Nụ hôn mặn nhạt thế nào

• Thread starter ao2day
  • Ngày gửi
V

Van Giang

Guest
27/5/06
34
0
0
TP.HCM
ối dzời ơi,mới mấy ngày mà nhiều người tham gia post bài thế nhỉ?chứng tỏ đề tài này very hotđấy chứ nhỉ?tran chan79 có vẻ sành quá nhỉ?

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

blue0602

Guest
24/7/06
1
0
0
42
Cầu Giấy - Hà Nội
trùi ui, tui nói mọi người nghe, con bạn tui sau khi thưởng thức nụ hôn đầu đã thất vọng ghê gớm. Nó nói ko thấy ngọt ngào gì đâu, chỉ thấy ghê hết cả cổ. Khiếp quá

ao2day

ao2day

User đã bị cấm truy cập
18/4/06
282
0
0
33
₪°ღ Cửa Phật ღ°₪
Vấn đề này khó quá nhỉ.
Cần phải tuyển một cặp uy tín nhất WKT,
phát mỗi người 1 tờ giấy
Hun xong ghi cảm giác, mùi vị ra giấy luôn
chứ để về nhà nghĩ lại mà nói thì giảm 60% sự thật rùi
Ai xung phong nào

B

blueremembrance

Trung cấp
blue0602 nói:
trùi ui, tui nói mọi người nghe, con bạn tui sau khi thưởng thức nụ hôn đầu đã thất vọng ghê gớm. Nó nói ko thấy ngọt ngào gì đâu, chỉ thấy ghê hết cả cổ. Khiếp quá

Còn có quả hôn xong thấy như con sâu róm bò trên môi mới kinh chứ. Khiếp. Em chả dại.

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
37
DH ThangLong
blueremembrance nói:
Còn có quả hôn xong thấy như con sâu róm bò trên môi mới kinh chứ. Khiếp. Em chả dại.
Chị ơi! Thật thế ạ, sâu róm nhìn đã thấy sợ rồi và lại còn gâyngứa nữa chứ.
Ôi !thế này thì em chẳng yêu đâu! Ở nhà với mẹ yêu thôi!:music-smi

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
hocon_86 nói:
Chị ơi! Thật thế ạ, sâu róm nhìn đã thấy sợ rồi và lại còn gâyngứa nữa chứ.
Ôi !thế này thì em chẳng yêu đâu! Ở nhà với mẹ yêu thôi!:music-smi
Úi trời ơi! Hổ con ơi đừng sợ, cứ yêu đi rồi biết ngay hun có thích không... Bít đâu lúc đó lại thích quá đi mất ấy chứ lỵ!!! Chỉ có hun...lung tung thì mới sợ thui ...(Khi nào hun xong báo cáo kết quả cho chị nhá!)

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
37
DH ThangLong
Ok, khi nào hun xong, em sẽ gọi điện ngay cho chị để " phát biểu cảm tưởng". Chị đợi em nha!:angel:

B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
Trời...nụ hôn mà cũng có nhiều điều phải bàn nhỉ. Không biết cảm giác khi hôn thế nào nhỉ??? mà nụ hôn đầu tiên có gì đặc biệt không hả các bác..???

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
37
DH ThangLong
Cảm giác gì mà nụ hôn đầu tiên có mà những nụ hôn tiếp sau đó ko có ạ ?

S

sky-blue

Guest
Con gái yêu thương của ba! Hôm qua con ngập ngừng hỏi ba: “Ở giai đoạn nào thì người ta có thể hôn?”.

Nếu trả lời ngay, ba có thể nói rằng đó là khi hai người yêu nhau và muốn biểu lộ tình yêu của mình. Nhưng để đến giai đoạn ấy là cả một quá trình khi họ đã cảm nhau, hiểu nhau và chấp nhận tình yêu của nhau. Cho nên qua mỗi giai đoạn, mỗi nụ hôn có ý nghĩa khác nhau.

Mỗi nụ hôn có ý nghĩa khác nhau.

Nụ hôn đầu tiên của một người con trai dành cho một người con gái rất quan trọng, và có ý nghĩa như một lời tỏ tình, cô gái nhận nó là chấp nhận và đồng thời biểu lộ tình yêu của mình cho nên người con gái tự trọng không bao giờ phung phí nụ hôn của mình khi chưa biết rõ tình cảm của đối tượng hay của chính mình.

Khi một chàng trai thật sự yêu quí tôn trọng con, họ sẽ rất hạnh phúc khi hôn con. Với những kẻ đùa vui giả trá sau khi hôn một người con gái dễ dãi người ta sẽ xem thường và hay suy diễn: người con gái ấy ai cũng có thể hôn được. Cho nên nụ hôn là ngôn ngữ đặc biệt của tình yêu, hơn thế nữa nó là cả một nghi thức.

Chỉ những người yêu nhau mới hôn môi, còn những người thân thiết khác thì hôn ở những vị trí khác trên mặt và nhìn cách hôn người ta biết quan hệ giữa họ với nhau. Bạn bè anh em thì chỉ hôn ở má. Cho nên nụ hôn chỉ thật sự mang lại niềm hân hoan, là kỷ niệm đẹp khó quên khi nó xuất phát từ tình cảm chân thành và đúng nơi đúng lúc, nếu không sẽ là một nỗi ray rứt hoặc hạ thấp bản thân mình...

Cho nên con gái ạ, nếu chưa yêu ai con cứ giữ nụ hôn ấy để trao cho một người xứng đáng!
trích: Báo tuổi trẻ!

H

hochocnua

Guest
2/9/04
0
0
0
45
Khanh Hoa
Nụ hôn nồng cháy ! Ai muốn biết nó ntn hông ?

Quả thật đề tài này vui quá các bạn nhỉ ?
Người nào đã yêu ai say đắm, mặn nồng thì mới dám lên tiếng thôi.
Còn tui xin đưa 1 trang cho các bạn tham khảo :
The art of kissing - www.kissing.com/
Các bạn sẽ biết kiss ntn nào, hi hi hi ...
Thử đi, bạn sẽ thích ngay mà !:cool2:

T

TRẦN TRANG

Guest
babyacc nói:
Trời...nụ hôn mà cũng có nhiều điều phải bàn nhỉ <<>> Không biết cảm giác khi hôn thế nào nhỉ??? mà nụ hôn đầu tiên có gì đặc biệt không hả các bác..???
Sao mâu thuẫn quá , bạn há :wall:

T

TRẦN TRANG

Guest
Vì chính bạn cũng "đang bàn" về nụ hôn . leu....leu

B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
TRẦN TRANG nói:
Vì chính bạn cũng "đang bàn" về nụ hôn . leu....leu

Bàn gì đâu? tại thấy chủ đề hay thì vào xem, đằng nào cũng muốn học hỏi kinh nghiệm mà. Phải học kỹ lý thuyết trước khi thực hành chứ. Phải không TRẦN TRANG?

NPT

NPT

Cao cấp
7/6/06
2,083
12
38
53
Rừng Tây Nguyên
babyacc nói:
Bàn gì đâu? tại thấy chủ đề hay thì vào xem, đằng nào cũng muốn học hỏi kinh nghiệm mà. Phải học kỹ lý thuyết trước khi thực hành chứ. Phải không TRẦN TRANG?
Đừng nên học..........ngất ngay bây giờ đấy ......Nó giống như người không trọng lượng ấy...

NPT

NPT

Cao cấp
7/6/06
2,083
12
38
53
Rừng Tây Nguyên
dangkhoaquan nói:
EM ơi! Cứ hun thử đi đảm bảo thấy ngọt lắm
Không tin anh tình nguyện chịu khổ để em hun thử đấy
Chịu khổ để em hôn thử.....nói xạo nha !Anh hổng tin là như thế đâu.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
dangkhoaquan nói:
EM ơi! Cứ hun thử đi đảm bảo thấy ngọt lắm
Không tin anh tình nguyện chịu khổ để em hun thử đấy

Kìa anh Quắn tình nguyện để làm "vật thí nghiệm" cho các mem nữ hun thử. Các chị, các em nhào vô đi (trừ em ra), cho anh ấy tiêu đời luôn he he

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA