Thông báo chính thức buổi họp OFFLINE phía Bắc

• Thread starter Anhchuot
  • Ngày gửi
A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Originally posted by ketoan@@Jun 2 2004, 08:48 AM
Cho tôi đi với, nhưng tôi còn có 1 cái "đuôi" 4 tuổi - sẽ là thành viên triển vọng của WKT - có cho phép đem đi không?

ketoan@
Nhắn các bạn: Buổi họp này có được đi kèm, nhưng từ 15 tuổi trở xuống được free, còn trên tầm đấy mong các bác thông cảm cho, cứ sinh hoạt như một thành viên nhé :chuoi :cool

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hungcuongsla

Guest
thấy mọi người đăng kí đông vui quá mà mình cũng thấy tiếc quá, huhu, tại xa quá mà, cho lên điều kiện đi lại khó khăn, không biết là có thể tham gia không, nhưng mà cứ cho mình đăng kí 1 chân nhé, vì cũng chưa biết thế nào cả mà, nếu mà mình có thể về được thì sẽ mang cho mọi người một món quà của miền núi sơn la đó là mận hậu, vì mình nghĩ là ở dưới đó chắc là mận hậu họ bán đắt lắm, còn nếu không đi được thì mình sẽ gửi xe khách về cho chị AC, để chị AC sẽ ra nhận rồi mang về cho mọi người thưởng thức nhé, vì mình ở xa nếu có về được thì xin quá giang mọi người nha

L

lê trọng huy

Guest
Các bác ơi!
Em nghe thấy họp mặt và ăn uống thế là thích rồi, hì hì......
Nói thế thôi em cũng mong được gặp các bậc lão thành lắm, học hỏi được nhiều ở các bác rồi nhưng mà em cũng chưa biết có đi được không nữa vì em ở tỉnh ngoài mà, Em sẽ trả lời vào thứ 5 (03/06) nhé!
:chuoi

N

NTV

Guest
Ngoài Bắc sôi nổi, trong Nam đã họp xong rồi, còn mình cô đơn ở Nha Trang, ... thấy bà con vui mà muốn héo

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
Dạ em là thành viên mới nên rất mong được biết mặt các anh chị trong wkt.
Em xin 1 suất nha.

Vualua

Vualua

Geosynthetics
18/12/03
307
8
18
51
Hà Nội
www.asx.com.au
Không biết VL có nên mang theo cái cân không nhỉ? Cứ dưới 30KG khi trèo lên cân thì khỏi phải đóng góp kinh phí còn những ai trên số đó xin chia xẻ cái túi tiền với wkt.Những loại siêu mỡ và siêu nặng như VL thì nếu cân nó báo bạn xuống bớt một người thì xin đóng một suất thôi nhé.

Thông báo là VL đã book địa điểm rồi, có thể đủ chỗ cho 50 người vui chơi thoải mái đó.

VL định mang một anh bạn thuế đi cùng,nếu ai có chuyện gì cần hỏi thì chuẩn bị sẵn đi nhé.Các vấn đề về kế toán, quản lý và thuế VL sẽ phụ kèm trả lời mọi người luôn nếu có thể.Tốt nhất nên chuẩn bị nội dung cần hỏi để buổi gặp mặt thành công tốt đẹp.

Cuối cùng, mong mọi người tham gia đầy đủ và đúng giờ.Yêu cầu ăn mặc đẹp và cười xinh nữa nhé :)

ketoan@

ketoan@

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
24/5/04
317
6
18
Bụi mận gai...
Ah, Không biết mọi người có đem theo mũ bảo hiểm không nhỉ? mình thấy dạo này công an bắt tội không có mũ bảo hiểm ghê lắm.
Đúng đấy, ai bảo tiểu hồ đồ là hồ đồ đây.?
Tôi có ý kiến thế này:
Tuân theo 1 trong những nguyên tắc cơ bản của kế toán (Prudent concept), Mọi người cần mang theo mũ bảo hiểm, cần thì đội, không thì treo, với cả trời chắc sẽ nắng - để đỡ bị mất 1 khoản tiền phạt (forseenable liablity) & (mà công an đứng ở đầu cầu chui đông như .. kiến)

Mà ban tổ chức có thể làm 1 cái bản (form) đăng ký trên mạng kiểu như là:
\ ID? \ Male/Female? \ sinh viên/đi làm? \ Có bao nhiêu đuôi? \ Có xe? \ Ý khác

Đuôi = >15 tuổi hoặc >30kgs (mục cân do bác Vualua chịu trách nhiệm)

Mọi người sẽ tự log vào đó và đăng ký để dự tính đễ hơn và tổ chức tốt hơn.

Tôi nghĩ là cũng nên ước tính trước số chi phí mỗi người cần đóng và đóng lúc tập trung tại 8 Lê lai. Như thế chắc cũng sẽ tiện hơn cho ban tổ chức.

ketoan@

P

Pham thuy linh

Guest
2/6/04
5
0
0
44
Hanoi
Co ai xuat phat tu khu vuc Thanh Xuan Bac khong nhi, cho tui di ke voi

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Oh day roi
toi o Ha dong ! nhung xe cua toi chi tro duoc con gai thoi ! the moi tuc chu

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Anh Camto không thấy người ta có tên con gái à ????

H

Ha Hanh

Guest
3/6/04
6
0
0
Tôi khoái gặp gỡ va giao lưu lắm. Tôi muốn đăng kí một suất không đuôi, có xe, xuất phát từ Thanh Xuân Nam.

Sửa lần cuối:
fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Originally posted by cam_to_80@Jun 3 2004, 10:26 AM
Oh day roi
toi o Ha dong ! nhung xe cua toi chi tro duoc con gai thoi ! the moi tuc chu
Bác Cam_to chơi khó Em rùi, Hôm vừa rồi còn đồng ý làm xem ôm cho Em xong. Thế này là không tốt, không tốt. Thấy cái đuôi của bác rùi nhé.
:wall :wall :wall :wall :wall :wall :talk :talk :talk

V

van_accvn

Trung cấp
9/9/03
117
1
0
45
Hà Nội
Truy cập trang
:chuoi xời ơi!!! vụ này tôi làm sao mà bỏ qua được... lần trc trễ hẹn nhưng lần này thì không à... tôi đăng ký nhé, bác nào mà quên không ghi tên tôi là... tôi " trốn thuế" đấy... nhân tiện chú hay cô nào không có xe thì cứ gọi tôi, không có điện thoại cầm tay, tiết kiệm để còn đóng thuế... số ĐT bàn nè: 04.6641974 gọi theo số này trc để tôi đến đón sớm. gọi tôi là : Lưu Văn nhé... :wall

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
anh van accvn ơi, anh cho em ké xe với anh với nha. Em muốn đi nhưng lại không có xe và cũng chẳng biết đường. Em ở gần trường kinh tế, nếu được thì anh ok vô đây cho em em sẽ gọi lại cho anh. Được không ạ?
:thank

L

lê trọng huy

Guest
Các bác ơi!
Nhớ dành cho em một chỗ với nhé.
Số điện thoại của em là: 0913376115
Chính xác tên là Lê Trọng Huy đó.

L

lê trọng huy

Guest
À mà em quên mất, em chưa có đuôi đâu nhé....
:chuoi

gnurtel

gnurtel

Guest
Tiếc quá không đi được
:wall

V

van_accvn

Trung cấp
9/9/03
117
1
0
45
Hà Nội
Truy cập trang
anh van accvn ơi, anh cho em ké xe với anh với nha. Em muốn đi nhưng lại không có xe và cũng chẳng biết đường. Em ở gần trường kinh tế, nếu được thì anh ok vô đây cho em em sẽ gọi lại cho anh. Được không ạ?
Ùm!! em có thể gọi điện cho anh đc rồi đấy... nhưng nhờ gọi vào buổi tối, sau 8h30 nhé,... khổ thế đấy., mang tiếng tuôi trẻ mà nên vẫn phải đi học.... :wall

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA