NHân ngày Quốc tế ...

• Thread starter levanton
  • Ngày gửi
levanton

levanton

Cao cấp
HÔM NAY,
NGÀY 03/08
LÀ NGÀY QUỐC TẾ CỦA THANH NIÊN VÀ ĐÀN ÔNG
(NGƯỢC VỚI 08/03 LÀ NGÀY QUỐC TẾ PHỤ NỮ)​
:drummer: MỘT NĂM CÓ 365 NGÀY, CHỈ CÓ MỘT NGÀY NÀY LÀ CỦA CHÚNG TA, HÃY VÙNG LÊN, HỠI CÁC NAM THANH NIÊN, ĐÀN ÔNG, VÀ CÁC LÃO ÔNG :drummer: :dzo:

Khóa học Quản trị dòng tiền
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
He he, thế thì chúc mừng các nam thanh niên, đàn ông và các lão ông nhé...

Chúc anh em một ngày được chiều chuộng bởi tất cả các chị em xung quanh...

Cafe đê....

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Ui, hay nhỉ, mình chưa nghe tới cái ngày này bao giờ cả. Nhưng dù sao cũng chúc các đấng nam nhi một ngày hạnh phúc.
Nào hãy vùng lên, các anh em, hãy ngẩng mặt cao đầu để cho chị em phụ nữ biết hôm nay là ngày đầu tháng 8 (3/8) he he

S

sky-blue

Guest
- Còn ngày của tui là 364 ngày (trừ 8/3) nên 3/8 đương nhiên là ngày của tui rùi!!!:angel:

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
:angel: Mừng ngày 3/8 của các ông, các bác, các chú, các anh em nhé !

Chúc mọi người đàn ông hôm nay được phụ nữ ngoại lệ chiều chuộng hết mình nhé :1luvu: :mrstraetz

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Tigon-ETC nói:
Ui, hay nhỉ, mình chưa nghe tới cái ngày này bao giờ cả. Nhưng dù sao cũng chúc các đấng nam nhi một ngày hạnh phúc.
Nào hãy vùng lên, các anh em, hãy ngẩng mặt cao đầu để cho chị em phụ nữ biết hôm nay là ngày đầu tháng 8 (3/8) he he
Ngẩng cao đầu để làm gì khi xung quanh ta, xe cộ dường như không có mắt!!! :wall:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
phantuannam nói:
Ngẩng cao đầu để làm gì khi xung quanh ta, xe cộ dường như không có mắt!!! :wall:

Nếu không ngẩng cao đầu thì chấp nhận cúi xuống vậy. Đàn ông sao có người "cao thượng" thế, đến ngày của mình mà hổng dám...

Thế thì chúc riêng anh Nam này: Chúc anh ngày hôm nay hạnh phúc, zui ze và sẽ được zo mời đi nhà hàng đánh chén he he

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
phantuannam nói:
Em hỉu nỗi bức xúc của anh Nam mà, vuốt giận, vuốt giận nào:dzo: , lẽ ra hôm nay là một ngày phải đáng tự hào, đáng ngẫng cao đâu với chị em phụ nữa mừ (dù là trong tưởng tượng), níu anh sợ "xe cộ không có mắt", anh có thể vào công viên, để lỡ có đâm đầu thì k tông vào xe cộ, mà tông vào gốc cây cũng đỡ, không bị lòi ruột, chỉ xuất hiện vài trái chanh thui :angel:

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Chúc anh em trai trong vWKt một ngày vui vẻ, hạnh phúc!!!

Chúc anh em trai trong Cafe Láng Hạ được chị em chăm sóc tận tình!!!
( hôm nay ko phải ngày họp... hee)

M

mualantan

Trung cấp
26/6/06
95
0
0
Gần nhà bạn
Mình tên Tấn, kế toán của đội múa lân xóm, nên đặt tên là mualantan, nếu anh em ở tp HCM có tổ chức nhân ngày Quốc tế... mình sẽ cho đội mình đến góp vui :friend: :dzo: :angel: :drummer:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
mualantan nói:
Mình tên Tấn, kế toán của đội múa lân xóm, nên đặt tên là mualantan, nếu anh em ở tp HCM có tổ chức nhân ngày Quốc tế... mình sẽ cho đội mình đến góp vui :friend: :dzo: :angel: :drummer:

Có đấy, em vừa được thông báo chiều nay tổ chức ăn thịt...mèo để chào mừng ngày 8/3 ý nhầm ngày 3/8. Các bác nhà ta tổ chức rầm rộ nhể

Liên lạc với bác sami để biết thêm chi tiết

P/s: Mình cứ tưởng mualantan là Mưa lăn tăn

Sửa lần cuối:
V

Van Giang

Guest
27/5/06
34
0
0
TP.HCM
Tigon-ETC nói:
Có đấy, em vừa được thông báo chiều nay tổ chức ăn thịt...mèo để chào mừng ngày 8/3 ý nhầm ngày 3/8. Các bác nhà ta tổ chức rầm rộ nhể

Liên lạc với bác sami để biết thêm chi tiết
trời ơi, sao cứ nhậu ...thịt chó...thịt mèo hoài vậy.đúng là dân...nhậu mà
thôi, nhân ngày "phụ nam" chúc tất cả các đấng nam nhi của WKT vui vẻ, ăn nhiều nhưng đừng để..."mấy tháng rồi"(bụng bự đó mà),hihi!

:drummer: Ố ồ, hôm nay là ngày "Phụ Nam" 03/08 sao? Em lại cứ tưởng là ngày 27/07 cơ. Vậy xin Chúc Các Già Làng, Trưởng bản trong WKT vui vẻ nhé! :alcon: :dzo:

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Năm trước, cũng ngày này. Anh em Web MB còn được chị em tặng Chuối, Khoai... Vậy mà năm nay chẳng thấy chị em tổ chức gì cho anh em cả???
Xiangqiang đâu rồi, tổ chức đêêêêêêêêê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Chị em quên mất rồi !
Phũ phàng quá ! :lol:

Xem nhiều