Miền Bắc – Kỷ niệm 10 năm “ Cộng đồng tạo nên sức mạnh”

• Thread starter hiepnt1974
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
G

GTGT

Guest
13/12/07
30
1
8
chân cầu vượt
Ðề: Miền Bắc – Kỷ niệm 10 năm “ Cộng đồng tạo nên sức mạnh”

em - GTGT - đăng ký một suất, hi vọng mềnh vẫn còn kịp nhận quà của BTC, chiều nay về chuyển tiền cho Kino lun, keke

Khóa học Quản trị dòng tiền
tuannv

tuannv

Trung cấp
19/12/08
174
5
18
Hanoi

Hic. Hôm trước GPE ở Hồ Tùng Mậu, giờ webketoan lại tổ chức ở Lê Đức Thọ. Vùng sâu vùng xa như bọn em đi lên đó cơ khổ...

Mình thích cái địa điểm này thế, cách nhà 300m
Ai qua đêm cho ngủ nhờ nhé :)

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!

Mình thích cái địa điểm này thế, cách nhà 300m
Ai qua đêm cho ngủ nhờ nhé :)

Trời chuyển lạnh rồi. Ngủ nhờ sợ lạnh lắm. Khà khà

tuannv

tuannv

Trung cấp
19/12/08
174
5
18
Hanoi

Trời chuyển lạnh rồi. Ngủ nhờ sợ lạnh lắm. Khà khà

Người anh xương xảu, nhưng trừ lúc say không biết gì thì đố cô nào động được đến xương anh :)
Do vậy ấm lạnh mùa đông là do tự mình lo lắng quá thôi.

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!

Người anh xương xảu, nhưng trừ lúc say không biết gì thì đố cô nào động được đến xương anh :)
Do vậy ấm lạnh mùa đông là do tự mình lo lắng quá thôi.

Chả lẽ sinh nhật 10 năm, không xoã, không say ư? Mà lại gần nhà, walking được, không say phí của giời.

Kino

Kino

I'm ME
6/11/05
189
6
18
HN

Kino đăng ký giúp BluehnThu Quynh, đã thu tiền.

hoachuame

hoachuame

Sơ cấp
29/9/11
33
3
8
Hai Phong

Chả lẽ sinh nhật 10 năm, không xoã, không say ư? Mà lại gần nhà, walking được, không say phí của giời.
Đúng rồi em, không say không về. Hoachuame đăng ký ngủ nhờ nhà Tuannv, ăn thân mật rồi mà không có tiết mục ngủ thân mật thì hơi phí :welcome_2

Sửa lần cuối:
Uma

Uma

Cuốn theo chiều gió...

Em không chắc chắn đi nên chỉ xin đăng kí 1 chân dự bị thôi ạ. tiền thì e cũng xin cho e đóng tiền mặt luôn ^^

binhminhsom

binhminhsom

Ngoan hiền nhất WKT!!! :D
17/11/08
969
159
43
Mây và núi!!!

Iem là Iem chuyển xiền vào TK chị KiNo roài nhá. :004:

H

Hieu2

Trung cấp
24/6/09
64
1
8
hai phong

Em đăng ký một suất bon chen lên thủ đô. Hí hí

èo... bác này tụ tập ở HP thì lý do lý trấu, thấy lên thủ đô lắm zai đẹp là đi ngay

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!

Đúng rồi em, không say không về. Hoachuame đăng ký ngủ nhờ nhà Tuannv, ăn thân mật rồi mà không có tiết mục ngủ thân mật thì hơi phí :welcome_2

Anh Tuấn được chị Hoachuame '"mở hàng", thích nhá. Tập thể hình từ giờ đi vẫn còn kịp đó anh. Chị em em không hy vọng sẽ đắp thêm được vài ký thịt cho anh, chỉ dám hy vọng xương xảu anh chắc hơn chút nữa. Há há

Em không chắc chắn đi nên chỉ xin đăng kí 1 chân dự bị thôi ạ. tiền thì e cũng xin cho e đóng tiền mặt luôn ^^
Lắm chuyện

Kino

Kino

I'm ME
6/11/05
189
6
18
HN

Kino đã nhận được:
+ CK 500.000đ đăng ký 2 suất tham dự sn của binhminhsom (+)binhminhsom (++).
+ TM 450.000đ đăng ký 2 suất tham dự sn của Nguyễn Cẩm HàNguyễn Cẩm Hà (+) ( SV)

Cảm ơn các em, nhanh quá, hìhì.

Nguyễn Cẩm Hà

Nguyễn Cẩm Hà

Cao cấp
9/12/06
794
15
18
hà nội

Em tin anh Tuấn chém hả? Nhớ vụ hôm nọ không? Anh còn không biết làm sao mà mình về được nhà nữa, áo mưa + bưu thiếp (của chị XN) còn ko nhớ là để đâu nữa là.....

Cô em nhiễu nhương vừa thôi... Đóng tiền luôn và ngay đi em, có mặt hay không... ke ke.... hậu xét

T

Thu Quynh

Trung cấp
8/10/05
107
0
0
42
Hai Ba Trung,HN

Dạo này thất nghiệp ko có xiền đi off. E Cẩm Hà (bà chủ trà chanh tương lai) ứng hộ c tiền công môi giới trước nhỉ:biggrinda

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!

Em tin anh Tuấn chém hả? Nhớ vụ hôm nọ không? Anh còn không biết làm sao mà mình về được nhà nữa, áo mưa + bưu thiếp (của chị XN) còn ko nhớ là để đâu nữa là.....

Nói chung là, anh Tuấn em chả tin được. Năm ngoái sinh nhật em, ổng còn vác nguyên cả ca bia lang thang từ tầng lọ lên tầng chai, từ phòng lạ sang phòng quen, từ trong nhà ra vệ sinh, rồi thì ăn uống kiêm luôn cả sản xuất thành phẩm từ trong ruột ra cả phòng nhà người ta. Ôi. Em hộ tống anh ý về giữa đêm mưa gió bão bùng. Điện thoại anh ý kêu, em còn không dám thò tay vào rút ấy. Hị hị. Nhưng cũng phải công nhận lão này thần thông quảng đại...kà kà

Nguyễn Cẩm Hà

Nguyễn Cẩm Hà

Cao cấp
9/12/06
794
15
18
hà nội

Dạo này thất nghiệp ko có xiền đi off. E Cẩm Hà (bà chủ trà chanh tương lai) ứng hộ c tiền công môi giới trước nhỉ:biggrinda

Chị đã thấy nick chị đổi màu chưa? Khà khà..... Thành quả thì không có gì lại đi đòi tiền công mới chít chứ

D

dinhthuynga

Trung cấp
1/11/09
59
3
8
37
ha noi

EM nem gach 1 suất nhé. tien chac lai nho chi Bong rùi heheee

T

Thu Quynh

Trung cấp
8/10/05
107
0
0
42
Hai Ba Trung,HN

Chị đã thấy nick chị đổi màu chưa? Khà khà..... Thành quả thì không có gì lại đi đòi tiền công mới chít chứ

Chị ko hiểu sao nick c lại đổi màu:005: Nhưng mà việc của e như thé bước đầu là ổn rồi còn thành công hay không là phụ thuộc vào e mà. Dạo này ông chủ trà chanh (TAT) hay cười tủm lắm ko biết sao hehe

P

pitsomit

Xấu trai nhất web

E cũng xin đk 1 chân.... Năm ngoái đã ko đi rồi năm nay phải đi mới đc

Kino

Kino

I'm ME
6/11/05
189
6
18
HN

@2 đứa Thu QuynhNguyễn Cẩm Hà, gạch thì thường đi với đá (xi măng, cát, sỏi ...) mà ở đây gạch = đặt chỗ chắc chắn, đá (xi măng, cát, sỏi ...) = TM or CK, vậy nick đổi mầu đã đóng tiền thắc mắc là sao :quiet:
Ai cũng như các em ở trên cứ gạch rùi CK or TM luôn thì hay nhờ, thế có phải nhanh không :1luvu:
Mình là mình vẫn tuyên dương em binhminhsom, keke

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA