Nụ hôn mặn nhạt thế nào

• Thread starter ao2day
  • Ngày gửi
ao2day

ao2day

User đã bị cấm truy cập
18/4/06
282
0
0
33
₪°ღ Cửa Phật ღ°₪
Hôm qua muội chẳng biết làm gì ngoài việc lang thang forum và chat với những đứa bạn thân.Ngồi chat cùng với thằng bạn thân ko biết hai đứa nói cái gì mà lại bàn luận về mùi vị của "nụ hôn".Nói đến nụ hôn thì chắc ai cũng phê phê nhẩy nhất là những ai đã yêu và đang yêu.Thế là hai đứa cãi nhau , thằng bạn của muội thì nó nói nụ hôn "đắng ngoét",muội thì cho rằng nụ hôn "nhạt như nước ốc" ko ngọt ngào như trong tiểu thuyết.
Tranh luận hoài cũng ko ra thế là muội đã làm một cuộc phỏng vấn nhỏ với tất cả những người bạn của mình mà có online. Một huynh lớn tuổi hơn muội bảo là nó "mang vị ngọt kết tinh từ vị đắng",chắc huynh này có nhiều kinh nghiệm đây,người thì bảo nó có vị ngọt như sữa mẹ, người thì bảo nó đắng như hút thuốc, chủ quán cà phê thì bảo có vị sữa chua, chủ quán thịt chó thì nói...
eo ôi , sao muôn màu muôn vẻ,...
Nào giờ muội vẫn cứ nghĩ nụ hôn thì thật ra lạc phèo.
nhưng có lẽ bây giờ muôị nghĩ nó như ly rượu coctail ấy chúng ta pha như thế nào thì uống như thế ấy
(Kiểu lúc trước mình ăn cái gì thì nụ hôn có vị đó)
và còn tùy vào tâm trạng người thưởng thức rượu nữa.
Còn các huynh tỷ mọi người nghĩ sao???

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

treamto

Guest
21/12/05
0
0
0
Ở nhà
Mùi vị thì tuỳ vào trước khi hôn ăn gì. Dễ nhận thấy nhất là mùi tỏi, dưa cải muối chua hay hành...

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
ao2day nói:
Người ta chỉ dành nụ hôn cho người mà mình thương yêu thật sự. Và Tình yêu thật sự thì thường trải qua nhiều khó khăn. Nhưng khi đã "hôn" thì đó là thăng hoa của niềm hạnh phúc. Chính vì vậy, càng khó khăn, càng nhiều thử thách thì nụ hôn càng ngọt ngào! Nói túm lại theo Thaibinh84, nụ hôn khi có sự tự nguyện tự hai phía (hoặc có thể >) :friend: thì luôn ngọt ngào, thậm chí quá tuyệt :dance2: .

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Hôm nào thử phát đi em Thaibinh84 :angel: :angel: .

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Tớ ko biết nhưng chắc là cảm thấy hơi dơ dơ một chút!!!!!!!!!!!!!!!!

T

TRẦN TRANG

Guest
Dù mùi vị có khác nhau, nhưng........... đều là rút ra từ kinh nghiệm phải hôn các anh chị? hiiiiiiiiiiiiiii
Nghe các anh chị kể mà em phát ...thèm..

NPT

NPT

Cao cấp
7/6/06
2,083
12
38
53
Rừng Tây Nguyên
TRẦN TRANG nói:
Dù mùi vị có khác nhau, nhưng........... đều là rút ra từ kinh nghiệm phải hôn các anh chị? hiiiiiiiiiiiiiii
Nghe các anh chị kể mà em phát ...thèm..

Làm như một mình mình thèm không bằng..Hiiiiií

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Hoadonbanle nói:
Hôm nào thử phát đi em Thaibinh84 :angel: :angel: .
Hihihi, anh Lẻ này buồn cười thật đó. Thaibinh84 chưa có người iu mà sao "thử" lung tung được :wall: . Chỉ dành cho một người, duy nhất một người thôi, là anh của em đó. :dance2: híhí

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
thaibinh84 nói:
Hihihi, anh Lẻ này buồn cười thật đó. Thaibinh84 chưa có người iu mà sao "thử" lung tung được . Chỉ dành cho một người, duy nhất một người thôi, là anh của em đó. :dance2: híhí
Thì chưa có thì mới thử chứ còn có rồi thì lại chán chả thèm thử ý chứ. :cool2:
Mà sao lại là chỉ dành cho 1 người duy nhất là anh của em :wall: ??? . Quả này hay đây nhẩy :jump:

F

Face_to_destiny

Trung cấp
26/9/04
113
0
0
42
In the end...
Này các bác ơi, theo em thì hôm nào anh em cứ xếp hàng cho ao2day và thaibinh84 lần lượt :kiss:, thế là biết liền vị của nó thế nào, đỡ mất thời gian tranh luận...
Kế toán là phải thực hành thì mới hiểu được vấn đề, nhể? :drummer: :dance2:

Sửa lần cuối:
T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Hoadonbanle nói:
Thì chưa có thì mới thử chứ còn có rồi thì lại chán chả thèm thử ý chứ.
Mà sao lại là chỉ dành cho 1 người duy nhất là anh của em :wall: ??? . Quả này hay đây nhẩy :jump:
Có khi "thèm" cũng không được ý chứ anh Lẻ nhỉ? :wall: Còn "một người duy nhất" thì đương nhiên là người yêu của em sau này rồi. Anh hỏi gì mà kì vậy? :dance2:

T

Thu Quynh

Trung cấp
8/10/05
107
0
0
41
Hai Ba Trung,HN
thaibinh84 nói:
"một người duy nhất" thì đương nhiên là người yêu của em sau này rồi. Anh hỏi gì mà kì vậy? :dance2:

Em ơi!nếu chỉ thử 1 người duy nhất thì làm sao biết được nhiều vị,mỗi người có 1 cách,nghệ thuật riêng mà:bigok:
Biết đâu từ nụ hôn lại đổi đc chú rể ý chứ(em hy vọng đổi được chú rể trước tháng 9 mà)

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Tưởng gì chứ!
Muốn có nhiều vị thì khó gì...............

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Thu Quynh nói:
Em ơi!nếu chỉ thử 1 người duy nhất thì làm sao biết được nhiều vị,mỗi người có 1 cách,nghệ thuật riêng mà
Biết đâu từ nụ hôn lại đổi đc chú rể ý chứ(em hy vọng đổi được chú rể trước tháng 9 mà)
Chị ThuQuynh ơi, hum ở cafe Báo em nói là em chuẩn bị đi "chống lấy" dưng mà giờ chưa có gì thì .... biết đến bao giờ hả chị? Hưn nữa, em mà yêu là không có ý định thay đổi người yêu, mà không thay đổi người yêu nghĩa là cưới -----> không muốn đổi chú rể đâu. :dance2: :dance2: :drummer:
Tb: em à? em luôn thích tạo ra nhiều điều thú vị, mới lạ trong những điều tưởng như cũ kĩ. Vì thế nên không cần phải mỗi người mỗi cách, mỗi người mỗi nghệ thuât riêng thì em cũng tạo được sự tuyệt vời rùi. (Hehe, nghe như kiểu là kinh nghiệm ghê lắm!)

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
tranchan79 nói:
Tưởng gì chứ!
Muốn có nhiều vị thì khó gì...............

Anh tranchan đáp ứng mọi mùi vị, ai có nhu cầu đăng ký với thư ký của tranchan nha :bigok: .

to Thaibinh84: em ơi phải thực tế lên một chút đi đừng sách vở quá đành rằng cuộc sống này cần sự lãng mạn và chị cũng là người theo chủ nghĩa lãng mạn:freddy:

B

blueremembrance

Trung cấp
babyan nói:
Anh tranchan đáp ứng mọi mùi vị, ai có nhu cầu đăng ký với thư ký của tranchan nha :bigok: .

to Thaibinh84: em ơi phải thực tế lên một chút đi đừng sách vở quá đành rằng cuộc sống này cần sự lãng mạn và chị cũng là người theo chủ nghĩa lãng mạn:freddy:
Anh tranchan ơi!

Cho em đăng ký 1 suất nhé. Em đang viết 1 manual mới về vấn đề này nên rất cần đối tác để thực hành. Nếu mà anh giúp em được việc này thì tốt quá ạ.

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
blueremembrance nói:
Anh tranchan ơi!

Cho em đăng ký 1 suất nhé. Em đang viết 1 manual mới về vấn đề này nên rất cần đối tác để thực hành. Nếu mà anh giúp em được việc này thì tốt quá ạ.

Sếp ơi chuẩn bị tinh thần nhé, em up date danh sách cho sếp đấy, chuẩn bị mà chiến đấu . hehe:angel:

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
khethuong154 nói:
thaibinh84 toàn nói phét
Ơ Anh Giang phải không? Lo về nhà mà chăm sóc vợ nhé. Chạy qua đây nói linh tinh gì đấy. Người yêu của Thaibinh84 thì không phải, chồng thì không lại dám nói Thaibinh84 nói .... phét. Cẩn thận không có em về em cho anh một trận đấy, lần sau đừng cùng vợ ra em chơi nhé :wall:
(em về em mách vợ anh, dù gì thì nó cũng là bạn thân của em cơ mà. híhíhí)

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Muốn hun hả, trước đó cần mang theo sing-gum mà nhai cho thơm tho cái miệng đi đã, sau đó là lựa chọn nơi hành sự, rồi kế tiếp nữa là thời điểm khi nào ra tay, và cuối cùng là amen, con đợi kết quả sau nụ hôn ấy là...cái tát quá mạng hay nụ cười dịu dàng của nàng nữa...
Thử đi rồi biết...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA