Phút thật lòng . . .

• Thread starter lan nguyen
  • Ngày gửi
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Úi giời, sao ko rủ em mần theo zới ... :dance2::dance2::dance2: Dù sao thì cũng có người thích Hà Lan vô địch như mình .... hí hí hí .. :004:

Anh ghét bóng đá Tây Ban Nha bởi cách chơi của họ nhìn ngứa cả mắt. Truyền đi truyền lại loằng ngoằng.

Anh ghét bóng đá Đức vì mấy thằng bình luận mở mồm ra là Tinh Thần Đức - Xe Tăng Đức: Trong khi vòng chung kết này, đội tuyển Đức là đội tuyển đa chủng tộc hơn cả Hợp Chủng Quốc Hoa Kỳ (Gốc Đức, Ghana, Thổ, Brasil, Ba Lan, ...).

Anh ghét bóng đá Anh vì mấy thằng chơi như mơ ngủ, đã già cả rồi mà chẳng có tí tự tin nào cả.

Anh ghét cách chơi của Hà Lan năm nay vì nó quá thực dụng. Nhưng có lẽ chính vì nó thực dụng nên năm nay nó sẽ Vô Địch (cứ đá tổng tấn công hoa mỹ như mọi năm thì bị loại từ vòng bảng rồi)

Khóa học Quản trị dòng tiền
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Anh ghét bóng đá Tây Ban Nha bởi cách chơi của họ nhìn ngứa cả mắt. Truyền đi truyền lại loằng ngoằng.

Anh ghét bóng đá Đức vì mấy thằng bình luận mở mồm ra là Tinh Thần Đức - Xe Tăng Đức: Trong khi vòng chung kết này, đội tuyển Đức là đội tuyển đa chủng tộc hơn cả Hợp Chủng Quốc Hoa Kỳ (Gốc Đức, Ghana, Thổ, Brasil, Ba Lan, ...).

Anh ghét bóng đá Anh vì mấy thằng chơi như mơ ngủ, đã già cả rồi mà chẳng có tí tự tin nào cả.

Anh ghét cách chơi của Hà Lan năm nay vì nó quá thực dụng. Nhưng có lẽ chính vì nó thực dụng nên năm nay nó sẽ Vô Địch (cứ đá tổng tấn công hoa mỹ như mọi năm thì bị loại từ vòng bảng rồi)
Chính xác. Em thích Hà Lan của WC 98. Những năm trước HL luôn ko gặp may dù đá rất hay. Năm nay ko xem trận nào, nên cũng rất ngạc nhiên khi HL được vào đến trận CK. Hóa ra đã thay đổi lối đá ... :047:

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
Hạnh phúc là đấu tranh => yêu người có vợ là phải đáu tranh đến cùng khi nào giành đc về tay mình mới thôi có đúng ko hả anh VTM ơi

Vụ này phải hỏi Ông này mới biết girl ơi, anh nghe ổng nói vậy đó !:015:

G

girl

Ôi cái cuộc đời này!
28/4/09
769
1
18
HD
Vụ này phải hỏi Ông này mới biết girl ơi, anh nghe ổng nói vậy đó !:015:
Em chưa nghe thấy ổng ấy nói thế nào, anh nghe rồi thfi nói lại cho em nghe với nhé. Tks anh

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
Em chưa nghe thấy ổng ấy nói thế nào, anh nghe rồi thfi nói lại cho em nghe với nhé. Tks anh

Rồi, mới phone ổng xong, ổng hỏi anh: Ẻm nào mà gan cùng mình vậy ???
Xong rồi ổng "chắc lưởi 3 cái" ...cúp máy luôn...:015:
... theo anh suy đoán " người hỏi chắc phải đấu tranh tư tưởng dữ lắm"

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Chính xác. Em thích Hà Lan của WC 98. Những năm trước HL luôn ko gặp may dù đá rất hay. Năm nay ko xem trận nào, nên cũng rất ngạc nhiên khi HL được vào đến trận CK. Hóa ra đã thay đổi lối đá ... :047:
Lý do HL vào được đến vòng CK không phải là thay đổi lối đá đâu em Cóc mà là do em Cóc không xem trận nào nên HL mới gặp may đấy! :dog2:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Lý do HL vào được đến vòng CK không phải là thay đổi lối đá đâu em Cóc mà là do em Cóc không xem trận nào nên HL mới gặp may đấy! :dog2:
Thì em biết òi. Lét chưa đọc bài này à ... :004::004::004:

Bí mật cổ cũ với chả cổ động cũng như cầu mong Hà Lan vô địch thế mà khi nghe Hà Lan vào chung kết còn muốn shock ... Trước nay xem bóng đá, cứ hô hào anh nào thắng là y như rằng anh í rớt ngay từ vòng loại ... Quyết định năm nay không cổ gì sất, đi ngủ cho nó lành, phần không ngồi nổi 5' vì cái tiếng kêu đinh tai nhức óc của kèn Vuvuzela, phần sợ ngồi trước màn hình lại làm ... các anh í gặp xui ...:004:
Dù sao thì cũng mong Hà Lan " như thế nào " đó ... Dẫu rằng Cơn lốc ngày xưa giờ gì còn là ... gió mùa ... :1luvu::1luvu::1luvu:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Cuối cùng em cũng thanh thản để từ bỏ tình cảm em đã dành cho chị. Thật xót xa nhưng em cũng hài lòng vì em đã đủ tỉnh táo để nhận ra những gì chị dành cho em trước đây không xuất phát từ sự chân thành. Em không có gì để chị lợi dụng nên em không nghĩ chị lợi dụng em nhưng em hiêủ những gì những gì em đã từng cảm nhận là sự nhầm lẫn. Có thể em đã quá quý chị, quá thương chị nên đã tự ảo tưởng về tình cảm của chị ...
Thế thôi chị nhé ... Em không mất gì mà chị cũng chẳng được gì thì tốt nhất ta cứ là bạn bình thường ... Bình thường như những người bình thường khác ...

S

speacial89

Guest
8/4/10
39
0
0
35
Ha Noi
Cuối cùng em cũng thanh thản để từ bỏ tình cảm em đã dành cho chị. Thật xót xa nhưng em cũng hài lòng vì em đã đủ tỉnh táo để nhận ra những gì chị dành cho em trước đây không xuất phát từ sự chân thành. Em không có gì để chị lợi dụng nên em không nghĩ chị lợi dụng em nhưng em hiêủ những gì những gì em đã từng cảm nhận là sự nhầm lẫn. Có thể em đã quá quý chị, quá thương chị nên đã tự ảo tưởng về tình cảm của chị ...
Thế thôi chị nhé ... Em không mất gì mà chị cũng chẳng được gì thì tốt nhất ta cứ là bạn bình thường ... Bình thường như những người bình thường khác ...

hình như đây là nguyên nhân của mấy lần chị Coc " đêm thứ n............." :047:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
hình như đây là nguyên nhân của mấy lần chị Coc " đêm thứ n............." :047:
Cảm ơn em đã quan tâm nhé ... Nhưng nguyên nhân của đêm thứ n nó nằm ở đây cơ em ạ ... :015:

Trời ơí Lửa đốt trong lòng mà nước lại quá xa vời ..,
Con thành tâm cầu Phật phù hộ đồ trì cho con có cơ hội hòan thành tâm nguyện ...
Những ngày này sao mà dài quá ....

Người ơi! Xin hãy chờ con ....

S

speacial89

Guest
8/4/10
39
0
0
35
Ha Noi
Cảm ơn em đã quan tâm nhé ... Nhưng nguyên nhân của đêm thứ n nó nằm ở đây cơ em ạ ... :015:

vâng..
thế "đêm thứ n..........." đã chấm dứt chưa chị?
mọi khi thấy chị vui vẻ yêu đời, dạo này toàn thấy chị k vui ...

mấy hôm nay em không vào web được, hôm nay thấy chị đổi lại avatar cũ rồi, em thích avatar này hơn cái trước , ấn tượng mãi cái avatar này :004:

Sửa lần cuối:
L

loveall0805

Guest
26/7/10
1
0
0
34
Hà Nội
hix, vâyy là đi làm đã được 3 ngày rùi,mình lại còn làm trái nghề nữa chứ ,nhưng thấy áp lực quá,áp lực với cái ngề gõ đầu trẻ này :((,mình muốn buông xuôi quá :((
mọi người cho mình lời khuyên với :((. Làm sao có thể bước tiếp được nhỉ :(

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Ngày xưa học Triết Học có cãi nhau với ông thày giáo.

Ông Giáo cho rằng không thể gọi Xã Hội Loài Kiến, Xã Hội Loài Khỉ được. Chỉ có Loài Người mới được gọi là Xã Hội Loài Người.

Ngày đó cãi: Có giao tiếp, có chia sẻ kinh nghiệm, có thể chế, có pháp chế (Có con đầu đàn, có quy định riêng với từng nhóm cá thể) sao không gọi là Xã hội?

Ông Giáo bảo: nhưng không có chữ viết.

Loài Người có Chữ Viết nên mới được coi là Xã Hội Loài Người.

Ngày đó không hiểu nhưng giờ thì thật lòng là Hơi Hơi Hiểu.

Chẹp!!!

T

ThuHuong88

Guest
21/7/10
6
0
0
35
Hà Nội
hix, vâyy là đi làm đã được 3 ngày rùi,mình lại còn làm trái nghề nữa chứ ,nhưng thấy áp lực quá,áp lực với cái ngề gõ đầu trẻ này :((,mình muốn buông xuôi quá :((
mọi người cho mình lời khuyên với :((. Làm sao có thể bước tiếp được nhỉ :(

bạn chỉ có thể bước tiếp đi khi bạn thự sự yêu nghề thôi.
mỗi người có một con đường, có người theo đuổi được đúng nghề mà mình yêu thích, nhưng cũng có người
không được như mình mong muốn. hãy thử làm mới bản thân mình bằng cách thay đổi công việc, không khí

Chúc bạn gặp nhiều niềm vui! :angel::angel::angel:

G

girl

Ôi cái cuộc đời này!
28/4/09
769
1
18
HD
Buồn chết mất thui, sao cuộc sống này lắm thứ phải lo nghi thế nhiều lúc ko muốn nói, cười nữa nhưng nghĩ mãi cũng chẳng giải quyết được gì đành cố vậy nhưng vẫn cứ phải than với vãn.

Uma

Uma

Cuốn theo chiều gió...
Phút thật lòng là khi Em muốn say.
Say để quên hết mọi muộn phiền, say để được là chính mình.
Khi say, em có thể khóc như một đứa trẻ, cười như một con điên.
Khi say, em có thể ca hát, chạy nhảy, hò hét, đập phá..
.Em thèm cảm giác không còn biết trời đất là gì, không cần biết đang ở đâu và đang ở với ai.
Em muốn say, say để không cần phải nghĩ mình nên làm gì và phải làm gì, say để nói hết mình thèm khát điều gì và căm ghét điều gì.
Em sẽ bộc lộ hết con người thật của Em, khi Em say!
Có bao giờ Em say?

Sửa lần cuối:
vuongthu

vuongthu

Nobi
12/11/08
246
0
16
Nam Định
Thực lòng là thấy sợ cái điệu cười ấy thế. Ông bố cáu thì quát ầm ĩ. Ông con cáu thì cười, cười nghe đến lạnh cả gáy. Ai mới tiếp xúc cũng bảo ông con dễ tính. Giá mà không hiểu ý nghĩa điệu cười ấy thì chắc cũng chẳng đau tim:wall::wall: Ôi! Cái đầu nhiều... không khí của thầy tôi.

T

ThuHuong88

Guest
21/7/10
6
0
0
35
Hà Nội
Phút thật lòng..... thành "Thất vọng". Ngẫm mà xem.

Thật hả anh. Em cứ nghĩ nói thật thì sẽ được đền đáp nhưng................:013:
Em và thằng nhóc quen nhau được 3 năm rồi, vào một ngày thằng nhóc nói ngốc ơi tôi thích ngốc mất rồi
nhưng em không trả lời nhóc, thời gian trôi qua em biết mình cũng thích nhóc mất rồi, hôm nay em định nói thật lòng cho nhóc biết. nhưng...:yo yo (9):
vậy em có lên nói cho nhóc biết không các anh chị! cho em lời khuyên được không? vì em là con gái...giờ nhóc vẫn đợi em.

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
Thật hả anh. Em cứ nghĩ nói thật thì sẽ được đền đáp nhưng................:013:
Em và thằng nhóc quen nhau được 3 năm rồi, vào một ngày thằng nhóc nói ngốc ơi tôi thích ngốc mất rồi
nhưng em không trả lời nhóc, thời gian trôi qua em biết mình cũng thích nhóc mất rồi, hôm nay em định nói thật lòng cho nhóc biết. nhưng...:yo yo (9):
vậy em có lên nói cho nhóc biết không các anh chị! cho em lời khuyên được không? vì em là con gái...giờ nhóc vẫn đợi em.

...nếu không nói ra thì mãi mãi thằng nhóc vẫn nghỉ bạn là em ngốc !

(theo hoàn cảnh, có thể là lời nói muộn màng, nhưng không sao, thằng nhóc vẫn đợi...
Đừng để sau 1 thời gian, cả 2 phải tiếc nuối khi nghe lại bài hát Tương tư 4...)
http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Tuong-Tu-4-Elvis-Phuong.IWZDC0WD.html

ketoan87

ketoan87

Trung cấp
6/7/10
165
4
18
Hạ Long - Quảng Ninh
có nhiều con cá to và đẹp hơn nhiều con cá chúng ta bắt hụt
Con cá mất là con cá to. pác chưa nghe câu này sao? :biggrinda :biggrinda[/QUOTE]

con bạn em cũng nói em câu này khi ng iu em ra đi, nhưng khi bình tĩnh ngẫm lại em thấy con cá đó cũng ko to lắm, theo em thì sống thật lòng mình thì sẽ không phải thất vọng. chính vì ko sống thật lòng mình mà chỉ có những phút thật lòng chỉ chính mình biết nên mới đáng thất vọng. Em tin vào luật nhân quả ở đời lắm. hì

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA