Các chú chuẩn bị ra trường nào

• Thread starter Sans-frontiere
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
nang

nang

Guest
Em chẳng có thời gian mà trả lời bài 3 nữa, tiếc quá.
Làm cả 2 bài trước rồi mà giờ phải bỏ cuộc, hic hic.
Chúc mừng các bác được giải nha!!! :bia :bia :bia :bia

Khóa học Quản trị dòng tiền
S

Sans-frontiere

Guest
24/4/04
139
0
0
Cuộc thi đã kết thúc, bây giờ đến phần việc của anh. Có thể quà sẽ đến tay người thắng cuộc hơi chậm, nhưng anh tin là bưu điện Việt Nam sẽ không làm mất. Thú thực là từ hồi xa quê đến giờ, anh chưa gửi các gì qua đường bưu điện :talk

Nhắn Anhchuot phát: Em gửi cho anh kết quả của vòng 1 và 2 qua email nhé. Cảm ơn em.

To nang: Anh rất tiếc em không theo được nốt. Cuộc thi của anh nó cũng đòi hỏi sự kiên nhẫn, nó cũng giống như tất cả những gì cô chú phải trải qua trong thực tế thôi.

Anh sẽ tổng kết cuộc thi vào ngày thứ 6, 25 tháng 6.

Cảm ơn các cô các chú!

nang

nang

Guest
:a3 Hì, thực ra bây giờ em mới nhớ ra là mình chưa hề được học Kế toán quốc tế (chắc kì sau mới học), :a3 :a3 :a3
Bài này định "làm mò" tiếp quá, chẳng ngờ thời gian như nước chảy, nhiều việc phải làm quá, ngoảnh lại đã thấy hết thời gian tự bao giờ :leu: :ak

S

Sans-frontiere

Guest
24/4/04
139
0
0
Trước hết anh có lời xin lỗi các cô các chú vì việc đưa thông tin lên chậm 3 ngày so với đã định. Anh nhận thấy trang web có trục trặc nên anh quyết định không post bài đợi đến khi có vẻ ổn anh mới post.

Về cuộc thi của anh, một số tổng kết sau

Anh đã đưa ra ba bài với tổng số điểm là 100 điểm. Nếu tính 80+ điểm là điểm giỏi. Không có ai đạt điểm giỏi của anh.

AND THE WINNER IS:

:cool tieuhodovn :cool

Tieuhodovn đã thể hiện sự xuất sắc của mình trong các bài thi. Mặc dù theo sự tự nhận của người trúng giải, tieuhodovn không còn là sinh viên nữa. Tuy nhiên, tieuhodovn cũng đã tự nhận rằng phải có nỗ lực rất lớn trong việc hoàn thành các bài thi. Xét theo các điều kiện ban đầu anh đã đặt ra, anh công bố tieuhodovn là người trúng giải. Anh không chấp nhận bất cứ khiếu nại nào từ các bên có liên quan.

Special thanks to các cô chú khác đã tham gia cuộc thi của anh với sự đóng góp cũng không thua kém so với người được trúng giải. Tuy nhiên, các cụ có câu, cờ bạc ăn nhau lúc tàn canh.

Về đáp án, anh đang hoàn thiện đáp án phần 3 vì hiện tại cái file nặng quá, anh không thể upload lên được, có lẽ anh sẽ tìm giải pháp để giảm độ lớn của file xuống rồi upload trong một ngày gần đây.

Về giải thưởng:

Anh đã gửi theo đường bưu điện cho Anhchuot, Anhchuot sẽ thay mặt anh trao giải tại Hà Nội. Hy vọng giải thưởng sẽ đến trong tuần tới.

Tổng giả trị giải thưởng là 220 ngàn VNĐ cộng với 100 ngàn tiền cước bưu điện. Anh đã hạch toán vào khoản stupid activities của anh. Hy vọng vợ anh chấp nhận nó như là một normal expense và sẽ ký duyệt cho anh. :chuoi

Xin chân thành cảm ơn các chú các cô đã tham gia và quan tâm đến cuộc thi của anh.

SANS

Nhắn tieuhodovn contact với anh để thảo luận chi tiết các vấn đề quan tâm nếu muốn qua hệ thống email của web.
Nhắn Anhchuot theo dõi hộ anh vụ quà chuyển qua đường bưu điện và thông báo cho anh khi nhận được.

T

tieuhodovn

Guest
Hi anh Sans,

Hic... không ngờ em lại giật được giải của bác

Em sẽ thọ giáo bác sau nhé vì bây giờ đang là cuối tháng mà, bác biết đấy...

Thanks,

Tieuhodovn

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Chuc mung tieuhodovn nhe!
Em hoi ghen ty voi anh day, cung cam thay dang tiec vi khong tham gia het cuoc thi nay!!

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Chuc mung tieuhodovn nhe!
Em hoi ghen ty voi anh day, cung cam thay dang tiec vi khong tham gia het cuoc thi nay!!

S

Sans-frontiere

Guest
24/4/04
139
0
0
Ơ thế hóa ra các cô các chú cứ lẫn lộn giới tính hết à. Không quan trọng.

Anh xin được post đáp án cho bài 3 coi như là tổng kết cho cuộc thi. Các cô các chú admin nào lock cho anh cái topic này cái nhỉ

S

Sans-frontiere

Guest
24/4/04
139
0
0
Ơ thế hóa ra các cô các chú cứ lẫn lộn giới tính hết à. Không quan trọng.

Anh xin được post đáp án cho bài 3 coi như là tổng kết cho cuộc thi. Các cô các chú admin nào lock cho anh cái topic này cái nhỉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA