) thì không tải vào được vào HTKK. File kết xuất này chỉ xem theo cách thông thường của 1 file excel, không có chức năng nhập khẩu vào HTKK. Để làm đúng bạn phải nhấn vào nút xuất khẩu ra HTKK/ tax online(màu xanh dương) nhé bạn.

V

vivi105

Guest
12/3/15
0
0
0
39
Chào Misa. Mình muốn lập tờ khai thuế bổ sung theo quý trên Misa2012 thì vào đâu? Mình chỉ tìm thấy khai bổ sung theo tháng. Mong nhận được sự giúp đỡ của Misa

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA