Mỗi tuần một chuyên đề

Hội thi Yêu thương con dành tặng Cha Mẹ 2012 (Vòng Chung kết xếp hạng)

• Thread starter phantuannam
  • Ngày gửi
kimloan08

kimloan08

Trung cấp
15/12/08
77
8
8
Góc phố ngày xưa
Ðề: Hội thi Yêu thương con dành tặng Cha Mẹ 2012 (Vòng Chung kết xếp hạng)

Huhu, em ngồi mần cái Photoshop nguyên bài thơ của chị mà mần mãi không vừa ý, cuối cùng trích ra có 4 câu thơ để đưa vào phần thông báo, tương tự với các bài đoạt giải khác.

Chị mần xong cái bài thơ để đóng khung thì cho em xin để em học hỏi kinh nghiệm nha :1luvu:

P/s : BTC sẽ nhờ Điện hoa Việt Nam liên lạc với các bạn đoạt giải để cung cấp Coupon để các bạn đặt hoa gửi tặng Cha Mẹ mình nhé...

Chị đâu có biết mần cái photoshop, chị đóng cái khung gỗ bằng tờ A4 rồi in màu bài thơ thui à. Dùng mộc và thô rứa luôn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku

Má ơi con thật hạnh phúc biết bao khi đúng ngày lễ Vu lan năm nay con biết là bài viết của con được giải ấy Má ơi!

Vu lan, ngày lễ thiêng liêng đã về...Con xin kính dâng lên Người một bông hoa tinh khiết, tràn ngập bao la trong tiếng chuông chùa ngân vang...con xin tâm niệm:

"Ngày Rằm tháng Bảy mỗi năm
Vì lòng hiếu thảo ân thâm phải đền."

Và xin mọi ngày đều là ngày của Vu Lan, mọi không gian đều là không gian của hiếu thảo.

Chúc các anh chị em có một mùa Vu Lan đầy an lành

BienHuyen

BienHuyen

Chuối nhất Web
15/10/07
47
2
8
39
Thành Phố Hoa Ban Trắng

Dù không đoạt giải nhưng rất vui vì đã được tham gia một cuộc thi ý nghĩa như thế này cám ơn ban tổ chức :036:

M

MinhThuhhtb

Guest
13/1/12
38
4
8
36
Thái Binh

Hjc! Em thấy mọi người đều có tâm trạng vui vẻ và hạnh phúc, làm em cũng không thể không vui theo được! Em xin chúc mừng tất cả những ai đoạt giải và sắp đoạt giải ( chưa đoạt giải chứ không phải là không đoạt giải phải không ạ?)! Tiếc là em không biết cách up hình, không em up tặng mọi người tới 999 đóa hoa roài!

dong sang

dong sang

Cao cấp
4/9/09
531
3
18
40
Quang Tri

Chúc mừng bạn nhé kimloan

Hy vọng sau này BTC sẽ có nhiều chương trình dự thi ý nghĩa như thế này nữa để mọi người có dịp giao lưu, chia sẻ và trổ tài. Hihi.

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA