có ai có thể giúp không

Thảo luận trong 'Hướng nghiệp' bắt đầu bởi hungcuongsla, 25 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.

1,563 lượt xem

1. hungcuongsla

hungcuongsla Guest

chào tất cả mọi thành viên trong WKT, mình là 1 thành viên mới của diễn đàn, mình thì năm nay mới bắt đầu thi kế toán, vì vậy hôm nay post bài này mong mọi người mà đã học xong rồi nếu có kinh nghiệm gì thì chỉ giúp mình với nhé, vì mình nghe nói là học kế toán khó lắm mà, mong mọi người truyền đạt cho chút ít kinh nghiệm nhé, cám ơn mọi người trước

2. Anhchuot

Anhchuot Lên thớt...

Để dần dần mọi người vào xem có kinh nghiệm gì sẽ truyền cho cậu, còn tớ chỉ góp một ý nhỏ: Môn nào, ngành nào cũng khó nếu chúng ta chỉ ăn, ngủ, chơi :chuoi

3. kitten_honey

kitten_honey Thành viên hoạt động

Tohungcuongsla : Bạn có vấn đề gì thắc mắc thì cứ post ccâu hỏi cụ thể lên nhé mọi người sẽ giải đáp cùng.

4. hungcuongsla

hungcuongsla Guest

mình rất cám ơn các bạn nhé, đúng ra thì mình chưa thi lên cũng chưa biết hỏi cụ thể vấn đề gì cả, đến lúc đi học rồi sẽ post lên để mọi người có thể chỉ giúp với nhé, cám ơn mọi người trước

5. CNN

CNN Thành viên thân thiết

Ôi, bạn hungcuongsla này lạ thật. Một trong những mục đích chính của diễn đàn chính là để giúp đỡ các bạn sắp, đang và đã là kế toán trong học tập và công việc. Vì thế điều đó đương nhiên bạn không cần phải hỏi nữa.
    Chúc bạn có một kỳ thi thành công và trở thành một thành viên gắn bó của webketoan. :thank

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.