Mu và Chealsea?

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
M

MiNguyen

Guest
3/9/06
21
0
0
38
Tây Ninh
Face to Destiny oi, một nụ cười bằng mười thang thuốc bổ mà, cười ka ka ka cũng không cho hả? (Đâu phải hâm mộ Kaka đâu nè)!!! Khó quá ah, vậy cười cách khác nha ha ha, he he, hi hi, hô hô..!!!
Được chưa thế!!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
MiNguyen nói:
Face to Destiny oi, một nụ cười bằng mười thang thuốc bổ mà, cười ka ka ka cũng không cho hả? (Đâu phải hâm mộ Kaka đâu nè)!!! Khó quá ah, vậy cười cách khác nha ha ha, he he, hi hi, hô hô..!!!
Được chưa thế!!!!
Vừa hâm mộ KAKA xong đã chuyển qua hâm mộ SAHA, Lee chun soo, Maldini, và Ronaldinho rồi

F

Face_to_destiny

Trung cấp
26/9/04
113
0
0
42
In the end...
Đấy, nếu theo bác Tranchan thì chỉ có thể cười Ha ha, và khóc hic hic (gọi Michael Carrick) thôi nhé, Minguyen...

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
vitconlonton nói:
em thì thích cười : He hi, he hi..Henry, henry
Anh thì lại thích cười: Be be.............(Bebeto)

M

MiNguyen

Guest
3/9/06
21
0
0
38
Tây Ninh
Tối nay nếu những con quỷ đỏ MU thắng khẩu thần công Arsenal thì sẽ tự thưởng mình nguyên nồi cháo vịt!!! (Không có ý gì đâu nhé Vitconlonton) Khà khà khà!!!

cold

cold

Cao cấp
20/12/05
243
42
28
46
A2,Hoang Hoa Tham,Q.TB
Tớ ủng hộ Vitconlonton.Arsenal cố lên! Tối qua Arsenal thắng Man-U 1-0.Thật là sung sướng.Không phải thắng bằng quả penalty(kẻo mọi người bảo là may mắn).Hura hura hura!
ARSENAL CỐ LÊN !

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
MiNguyen nói:
Tối nay nếu những con quỷ đỏ MU thắng khẩu thần công Arsenal thì sẽ tự thưởng mình nguyên nồi cháo vịt!!! (Không có ý gì đâu nhé Vitconlonton) Khà khà khà!!!

Úi chà, cuối cùng cũng có người hụt nồi cháo vịt. hahahahaha :dance2:

tocdai_friendly

tocdai_friendly

Guest
24/10/05
71
0
0
19
Hanoi
ôi trời ơi Mu bị thua một cách đen đủi vậy. Saohôm qua bác giâysleman bắt hay thế không biết. HUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
Hic, không sao bạn ạ! Thua keo này ta bày keo khác!
Phong độ là nhất thời, đẳng cấp là mãi mãi!!! Man U sẽ sớm phục thù thui… Hehee
ARSENAL_ Hãy đợi đấy!

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Nói chung là cả 2 cái đội này , chả ưa cái đội nào cả . Nhưng mà nhìn thằng MU thua dù sao nhìn cũng thấy sướng ./ Chứ thắng xem, mặt vênh phải biết :rotfl:

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Katherine nói:
Hic, không sao bạn ạ! Thua keo này ta bày keo khác!
Phong độ là nhất thời, đẳng cấp là mãi mãi!!! Man U sẽ sớm phục thù thui… Hehee
ARSENAL_ Hãy đợi đấy!
Hóa chị cũng thích Man à ! giống em phết. nhìn thấy man đã thua kể cũng bực mình nhưng dù sao em cũng vẫn thích man ở lối đá phóng khoáng, thiên về cống hiến hơn.
thời điểm này có lẽ nhiều người thích chelsea nhưng thực lòng thấy những cầu thủ của họ thật là tuyệt vời. Nhưng cam to chót đã mê man rồi không đành quay ra 1 đội bóng khác chỉ vì tại thời điểm đó nó quá mạnh. Vô tư mà nói chức vô địch khó thoát khỏi tay chelsea ! Nhưng cam to luôn háo hức mỗi khi Man đá.
Trong đội hình của Man cam to rất thích Paul ...... mặc dù cũng hết thời như mình !

F

Face_to_destiny

Trung cấp
26/9/04
113
0
0
42
In the end...
Hu hu hu, Man U man U, hu hu hu :sad: ..... ARS thắng chẳng đáng tí nào, ông trời thật không công bằng...
Nhưng dù thua thì MANU Fans cũng vẫn tự hào vì các vị trí đã đá tốt, thỉnh thoảng cũng phải cho cái ông Oanhgiơ và các cầu thủ Ác xà lan được một bữa nở mày nở mặt chứ. Sir và các học trò sẽ vẫn chiến thắng đều đều ở các vòng sau thôi... Đẳng cấp là mãi mãi mà phải không các bác?... Viva MANU !!!

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
Face_to_destiny nói:
Hu hu hu, Man U man U, hu hu hu :sad: ..... ARS thắng chẳng đáng tí nào, ông trời thật không công bằng...
Nhưng dù thua thì MANU Fans cũng vẫn tự hào vì các vị trí đã đá tốt, thỉnh thoảng cũng phải cho cái ông Oanhgiơ và các cầu thủ Ác xà lan được một bữa nở mày nở mặt chứ. Sir và các học trò sẽ vẫn chiến thắng đều đều ở các vòng sau thôi... Đẳng cấp là mãi mãi mà phải không các bác?... Viva MANU !!!

ối, Face to destiny chẳng coi trận này à? không coi mới nói Ars thắng chẳng đáng. hơ hơ, bùn cười, nếu MU thắng mới là chẳng đáng, hay ho chỉ mỗi thủ môn, Ars từ giàn trận cho đến cách đá đều trên cơ MU mà Ars thiếu Henry đó nhé. coi xong trận đó mới thấy mình đúng: những trận thắng trước của MU chẳng qua là phút thăng hoa của người sắp xuống ...Cái được gọi là Đẳng cấp của MU đã bị chia ở thời quá khứ, còn cái gọi sự cống hiến và chơi hết mình chỉ nằm đơn lẻ ở từng cầu thủ chứ chẳng phải là 1 tập thể gắn kết....dễ bị bắt bài và thua ở những trận sau. Hãy đợi đó :boldred:

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Công bằng mà nói thì trận đó các cầu thủ Arse đã thể hiện tốt hơn, tuy nhiên, theo mình thì kết quả hòa thì hợp lý hơn. Vì thật ra MU cũng có những cơ hội ghi bàn rõ rệt ấy chứ. (VD: Ronaldo đối diện Lehmann , nhưng... không hiểu do ghét THủ môn này hay sao, mà Ronaldo lại... đá banh thẳng vào mặt Thủ Môn, làm anh ta choáng, hix)

okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
bóng đá ah!daikiraina!
để bao giờ tôi đi làm tôi mơi xem.giờ thì chỉ có học và học thôi.có tiêu cực quá ko các bác.em thì ko phải là ko bít nhưng thời gian it quá.yêu ghét ko co ý nghĩa gì cả.em đợi VIỆT NAM MÌNH CƠ,CHẮC EM ĐI LÀM LẤY VỢ SẼ CÙNG VỢ XEM VIỆT NAM ĐÁ CHAMPION.HEEEEEEEEEE

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
okanemochi.jp nói:
bóng đá ah!daikiraina!
CHẮC EM ĐI LÀM LẤY VỢ SẼ CÙNG VỢ XEM VIỆT NAM ĐÁ CHAMPION.HEEEEEEEEEE
coi bóng đá việt nam --> bùn ngủ --> ngủ sớm --> nguy cơ phá hỏng kế hoạch hóa gia đình :wall:

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Rồi Manu cũng ngã ngựa vài trận nữa, chứ không chỉ mình Arsenal cho Manu thua ngay trên sân 'Nhà hát của những giấc mơ'.
Chealsea cũng không thể vô địch Premier League 2006 - 2007.
Nhưng cuối tuần này Manu sẽ gặp phải đội mới lên hạng, chắc sẽ an ủi được các FAN của Manu.....:banana:

W

weekendAccouting

Guest
2/12/05
2
0
0
Ha noi
Chelsea

Đơn giản nhưng hiệu quả.
Đẹp ở tính hiệu quả.
Đẹp ở sự tính toán, sự cần trọng.