có ai có thể giúp không

• Thread starter hungcuongsla
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

hungcuongsla

Guest
chào tất cả mọi thành viên trong WKT, mình là 1 thành viên mới của diễn đàn, mình thì năm nay mới bắt đầu thi kế toán, vì vậy hôm nay post bài này mong mọi người mà đã học xong rồi nếu có kinh nghiệm gì thì chỉ giúp mình với nhé, vì mình nghe nói là học kế toán khó lắm mà, mong mọi người truyền đạt cho chút ít kinh nghiệm nhé, cám ơn mọi người trước

Khóa học Quản trị dòng tiền
A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Để dần dần mọi người vào xem có kinh nghiệm gì sẽ truyền cho cậu, còn tớ chỉ góp một ý nhỏ: Môn nào, ngành nào cũng khó nếu chúng ta chỉ ăn, ngủ, chơi :chuoi

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Tohungcuongsla : Bạn có vấn đề gì thắc mắc thì cứ post ccâu hỏi cụ thể lên nhé mọi người sẽ giải đáp cùng.

H

hungcuongsla

Guest
mình rất cám ơn các bạn nhé, đúng ra thì mình chưa thi lên cũng chưa biết hỏi cụ thể vấn đề gì cả, đến lúc đi học rồi sẽ post lên để mọi người có thể chỉ giúp với nhé, cám ơn mọi người trước

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Ôi, bạn hungcuongsla này lạ thật. Một trong những mục đích chính của diễn đàn chính là để giúp đỡ các bạn sắp, đang và đã là kế toán trong học tập và công việc. Vì thế điều đó đương nhiên bạn không cần phải hỏi nữa.
Chúc bạn có một kỳ thi thành công và trở thành một thành viên gắn bó của webketoan. :thank

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA