Phút thật lòng . . .

• Thread starter lan nguyen
  • Ngày gửi
meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
Vừa nói chuyện với một mem trên diễn đàn. Cùng thống nhất là: Mọi người vì một người mà càng ngày càng thấy PNN mất ý nghĩa ... :wall::wall::wall:

Ối,thía ạ, giờ mới hiểu:004:

Thật lòng ko biết chuyện j đang xảy ra, chắc trái đất vẫn quay:angel::angel:

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Muốn viết cái gì đấy cho lòng thanh thản hơn,
muốn tâm sự với ai đấy để được nhẹ nhõm hơn,
muốn dựa vào bờ vai của ai đấy để khóc cho thoải mái hơn.
....
....
.
Muốn mình thật minh mẫn để nhìn nhận lại vấn đề.

Một tháng ko liên lạc, một tháng từ bỏ mọi thứ, một tháng để suy nghĩ, một tháng.... chưa đủ tỉnh táo cho những gì mình đã làm, cần thêm bao nhiêu thời gian nữa để lấy lại được tinh thần đây.
"Hãy chiến thắng bản thân, chiến thắng cuộc đời T nhé"

V

Vi Sao

Sơ cấp
25/8/08
41
0
0
35
Bầu Trời Rộng Lớn!
Football Hôm nay mình trẻ con quá

V

Vi Sao

Sơ cấp
25/8/08
41
0
0
35
Bầu Trời Rộng Lớn!
Football Hôm nay mình trẻ con quá, nhưng đôi khi thế lại hay

snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
Thật lòng mình đang muốn ăn một món gì đó thật là ...................!

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Dường như mọi thứ ko bao giờ như mình muốn!!!

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Gửi anh trai ...

Hôm qua, lên cơ quan. Thấy anh trai onl. Nói chuyện với anh vài câu. Biết tình hình của anh mình cũng mừng cho anh. Em chúc anh thành công. Vạn sự khởi đầu nan. Những ngày đầu sẽ vất vả và khó khăn lắm, nhưng em tin anh sẽ làm được. Cố gắng lên anh trai nhé....
Hôm nay, lên WKT thấy địa chỉ của một người ... Không biết mình đoán có đúng không. Nhưng nếu những gì mình suy luận là đúng thì thật lòng mình rất vui. Hy vọng những gì mình đang suy nghĩ là đúng.... Hy vọng... hy vọng ... :015:
Cầu mong mọi điều may mắn sẽ đến với anh ..... Đừng lo cho em nhé .. Em sẽ cố gắng vượt qua mọi chuyện ... :015:

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Chị ơi.........em thương chị quá em ko biết chị lại buồn đến vậy. Em đang khóc chị ah, có người khóc vì buồn có người lại người khóc vì hạnh phúc, còn với chị em mình nước mắt để rửa vết thương tuy nó ko liền sẹo nhưng cũng bớt đau.
Trong lúc này đây em ko biết phải nói gì để động viên an ủi chị. Mong rằng mọi điều tốt lành sẽ đến với chị. :mrstraetz

T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
Chị ơi.........em thương chị quá em ko biết chị lại buồn đến vậy. Em đang khóc chị ah, có người khóc vì buồn có người lại người khóc vì hạnh phúc, còn với chị em mình nước mắt để rửa vết thương tuy nó ko liền sẹo nhưng cũng bớt đau.
Trong lúc này đây em ko biết phải nói gì để động viên an ủi chị. Mong rằng mọi điều tốt lành sẽ đến với chị. :mrstraetz

Cho khóc cùng với hi hi hi .... hu hu hu chia sẻ sẻ chia cho đỡ buồn nhé

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Ko khóc được!
A hỏi e sao e lại cười! A có thấy e vẫn cười dù lúc a làm e buồn ko ?!

Chúng ta sẽ đi tới đâu anh ?! Giữa chúng ta là gì ?!
E muốn chấm dứt tất cả giữa hai chúng ta. E muốn out of eyes để out of mind!

T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
Ko khóc được!
A hỏi e sao e lại cười! A có thấy e vẫn cười dù lúc a làm e buồn ko ?!

Chúng ta sẽ đi tới đâu anh ?! Giữa chúng ta là gì ?!
E muốn chấm dứt tất cả giữa hai chúng ta. E muốn out of eyes để out of mind!

Khóc đi. Giữa chúng ta là .... có thía mà không bít

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Khóc đi. Giữa chúng ta là "...." có thía mà không bít

Thanh biết là gì chưa, là 4 chấm to oành đấy. Giờ mới hiều, hẳn nào Thanh dụ mình cho ông này uống thuôc ngủ.

T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
Thanh biết là gì chưa, là 4 chấm to oành đấy. Giờ mới hiều, hẳn nào Thanh dụ mình cho ông này uống thuôc ngủ.

Làm sao Trang hiểu được ... mừ uống thuốc ngủ rùi có ngủ được đâu Hà Nội mưa to quá bùn ghê.

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Làm sao Trang hiểu được ... mừ uống thuốc ngủ rùi có ngủ được đâu Hà Nội mưa to quá bùn ghê.

Trang thấy thế nào thì nói vậy thôi. Chắc lại nhớ em :1luvu: rùi hả, bệnh này phải có thuốc đặc trị mới chữa được.

T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
Trang thấy thế nào thì nói vậy thôi. Chắc lại nhớ em :1luvu: rùi hả, bệnh này phải có thuốc đặc trị mới chữa được.

Thuốc gì vậy? cho xin đê mừ bít đâu lại đang nhớ Trang ấy chứ hơhơhơ

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Thuốc gì vậy? cho xin đê mừ bít đâu lại đang nhớ Trang ấy chứ hơhơhơ

Thuốc gì sao lại hỏi Trang. Cháo của Trang là cháo khê đấy nhá, ko phải cháo hành đâu. Hình như lâu lắm rồi mới có người nói nhớ mình:015:

T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
Thuốc gì sao lại hỏi Trang. Cháo của Trang là cháo khê đấy nhá, ko phải cháo hành đâu. Hình như lâu lắm rồi mới có người nói nhớ mình:015:

Cháo khê mới nhớ lâu chứ. Còn không xin bát nữa nè. Nhớ thì nhớ lâu rùi giờ mới dám .... nói mừ

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Cháo khê mới nhớ lâu chứ. Còn không xin bát nữa nè. Nhớ thì nhớ lâu rùi giờ mới dám .... nói mừ

Ăn bát cháo khê mới đủ can đảm để nói hử.:004:

T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
Chát gì mà ác thế mí bác, tòan là sáng sớm tinh sương không vậy mí bác,
Nhưng đâu đó, lẫn quẩn vẫn còn có em chưa ngủ nè.hic hic, người iêu tui đâu ròai.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA