Picnic - Đại Lải - Vĩnh Phúc

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Hồ câu An Khánh nè:

Cảnh đẹp không?

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

dola_vn2002

Trung cấp
16/3/06
76
0
6
hanoi
Oái, cảnh đây mà người đâu rùi nhỉ !!!, Hay là ốm hết cả roài.......hihi:friend:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Cá của bác VAT đây cơ, mà chỉ to đến thế này thôi sao?

Cá của vanchau to thế này cơ mà

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Đội "cờ bạc" chuyên nghiệp chưa này. Một chàng mà chiến đấu với những 3 ... nàng, xem ai thắng nào.

Em ơi, ngẩng mặt lên anh bảo này...

3

3www

Guest
24/8/05
57
0
6
44
hanoi
Ặc, định buổi trưa chạy qua nhưng thế quái nào dính phải 1 vụ không thể không đi khác, nên lỡ mất dịp. Thôi hẹn lần khác, thất lễ, thất lễ.

Sửa lần cuối:
T

Thang_MADI

Trung cấp
13/5/05
99
0
8
Hanoi
www.1vs.vn
Nhộn nhịp, đông vui thế này.
Xem ảnh thấy người xưa, cảnh cũ (có cả người mới nữa), chà, tiếc quá, không được tham gia.
Chỉ có từng này ảnh thôi ah, Tigon post tiếp lên đi.

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Thang_MADI nói:
Nhộn nhịp, đông vui thế này.
Xem ảnh thấy người xưa, cảnh cũ (có cả người mới nữa), chà, tiếc quá, không được tham gia.
Chỉ có từng này ảnh thôi ah, Tigon post tiếp lên đi.

Anh ơi bon chen quá cơ:freddy:

L

LUONG TUAN ANH

Guest
22/1/06
452
0
0
HÀ NỘI
Bác VAT hôm đó đỏ thật! Sau khi ngồi chăm chú kiên trì nhìn cần câu đợi cá khoảng 3,5 h và thi thoảng lại quay ra quát mấy đứa nhỏ chơi bài mất trật tự làm cá sợ( nhất là cái cô bé Thái bình 84 mỗi khi ù được một ván lại nhảy lên tận nóc nhà và hét to nhất ) Và ông trời cũng không phụ lòng kiên trì của con người. Kết quả của việc" Có công mài sắt có ngày nên kim " Bác VAT nhà ta câu được một con cá rất to, to ơi là to, to đến nỗi bằng cái kim...ha. ha... ha!

T

tamphong30

Guest
10/10/05
8
0
0
48
Thach Ban - Long Bien - HN
Tiếc quá nghe vụ offline quá hấp dẫn mà mình biết quá muộn, mặc dù mọi người đã có sự chuẩn bị từ mấy hôm rồi. chỉ tội cho TamPhong này cả tuần rồi bận quá không vào diễn đàn được.
mong lần tới đây có dịp được tham gia cùng các bạn.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Chân ai đẹp hơn nào...

"Tiền ơi sao đi mãi không quay về với ta". Mình là tiền sao thua hoài vậy

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
tamphong30 nói:
Tiếc quá nghe vụ offline quá hấp dẫn mà mình biết quá muộn, mặc dù mọi người đã có sự chuẩn bị từ mấy hôm rồi. chỉ tội cho TamPhong này cả tuần rồi bận quá không vào diễn đàn được.
mong lần tới đây có dịp được tham gia cùng các bạn.
Ui anh ơi, buổi đi chơi hôm đó còn có một phần mà ấn tượng để lại thật khó quên hơn cơ. Sau khi đã câu được cá (có to có, cá nhỏ có, cá vừa vừa có) mọi người kéo nhau đi hát Karaoke (phần này là nhiều cái hay lém :angel: ) . (Phần này vì quá hấp dẫn nên Thaibinh84 xin nhường lại để chị Tigon dùng vốn hài hước và khả năng tường thuật nét như ... Sony để chuyển tới Pà kon nhé! :dance2:
@ Chị Tigon: Chị ơi, hãy để mọi người biết hum đó chị em mình hát hay thế nào nhé, hè hè :friend:, như anh Zippo_vn79 và anh Triphuc cứ nhìn chị em mình hát mà :wall: , tức nổ mắt!!!!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
- Em ơi, cá cắn câu chưa?
- Hỏi gì mà hỏi
Cá ơi mày cắn câu đi, "bà mày" sốt ruột rồi đấy

"Bà" sốt ruột quá, sao đợi mãi mà chả thấy con cá "chết tiệt" nào cắn câu vậy nhỉ?

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
thaibinh84 nói:
Ui anh ơi, buổi đi chơi hôm đó còn có một phần mà ấn tượng để lại thật khó quên hơn cơ. Sau khi đã câu được cá (có to có, cá nhỏ có, cá vừa vừa có) mọi người kéo nhau đi hát Karaoke (phần này là nhiều cái hay lém :angel: ) . (Phần này vì quá hấp dẫn nên Thaibinh84 xin nhường lại để chị Tigon dùng vốn hài hước và khả năng tường thuật nét như ... Sony để chuyển tới Pà kon nhé! :dance2:
@ Chị Tigon: Chị ơi, hãy để mọi người biết hum đó chị em mình hát hay thế nào nhé, hè hè :friend:, như anh Zippo_vn79 và anh Triphuc cứ nhìn chị em mình hát mà :wall: , tức nổ mắt!!!!

Hi hi, thôi bé tường thuật đi, chị bận roài. Hay để hôm nào đi hát tiếp, em hát cho nghe khỏi tường thuật làm chi hè hè

Ui tiếc quá, Đại Lải quê mình mà không được join mọi người, híc híc, hẹn dịp khác vậy... :wall:

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
280
0
0
42
ha noi
Thế hả,không biết thế nào nhưng mà mình lên đại lải mấy lần chỉ khoái mỗi cái thịt trâu ngon thôi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA