Đôi khi

• Thread starter nang
  • Ngày gửi
anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Thần tượng của tôi đac có người thích rồi đó, hihi.
Chị honey kitten ơi! Phải chúc mừng anh camto thôi. :a3 :a3 :bye

Khóa học Quản trị dòng tiền
anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Thần tượng của tôi đac có người thích rồi đó, hihi.
Chị honey kitten ơi! Phải chúc mừng anh camto thôi. :a3 :a3 :bye

nang

nang

Guest
Đôi khi bạn phải bị người ta cho "leo cây", đợi chờ vài lần để thấm cái cảm giác bực mình, lo lắng và hiểu rằng đừng nên dùng giờ dây chun với người khác.

Đôi khi ai đó làm bạn tổn thương, phản bội hay lợi dụng bạn... để bạn có thể nhận ra ý nghĩa của sự thật, lòng chân thành và hơn thế nữa, hiểu rằng tha thứ không phải là điều gì quá khó.

Đôi khi bạn cũng phải bị sụt sịt, hắt xì vài cái. Tự dưng điều đó sẽ giúp bạn biết lo cho sức khỏe mình hơn, biết ăn uống tập luyện điều độ hơn.

Đôi khi cũng phải mạo hiểm để biết rằng đích đến chẳng còn xa. Rút lui ngần ngại ngay từ phút đầu tiên là bạn đang đánh mất cơ hội khám phá khả năng tiềm ẩn của mình!

Đôi khi bạn cũng phải bị mất đi những đồ vật bình thường để hiểu được chúng không đơn thuần chỉ là những thứ vô tri vô nghĩa. Mà đó là kỉ niệm, là tình cảm của người tặng gửi gắm, là nhân chứng của sự yêu thương! Để biết trân trọng giữ gìn hơn những thứ chỉ khi mất đi mới thấy quý giá!

...

nang

nang

Guest
Đôi khi bạn phải bị người ta cho "leo cây", đợi chờ vài lần để thấm cái cảm giác bực mình, lo lắng và hiểu rằng đừng nên dùng giờ dây chun với người khác.

Đôi khi ai đó làm bạn tổn thương, phản bội hay lợi dụng bạn... để bạn có thể nhận ra ý nghĩa của sự thật, lòng chân thành và hơn thế nữa, hiểu rằng tha thứ không phải là điều gì quá khó.

Đôi khi bạn cũng phải bị sụt sịt, hắt xì vài cái. Tự dưng điều đó sẽ giúp bạn biết lo cho sức khỏe mình hơn, biết ăn uống tập luyện điều độ hơn.

Đôi khi cũng phải mạo hiểm để biết rằng đích đến chẳng còn xa. Rút lui ngần ngại ngay từ phút đầu tiên là bạn đang đánh mất cơ hội khám phá khả năng tiềm ẩn của mình!

Đôi khi bạn cũng phải bị mất đi những đồ vật bình thường để hiểu được chúng không đơn thuần chỉ là những thứ vô tri vô nghĩa. Mà đó là kỉ niệm, là tình cảm của người tặng gửi gắm, là nhân chứng của sự yêu thương! Để biết trân trọng giữ gìn hơn những thứ chỉ khi mất đi mới thấy quý giá!

...

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
:bia :bia :bia Chúc mừng nhé anhlaanh

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
:bia :bia :bia Chúc mừng nhé anhlaanh

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Sao lại chúc mừng anhlaanh ! phải chúc mừng tôi chứ Kitten !
may quá bây giờ vẫn có cô hâm mộ ! Phen này Cam_to không bị thành thằng mồ côi tình rồi !
:chuoi

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Sao lại chúc mừng anhlaanh ! phải chúc mừng tôi chứ Kitten !
may quá bây giờ vẫn có cô hâm mộ ! Phen này Cam_to không bị thành thằng mồ côi tình rồi !
:chuoi

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Thì Kitten bảo anhlaanh cùng chúc mừng Camto đó :bia :leu:

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Thì Kitten bảo anhlaanh cùng chúc mừng Camto đó :bia :leu:

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Uh chúc mừng anh camto ko bị mồ côi tình, vui cho anh lại nghĩ đến em, quả thật em bị mồ côi thật rồi.
Chị honey kitten xem có giúp cho em có 1 fan hâm mộ ko ạ, chị giúp em nhe. :a3

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Uh chúc mừng anh camto ko bị mồ côi tình, vui cho anh lại nghĩ đến em, quả thật em bị mồ côi thật rồi.
Chị honey kitten xem có giúp cho em có 1 fan hâm mộ ko ạ, chị giúp em nhe. :a3

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA