Thông báo chính thức buổi họp OFFLINE phía Bắc

• Thread starter Anhchuot
  • Ngày gửi
S

songngu

Guest
24/4/04
17
0
0
44
Hà Nội
Truy cập trang
OK! 7.45 mình sẽ có mặt tại cổng trường Luật. Hẹn gặp bạn tại đó nhé

:dogrun :dogrun :dogrun

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

congham

Sơ cấp
22/3/04
41
0
6
41
HA TAY
Truy cập trang
em cũng xin một vé cho em và nmột cho bà chị của em nhé

K

kebattai

Sơ cấp
23/5/03
33
2
8
viet nam
Cho kebattai dăng ký mot suất tham dự nhé
Mình không thuộc địa điểm này lắm mong các bạn chỉ đwờng nhé.thanks

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
Ngày mai chắc chắn sẽ :bia , nhưng liệu có nhiều bác sẽ.... :dzo thế này không nhỉ ???? :il

H

HNdiscovery

Guest
16/2/04
4
0
0
Co Co Nuong nao o Thanh Xuan can xe om khong de anh cho nao! :chuoi :chuoi :chuoi
Hay dien cho anh SDT: 0904302647 hoac 046881459 gap A.Chung

P

pu_mat

Guest
16/5/04
0
0
0
Các anh chị ơi cho em đăng ký một suất vơí nhưng em là sinh viên đào đâu ra xe bây giờ đành nhờ mọi ngưòi vậy. chị kitten ơi trăm sự nhờ chị cả đó.

P

pu_mat

Guest
16/5/04
0
0
0
Các anh chị ơi cho em đăng ký một suất vơí nhưng em là sinh viên đào đâu ra xe bây giờ đành nhờ mọi ngưòi vậy. chị kitten ơi trăm sự nhờ chị cả đó. :leu: .

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Cho kebattai dăng ký mot suất tham dự nhé
Mình không thuộc địa điểm này lắm mong các bạn chỉ đwờng nhé.thanks

Bạn cứ đi đến Ngân hàng nhà nước.
Đứng trước cửa ngân hàng thì chổng phao câu vào quán đó
Em tả thế không biết có đúng không nhỉ ? vì em không nhớ tên đường ở Hà nội.

To conan : hóa ra bác cũng ở Thanh xuân à ? em thì thấy Bác hơi được đấy !

To Pumat Nếu Kitten không cho em đi thì gọi cho tôi ! Số điện thoại thì tra trong danh bạ nhé !

To suongdemtv chắc chắn là có ! tiếc là tôi vừa bị đau da dày chứ không thi sẽ cố tiếp các bác.

Chưa họp nhưng nghe có vẻ hoành tráng đấy nhỉ ! nếu mà không đi thì coi như phí một nửa đời còn lại rồi !
Em nói vậy mong bác ISO và bác Sans đừng tủi thân nhé !

V

van_accvn

Trung cấp
9/9/03
117
1
0
45
Hà Nội
Truy cập trang
hehe... còn tui nè tui không đau dạ dày nè..... :wall :bia

1

112

Trung cấp
2/10/03
132
0
16
Ngày mai em nghĩ nên đê chị AC và anh Hyper dẫn chương trình trong suốt buổi họp mặt .Để họp mặt lần 3 này độc đáo hơn họp mặt 02 lần trước

8 h sáng chị AC se nói sơ qua về lịch trình sau đó còn khoản lệ phí các thành viên nên dự kiến mỗi thành viên là ??? sau đó bổ đầu ra sau .Mọi thành viên sẽ đóng tiền cho thủ quỹ là chị HongMinh

12 h trưa họp mặt giao lưu vì có cả bác thuế mà Anh VL giới thiệu thì mỗi người ai có câu hỏi gì về thuế thì ghi ra một bản để khi mà hỏi ' ngưòi nỗi tiếng " đỡ bị sốc vì nhiều nguời hỏi qua e quá tải.

Anh VL nhớ mang thuốc bổ phế đi ko kẻo nhỡ bác thuế trả lời nhiều quá là ko kara....ok được đâu

Em xin 02 xuất nhe
:thank anh Hyper đã báo giúp em

iso

iso

Guest
1/5/04
222
1
0
Originally posted by cam_to_80@Jun 5 2004, 07:39 PM

Em nói vậy mong bác ISO và bác Sans đừng tủi thân nhé !
:wall :wall :wall

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Buổi họp mặt webketoan quả là thành công tốt đẹp, sơ qua cả thành viên mới, cũ, thành viên còn chưa đăng ký là 45 người, HyperVN vừa về đến Hải Phòng, không viết nhiều, nói chung là ............ tuyệt vời phải không các bạn.

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
VÀo WKT mà đến giờ mới biết đều là người nhà cả Anh Hyper nhỉ ??? Tại Kitten không biết thôi, chứ biết anh là người nhà Kitten sẽ không dám to gan đòi bẻ tay anh về làm kỷ niệm. Nhưng mà tiếc là chưa nói chuyện được.
chị kitten ơi trăm sự nhờ chị cả đó.
To Pu mat : Hôm nay tớ mới online, nên không đọc được lời nhắn của ấy, thôi đành để dịp sau vậy nhé.
To AC : Buổi họp mặt WKT AC thật là đảm đang.
Ai là người tham dự từ đầu đến cuối,, tường thuật lại cho mọi người cùng có cảm nhận nhé.
:f_o

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Tôi kể thế này trước :
Khi ở quán cây đa, lúc các cụ bắt đầu mở cuộc thi Chim thì anh chị em lên đường sang Gia lâm.

P

pnphuong

NHẪN
12/12/02
610
7
18
Hanoi
Có nghĩa là lúc người ta thông báo: "Sáng nay, 6/6/2004, trước sự chứng kiến của hơn 30 thành viên webketoan cùng đông đảo bà con Thủ đô, chúng tôi xin tuyên bố lễ hội thi chi bắt đầu. Yêu cầu các các bác, các anh có chim để chim của mình lên phía trước, các cháu nhỏ không lấy que để nghịch chim của các cụ..." thì 32 thành viên đến sơm của WKT hành quân sang quán câu cá....

ẢNh nè anh em ơi: http://community.webshots.com/scripts/show...4095&key=MqKPCm

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Trưởng ban lễ tân tường thuật lại đi!!!&nbsp;
Em t­ường thuật cũng đươc thôi, nhưng mà đoạn cuối thi giọng hát hay em không tham dự nên không biết kể thế nào, anh Phương hát hay thế chắc có vé đi xem phim rùi.
Thôi anh kể lại cho bà con nghe đi, em chỉ kể tiếp theo Camto là
Khi ở quán cây đa, lúc các cụ bắt đầu mở cuộc thi Chim thì anh chị em lên đường sang Gia lâm.
Đoàn nhà ta lũ lượt kéo nhau qua Cầu, đi đến Cầu Đuống đi mãi chẳng thấy Hương Quê đâu, tưởng bị ăn bom, nhưng mà đi mãi cũng đến nơi.
Anh Vualua đến đầu tiên, khi Kitten đến khu nhà Tre thì thấy Anh Vualua ngồi một mình trên ghế cười ngặt nghẹo, Kitten tưởng anh bị kiến cắn, ai dè anh Vualua câu cá, nhưng bị cá kéo mất cần câu xuống nước ( :wall ) Hihi đau bụng vì cười.......
Theo thông báo VL đã dặn chị em không đi dép nhọn gót vì dễ bị sập bẫy nhưng Anh Chuột nhà mình vẫn sập bẫy như ai :leu:
À em có ý kiến nhỏ gửi anh Vualua : Lần sau có họp mặt ở những nơi có bề mặt không bằng phẳng anh nhớ dặn bà con mang theo cái gối để ngồi nhé, chứ gầy gò như em về nhà ê hết cả ..... :wall
Thưa bà con, chương trình được diễn ra như sau( Em nhớ mang máng thôi vì ăn nhiều cá quá hihi) : Mở màn là anh Vualua tuyên bố lý do, Hyper phát biểu về lịch sử hình thành của WKT và ra mắt ban quản lý WKT, sau đó mọi người tự giới thiệu về mình. Tiếp theo anh Vualua giới thiệu về chương trình câu cá có thưởng..... tiếp theo là hát - câu cá- uống bia ....

Kitten chịu không thể tường thuật chi tiết nổi.
Tiếp theo anh vnnipvn sẽ tưởng thuật chi tiết và cụ thể hơn ( :thank )

Nhưng theo Kitten thì đây là buổi giao lưu rất đáng nhớ của WKT, nhiều nhân tài mà bi giờ mới được đem ra ánh sáng. :il với lại sau buổi họp mặt này Kitten sẽ không gọi ai là bác nữa hihi

À, trước khi đi Camto80 có nói quên không mang sách bút đi theo để học bài, đúng là đụng đến kế toán nói chẳng bao giờ hết, nhất là toàn dân kế toán ngồi với nhau. Nhưng mà lúc mọi người tranh luận hăng say nhất lại là lúc hết giờ. Theo Kitten thì WKT nên tổ chức những buổi họp mặt chuyên thảo luận về các vấn đề trong kế toán.
Cuối cùng thay mặt các thành viên tham dự buổi họp mặt đó cảm ơn ban quản lý WEB, cảm ơn các anh chị đã rất nhiệt tình tạo nên một buổi giao lưu thật thú vị.
Chúc cho WKT ngày càng phát triển và vững mạnh hơn !

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Hu hu, mình bị cách chức trưởng ban lễ tân mà không được báo trước nè.

P

pnphuong

NHẪN
12/12/02
610
7
18
Hanoi
CNN đâu có bị cách chức nhỉ. :chuoi Chẳng qua do điều kiện đặc biệt của WEB nên phải có nhiều "Trưởng ban". Thôi nhé để CNN không khóc nhè nữa thì chúng ta có thể gọi CNN là "Trưởng ban lễ tân" còn Kitten-Honey thì là "Trưởng ban lễ tân thường trực" :bia

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Ơ cái cô CNN thật là.. hôm qua có thấy kêu gì đâu với lại làm gì có chuyện đó..
:chuoi :chuoi :chuoi :chuoi :chuoi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA