Thông báo chính thức buổi họp OFFLINE phía Bắc

• Thread starter Anhchuot
  • Ngày gửi
A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Đến hẹn lại lên, tháng 6 sắp tới gần, chúng ta lại được gặp gỡ giao lưu các thành viên miền Bắc lần thứ 3.

Để buổi offline vui vẻ, bổ ích hơn, các bạn hãy tham gia góp ý.

1) Thời gian: Theo đa số, nên họp vào buổi tối chủ nhật - đầu hoặc giữa tháng ???

2) Địa điểm: Bạn nào có ý tưởng, địa điểm nào hay hay đưa ra cái nhé.

3) Nội dung: Nên có chương trình cụ thể trước. Chia các trường hợp:

a) Nội dung là giao lưu, ăn uống, trong quá trình giao lưu phát sinh vấn đề gì thì thảo luận ( giống họp mặt lần 1)

b) Toàn bộ là giao lưu, ăn uống, hát hò không bàn về chuyên môn ( lần họp mặt 2)

c) Giao lưu, ăn uống và chuẩn bị trước 1 chủ đề để thảo luận ( giống chương trình của WKT miền Nam đang bàn bạc)

.....

4) Tài chính

5) Và quan trọng nhất là các bạn hãy để lại lời nhắn nếu có thể tham dự được, bởi không nắm được số lượng sẽ khó tổ chức.

P/S: Offline dành cho tất cả các thành viên, không ngoại trừ ai cả. Các bạn đừng hỏi " em có được tham dự không ạ" :lol

:thank :dp

Khóa học Quản trị dòng tiền
iso

iso

Guest
1/5/04
222
1
0
Họp mặt xong các bác nhớ tường thuật và kèm hình ảnh cho những thành viên ở xa như tôi chiêm ngưỡng nhá, nếu không là hơi bị bất công đấy.

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
CNN với chị AC thì chắc chắn là có. Nhưng nếu giống trường hợp 2 thì không hay lắm. Mà theo trường hợp 3 thì hình như là hơi...yếu về ý tưởng??? :wall :wall :wall

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Sao lại cứ chơi trò tối chủ nhật vậy? Lần này không lên HN được thì không phải lỗi của HyperVN đâu nha, mấy cô ráng nhịn một tối thứ 7 để đi với WKT được không??? :leu:

B

boyhappy

Guest
10/5/04
19
0
0
Hay đấy mình sẽ đi.
Lần đầu tiên tham gia, hy vọng sẽ biết và giao lưu với các thành viên của WKT

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Có tiết mục :bia là được rồi !

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Sẽ hết sức tạo điều kiện cho anh Hyper. Gớm, nhõng nhẽo quá cơ. :il

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Em có ý kiến, sao lại họp vào buổi tối nhỉ ????

S

songngu

Guest
24/4/04
17
0
0
44
Hà Nội
Truy cập trang
Em có một ý kiến: Lớp em vừa tổ chức liên hoan tại Vọng Ba Lâu. Ăn uống ở tầng 3, sân trời, nhìn ra Hồ Tây, cảnh đẹp. Tầng 1 là Karaoke. Ăn xong xuống hát luôn, đỡ mất công di chuyển. Bác nào đồng ý thì biểu quyết cái nhỉ

:chuoi :chuoi :chuoi :chuoi :chuoi

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Chào bạn 2 con cá: nghe cũng hay đấy . AC nghĩ sao ???

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Hì hì, chuyện tối thứ 7 hay tối chủ nhật với AC ko thành vấn đề, nếu các bạn thấy hôm nào tiện thì OK.

Các bạn cũng đưa ra khung chương trình theo ý kiến của mình đi. AC sẽ tổng hợp lại.

To Hyper: Chiều anh đấy nhé, ko có mặt thì đừng có trách :wall
To songngu: bạn cho biết chi tiết hơn tí để tiện so sánh :chuoi

H

hungcuongsla

Guest
mọi người ơi, nếu mà có kế hoạch họp mặt thế thì những người ở xa như mình thì thế nào đây, ý mình muốn hỏi là nếu như để đóng góp kinh phí tổ chức chẳng hạn, tuy mình ở xa nhưng mà mình mong rằng sẽ được tham gia cùng các bạn nhé, còn về địa điểm thì các bạn ở hà nội thấy chô nào hay thì chọn nhé, vì mình ở tận sơn la mà

S

songngu

Guest
24/4/04
17
0
0
44
Hà Nội
Truy cập trang
Em xin bổ sung 1 tý:
Vọng Ba Lâu: Số 4 Thuỵ Khuê - Tây Hồ - Hà Nội (Vào cổng Hãng Phim truyện Việt Nam, rẽ trái vào sân trong, sau đó rẽ phải)
Điện thoại: 8.470202 - 8.473819 (để nếu không tìm thấy, các bác có thể gọi điện hỏi đường)
Có thể sẽ hơi khó tìm 1 tý nhưng các bác sẽ không thất vọng đâu.

:cool :cool :cool

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
mọi người ơi, nếu mà có kế hoạch họp mặt thế thì những người ở xa như mình thì thế nào đây, ý mình muốn hỏi là nếu như để đóng góp kinh phí tổ chức chẳng hạn, tuy mình ở xa nhưng mà mình mong rằng sẽ được tham gia cùng các bạn nhé, còn về địa điểm thì các bạn ở hà nội thấy chô nào hay thì chọn nhé, vì mình ở tận sơn la mà
Vấn đề kinh phí, đến hôm họp mặt sẽ quyên góp và đóng cho AC. Bạn không lo gì vấn đề đó, néu từ Sonla xuống được là tốt rồi. Bạn để ý xem, họp vào ngày nào nhé.

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Em xin bổ sung 1 tý:
Vọng Ba Lâu: Số 4 Thuỵ Khuê - Tây Hồ - Hà Nội (Vào cổng Hãng Phim truyện Việt Nam, rẽ trái vào sân trong, sau đó rẽ phải)
Điện thoại: 8.470202 - 8.473819 (để nếu không tìm thấy, các bác có thể gọi điện hỏi đường)
Có thể sẽ hơi khó tìm 1 tý nhưng các bác sẽ không thất vọng đâu.
Kitten biết khu vực này rùi, Em ghi lại địa chỉ này AC nhé. Để khi mọi người có thêm ý kiến khác rồi sẽ cho ra kết luận. Cảm ơn songngu nhiều

H

hungcuongsla

Guest
cám ơn các bạn nhé, mình sẽ chú ý, mình hi vọng hôm đó sẽ học hỏi và được làm quen với mọi người nhé, mong các bạn sớm cho mình biết thời gian nhé, mình đợi tin của các bạn đó

A

anhvu

Cao cấp
11/10/03
213
0
16
Truy cập trang
Này, nhưng tôi thấy lạ là chưa kịp lấy í kiến của các mệ nàng cùng các bố cháu mà AC đã bảo Hyper ngay là: "Chiều anh đấy nhé" là hơi bị độc tài đấy nhé... hè hè

V

virtual_man

Guest
20/3/04
5
0
0
Hà Nội
Truy cập trang
Cho iêm một vé nhié! :eek:k

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA