Phút thật lòng . . .

• Thread starter lan nguyen
  • Ngày gửi
L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
Tuổi 20 cũng có cần chau chuốt câu chữ đâu
Theo mình không chỉ mình bạn thất vọng vì tình iu, và một lời khuyên cũng không phải chỉ mình mình khuyên (nó cũng không phải của mình) "Dù sao cũng không nên quá thất vọng hừ"

Dịch vụ dành cho ÔNG chủ
http://www.ydns.vn
http://360.yahoo.com/cpa_vn

Thế theo bạn chau chuốt câu chữ nghĩa là không thật lòng hả? hay là ..........hic hic

Khóa học Quản trị dòng tiền
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Vài lời với CTY ...

Vào blog của CTY dọc những lời chị viết cho ông mà ... khóc lặng lẽ theo chị ... Chị còn may mắn hơn em đấy CTY à. Chị còn được nhìn mặt ông và nghe lời ông dặn dò trước lúc nhắm mắt xuôi tay. Còn em ...:sad:, khi đó em đang đi học xa nhà. Đã mua quà cho ông, hí hửng rằng ông sẽ vui lắm. Thế mà chỉ trước hôm em về một ngày thì ... 1 cuộc điện thoại với một hung tin .. Ông ra đi khi em chỉ còn cách ông ... 8h đồng hồ xe chạy ... Chỗ trống ông để trong lòng em sao mà lớn đến vậy . Em trách ông vì ông đã ko chịu chờ đứa cháu gái mà ông thương nhất, em đã khóc khi món quà em dành cho ông được mua từ những đồng tiền em tự tay kiếm được từ những giỏ hoa vậy mà ông chẳng bao giờ còn nhìn thấy, em khóc khi em không được nhìn thấy khuôn mặt hiền từ với nụ cười phúc hậu lần cuối ... Và phải lâu lắm, lâu lắm sau đó em mới có thể quen dần với với ý nghĩ ông đã đi rồi, đi xa lắm rồi .... Em biết chị đang buồn như thế nào vì em cũng đã từng như vậy .... Cố lên chị nhé .. :sad:...

Sửa lần cuối:
nguyen kim hue

nguyen kim hue

Cao cấp
15/10/07
520
0
16
Hà Đông - Hà Nội
Nhức đầu quá! Lượn thôi.

Chúc tất cả về nhà ăn tối vui vẻ, đêm nay ngủ ngon...

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
Người đó của tôi giờ đang đi với người đó của người đó. Tôi phải làm sao đây? cứ xem như là không biết gì hay sao? Tôi đã dành tất cả cho người đó rồi sao người đó cứ mãi để tôi ở ngòai trái tim người đó là sao? Tôi phải làm sao cho hết ngày mai đây? Giây phút này đây, lòng tôi nhói đau. (gaumap)

L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
Người đó của tôi giờ đang đi với người đó của người đó. Tôi phải làm sao đây? cứ xem như là không biết gì hay sao? Tôi đã dành tất cả cho người đó rồi sao người đó cứ mãi để tôi ở ngòai trái tim người đó là sao? Tôi phải làm sao cho hết ngày mai đây? Giây phút này đây, lòng tôi nhói đau. (gaumap)

tất cả rồi cũng sẽ qua thôi gautrang ah, Hạnh phúc sẽ đến với ai biết hy vọng và kiếm tìm.

VŨ THỊ TUYẾT MAI

VŨ THỊ TUYẾT MAI

Guest
3/4/06
165
0
0
Vô định
Một ngày mới thức dậy mà trong lòng trống vắng,không một chút gợn sóng, không một chút cảm xúc, có lẽ tôi đây đã đóng băng rùi. hic hic

catsamac

catsamac

Trung cấp
15/7/08
61
0
6
tp hcm
Mỗi ngày trôi qua tôi tự tìm cho mình một niềm vui,cười nói chơi đùa với mọi người.Có lẽ mọi người sẽ nghĩ tôi là một cô bé không biết buồn,nhưng khi chỉ còn một mình đối diện với chính bản thân mình tôi nhận ra mình cô đơn. Và tôi cũng sợ cô đơn.Tôi hanh phúc khi bên tôi luôn có những người bạn.

VŨ THỊ TUYẾT MAI

VŨ THỊ TUYẾT MAI

Guest
3/4/06
165
0
0
Vô định
Mỗi ngày trôi qua tôi tự tìm cho mình một niềm vui,cười nói chơi đùa với mọi người.Có lẽ mọi người sẽ nghĩ tôi là một cô bé không biết buồn,nhưng khi chỉ còn một mình đối diện với chính bản thân mình tôi nhận ra mình cô đơn. Và tôi cũng sợ cô đơn.Tôi hanh phúc khi bên tôi luôn có những người bạn.

Bên em luôn có mọi người mà bé, an tâm nhé cưng. Chúc em một ngày tốt lành :ladiesman

N

ngocphuongnghi

Guest
29/8/08
0
0
0
ha ha... cácanh chị nhà mình tiếu lâm quá đi mất. Em là thành viên mới, chúc các anh chị zui zẻ:p

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
Ngày mới, tâm trạng hạnh phúc và bao lo toan cho ngày mai. Chĩ được vài ngày ngắn ngủi đến thế sao? cuộc sống chỉ có thế với chúng ta thôi sao? mong ngày mai và ngày mốt nhanh đến nhưng lại lâu đi anh nhá. Vì ngày kia mình lại phải xa nhau. Hãy cho nhau những gì mình nghĩ là hạnh phúc anh nhá.

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Dạo này mình làm sao í nhể ??? Cả ngày kỳ cạch với cái máy tính, tối về vẫn còn gõ gõ mổ mổ ..:0frown: Híc .. Gọi điện cho sư huynh tham khảo ý kiến mấy vấn đề ... Đau hết cả đầu ... kế với chẳng toán ... Hừm, thế mà hồi xưa mình yêu mấy con số thế không biết ...Đúng là đồ con
. Sao ko học nghề gì đó nhẹ nhàng và đỡ đau đầu hơn nhể ... Củ chuối quá ....

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Vô tình nghe được bài hát ... xúc động, nhớ ông đến quặn lòng ... Nghĩ đến chị mà khóc cùng chị .... Vào Blog viết cho ông lá thư ... Viết thì viết thế thôi chứ giờ ông đã nằm sâu lắm rồi trong lòng đất lạnh ngắt mình biết gửi về đâu và làm sao ông có thể nhận được chứ ... Nỗi đau mất ông lại tràn về như mới hôm qua ... :sad::sad::sad:

snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
Hôm qua là một ngày nghỉ vô cùng có ý nghĩa với mình :lily:. Giá như ngày nào cũng vậy ..........có lẽ cuộc sống này sẽ mãi bình yên .........:sleep:
Hôm nay lại một ngày mới , một ngày đầy dẫy công việc , đầy sự lo toan ,và bao ngang trái , bao ưu phiền ...............:wall:Nhưng mình nghĩ mình sẽ vượt qua ....!:q3aHappyM

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Thật lòng lúc này chỉ muốn khóc thật to mà không phải kìm nén ..................

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Nước mắt không vơi được nỗi sầu đâu em
Nước mắt không mang lại những ngày ấm êm
Đừng buồn nghe em, đừng sầu nghe em
Tình yêu là những.....bay vào hư không.

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Chiều nay mình vui thật ... Từ nãy giờ ngồi cười mãi thôi ... Thật lòng chẳng muốn phá hay chọc tức ai đó đâu ... Xin lỗi bạn nhé ... Nhưng nhờ bạn mà nỗi buồn ban sáng của mình vơi đi rất nhiều ... Mở lòng thì sẽ thấy hành động của người khác chẳng đến nỗi phải ... xịt khói lỗ tai thế đâu.... Thật lòng chúc bạn mọi điều tốt lành ... Đừng để nỗi tức giận của mình lấn át hết mọi điều tốt đẹp khác mà ... " kẻ thù"... của mình có thể đem lại nhé bạn ... :021:

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Cuộc sống nhiều lo toan, dòng đời nhiều bon chen...
Mệt mỏi nhưng vẫn vui vì thấy mình sống có ích cho bản thân, cho gđ và góp sức nhỏ cho xã hội.

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Cuộc sống nhiều lo toan, dòng đời nhiều bon chen...
Mệt mỏi nhưng vẫn vui vì thấy mình sống có ích cho bản thân, cho gđ và góp sức nhỏ cho xã hội.

Kính cận dạo này nhiều tâm sự nhỉ ??? Cố gắng lên nhé ...:beernow:

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Ùh! Cảm ơn cóc iu nhiều nha.
Kinhcan cũng như cóc iu và mọi người, chúng ta đang sống, đang cố gắng để sống tốt hơn,để báo hiếu với công "dưỡng dục sinh thành" của cha mẹ.
Mỗi lúc mệt mỏi vì công việc, nghĩ đến những gì mình đã, đang và sẽ làm chính là niềm động viên, an ủi là động lực để chúng ta cố gắng.
Thời gian cứ lặng lẽ trôi đi, cuộc sống bộn bề âu lo,những gì đang là kế hoạch, những điều chúng ta chưa làm được, những việc đang dở dang làm cho chũng ta phải cố gắng vững vàng hơn, đứng dậy chạy đua với thời gian.
Đỉnh vinh quang chỉ dành cho những ai đã phấn đấu, cố gắng không biết mệt mỏi phải không các bạn.
Một điều ước nhỏ là được làm những gì cho gđ, bạn bè và người thân. Được thấy trên môi các bạn nở nụ cười là kinhcan thấy vơi đi rất nhiều những suy tư của mình.

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Ùh! Cảm ơn cóc iu nhiều nha.
Kinhcan cũng như cóc iu và mọi người, chúng ta đang sống, đang cố gắng để sống tốt hơn,để báo hiếu với công "dưỡng dục sinh thành" của cha mẹ.
Mỗi lúc mệt mỏi vì công việc, nghĩ đến những gì mình đã, đang và sẽ làm chính là niềm động viên, an ủi là động lực để chúng ta cố gắng.
Thời gian cứ lặng lẽ trôi đi, cuộc sống bộn bề âu lo,những gì đang là kế hoạch, những điều chúng ta chưa làm được, những việc đang dở dang làm cho chũng ta phải cố gắng vững vàng hơn, đứng dậy chạy đua với thời gian.
Đỉnh vinh quang chỉ dành cho những ai đã phấn đấu, cố gắng không biết mệt mỏi phải không các bạn.
Một điều ước nhỏ là được làm những gì cho gđ, bạn bè và người thân. Được thấy trên môi các bạn nở nụ cười là kinhcan thấy vơi đi rất nhiều những suy tư của mình.

Lời tâm sự hay lắm kính cận à ..
Nè, mỗi ngày cóc vào nicks kính cận roài cười toe một cái nhá ( câu đỏ đỏ í ... :biggrin:)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA