HAPPY BIRTHDAY To Tu Anh-22/08/06

• Thread starter highland
  • Ngày gửi
L

Lan San san

Guest
19/8/06
4
0
0
43
ninh bình
Chúc tu Anh sinh thêm tuổi mới vui vẻ và hạnh phúc, đặc biệt cố gắng đóng góp nhiều ý kiến về kế toán hay hơn nữa nhé.

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

ngocanh291182

Trung cấp
nhanh nhỉ, thời gian 1 năm nhanh quá, chị TÚ Anh lại thêm 1 tuổi rồi, nhưng hình như có vẻ trẻ bớt 1 tuổi ấy nhỉ, kiểu này ai mà chẳng muốn chị Tú Anh ha.

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
levanton nói:
Hôm qua tổ chức SN Tú Anh vui lắm phải không? ai đi kể cho nghe với, nghe nói có người say sớm, bỏ xe máy, về taxi phải không các bác? :drummer:
ối dzời ơi!!!!
ai thế nhỉ? bác Tồn có biết ai không?

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
Nguyen Tu Anh nói:
Có bác nào thấy nơi đâu còn phỏm thì ới em một tiếng, em tới liền.
Chúc mừng SN Mod nhé, hãy nhanh nhanh rồi về Láng Hạ chia quà !
Ới ời..... Phỏm đây, phỏm đây.:banana:

M

mysterious_girl

Guest
Chúc mừng sinh nhật chị nhé. Chị cứ invisible và "ẩn danh trong diễn đàn" thì sao mà "chống lầy" đc cơ chứ!:coffee:

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Nghe nói sinh nhật em nhưng mấy ngày nay về quê không có online
Chúc em luôn tươi trẻ, yêu đời và thành đạt
:flowersun​

be_xinh

be_xinh

Guest
Chúc mừng SN chị Tú Anh!!!Mấy hôm nay em ko online nên đành chúc mừng SN muộn.Chị ui, em lỡ bỏ wa cơ hội nhậu nhẹt rùi, thui thì bữa khác bù cho em chị nhé!!!:beer:

S

SweetNovember

Guest
be_xinh nói:
Chúc mừng SN chị Tú Anh!!!Mấy hôm nay em ko online nên đành chúc mừng SN muộn.Chị ui, em lỡ bỏ wa cơ hội nhậu nhẹt rùi, thui thì bữa khác bù cho em chị nhé!!!:beer:

Hehe..đúng như lời Bé Xinh, cầu được ước thấy, tối qua Mod Tú Anh đã đãi "hậu sinh nhật" thật hoành tráng cho hội quán "Romantic girls".
Thành phần tham dự: dĩ nhiên là Tú Anh và các WKT girls khác: XungDanhAnhHung, Secret Grasses, CamChuong, Act, Be_Xinh, SweetNovember và 1 trẻ em đi kèm.
Khách mời danh dự: bác PAT.
:beer:
(Tin ngoài lề: Sw hỏi em Sw rằng ai đẹp gái nhất trong buổi tối hôm ấy? Hihi.. em Sw bảo rằng "Ai cũng đẹp cả, trừ 1 người, bác PAT!". Haha..Nhỏ này khéo nịnh ghê!)

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA