Phút thật lòng . . .

• Thread starter lan nguyen
  • Ngày gửi
ketoan87

ketoan87

Trung cấp
6/7/10
165
4
18
Hạ Long - Quảng Ninh
chỉ có những phút thật lòng nên mới đáng buồn bạn àh! Hãy biết cách sống cho mình trước rùi mới sống vì người khác được nàng ạ

Khóa học Quản trị dòng tiền
giang3v

giang3v

cowgirl BaVi
21/8/09
586
5
18
Ba Vì - Hà Tây - HN2
Sao mà lúc này bực mình thía ko bít, :yo yo (11)::yo yo (11)::yo yo (11): bình tĩnh bình tĩnh :yo yo (45)::yo yo (45)::yo yo (45):

ketoan87

ketoan87

Trung cấp
6/7/10
165
4
18
Hạ Long - Quảng Ninh
why? phải có lý do thì mới bắt bệnh, bốc thuốc được chứ. Hì:004:

G

girl

Ôi cái cuộc đời này!
28/4/09
769
1
18
HD
Thật lòng là dạo này chán làm việc quá rồi, căng thẳng quá. Mình đang tìm kiếm một thứ ai có thể giúp mình được đây?

Sửa lần cuối:
VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
Thật lòng là dạo này chán làm việc quá rồi, căng thẳng quá. Mình đang tìm kiếm một thứ ai có thể giúp mình được đây?

Thật lòng mà nói, bạn không nói ra, ai biết bạn kiếm thứ gì mà giúp ! :004:

ketoan87

ketoan87

Trung cấp
6/7/10
165
4
18
Hạ Long - Quảng Ninh
oh la la. bạn cứ nói ra đi, nếu có thể mình kiếm cho. hì

G

girl

Ôi cái cuộc đời này!
28/4/09
769
1
18
HD
Thật lòng mà nói, bạn không nói ra, ai biết bạn kiếm thứ gì mà giúp ! :004:
Ai đồng ý giúp em mới dám nói, chứ em mà nói ra thì mọi người sợ chứ ko pahir giúp nữa đâu anh ạ.

ketoan87

ketoan87

Trung cấp
6/7/10
165
4
18
Hạ Long - Quảng Ninh
Ai đồng ý giúp em mới dám nói, chứ em mà nói ra thì mọi người sợ chứ ko pahir giúp nữa đâu anh ạ.

đừng nói là bạn kiếm người iu nhé? thế thì bạn phải lập một cái topic riêng. hì (cho mình tham gia với.haha)

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
oh la la. bạn cứ nói ra đi, nếu có thể mình kiếm cho. hì

đừng nói là bạn kiếm người iu nhé? thế thì bạn phải lập một cái topic riêng. hì (cho mình tham gia với.haha)

hihi... hai người này.... tìm chung một thứ....TƯ TƯỞNG LỚN GẶP NHAU... chúc hai bạn mau tìm được.

S

speacial89

Guest
8/4/10
39
0
0
35
Ha Noi
"cầu" đã gãy, "nóc" đã dột.
là phở ngon hay là cơm chán?
là lạc quan hay là vô tâm?

ketoan87

ketoan87

Trung cấp
6/7/10
165
4
18
Hạ Long - Quảng Ninh
hum nay là sinh nhật người ấy, thật lòng mình rất muốn đến bên người đó, chúc mừng sn ng đó, nhưng mình không làm được, mình biết vì bây giờ bên cạnh người đó đã có người khác..........Mình phải giả vờ như không biết, không quan tâm, không để ý. Mong cho nhanh qua cái ngày này quá...........oải.

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
hum nay là sinh nhật người ấy, thật lòng mình rất muốn đến bên người đó, chúc mừng sn ng đó, nhưng mình không làm được, mình biết vì bây giờ bên cạnh người đó đã có người khác..........Mình phải giả vờ như không biết, không quan tâm, không để ý. Mong cho nhanh qua cái ngày này quá...........oải.

Miệng nói quên mà lòng cứ nhớ
Để giờ này mong ngày ấy ... qua nhanh
:004:

G

girl

Ôi cái cuộc đời này!
28/4/09
769
1
18
HD
Thật lòng là mình đang phải kìm nén những giọt nước mắt.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Không thèm đăng ký thành viên mới ở diễn đàn đó nữa. 4 năm trời dùng tới 6 cái địa chỉ mail mà không lần nào thành công. Hình như không có duyên thì phải. Mà thú thực mình có thích cái diễn đàn đó đâu? thậm chí còn rất ghét là khác, chỉ vì muốn có vài thông tin cá nhân mà đăng nhập thôi.

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Không thèm đăng ký thành viên mới ở diễn đàn đó nữa. 4 năm trời dùng tới 6 cái địa chỉ mail mà không lần nào thành công. Hình như không có duyên thì phải. Mà thú thực mình có thích cái diễn đàn đó đâu? thậm chí còn rất ghét là khác, chỉ vì muốn có vài thông tin cá nhân mà đăng nhập thôi.

Lão nì đăng ký tuyển bồ iu của em rùi mà còn mún vài thông tn cá nhân nữa ư

ketoan87

ketoan87

Trung cấp
6/7/10
165
4
18
Hạ Long - Quảng Ninh

Nếu là bạn thì bạn làm thế nào? Ai bảo con gái là phái yếu, khi yêu thì yêu thật lòng nên dễ bị người khác bắt nạt. bạn đúng là đồ con trai, chẳng biết gì cả cũng làm thơ.

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
Nếu là bạn thì bạn làm thế nào? Ai bảo con gái là phái yếu, khi yêu thì yêu thật lòng nên dễ bị người khác bắt nạt. bạn đúng là đồ con trai, chẳng biết gì cả cũng làm thơ.
chữ ký ketoan87
là con gái phải ngang tàng bướng bỉnh
sống trên đời phải ngạo mạn, kiêu sa

:004: ... đúng là không có chút "ngang tàng, ngạo mạn kiêu sa" chưa gì đã
với "đồ con trai, chẳng biết gì cũng làm thơ"

NONG DAN

NONG DAN

Người cày không có ruộng.

... bó tay ketoan87, đúng là xả tress ! :wall:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA