Mỗi tuần một chuyên đề

Phút thật lòng . . .

• Thread starter lan nguyen
  • Ngày gửi
TLX

TLX

Giọt nắng bên thềm
15/6/09
539
17
18
Góc phố dịu dàng
Em hổng nín đấy ... Đưa thêm 1000 đây ...

thế thì kimloan08 rủ coc yeu sang chỗ kimloan08 đi, đỡ tốn thêm 1000 mà coc yeu vẫn nín

Khóa học Quản trị dòng tiền
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Các anh chị cứ:
Hẹn gặp ở ...
Rồi là: em không xuống được à ...
Rồi là: Cho chị 7 ngày yên ổn để suy nghĩ ...
.....

Thấy buồn gì đâu ...

D

DungVu

Guest
23/2/09
19
0
0
37
TpHCM
Đôi khi "tự đánh lừa mình" cũng hay lắm đó!:wall:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Sau một loạt tin nhắn hỏi thăm + động viên + cổ súy tinh thần là một tin nhắn hí hửng khoe: Anh được phân công nhiệm vụ làm bánh SN ... giữa hồ
( Nhớ không chính xác lắm ... ) ... Con bé chả hiểu gì ráo ...

Hí hí, không biết Lão mần ăn có nên cơm cháo gì không nhưng cũng xin chúc Lão cùng các anh, các chị làm được quả bánh hòanh tráng ... Em chúc tất cả mọi người có một ngày sinh nhật vui vẻ ...

Xin hứa hôm í sẽ gửi quà ...

( Đã ký: Cóc)

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
NGU. :wall::wall::wall:
Định tự biến mình thành cái máy... cho họ à ??? Sao tự xem thân mình bèo bọt thế ... :wall::wall::wall:
Thất vọng về một con người ... :wall::wall::wall:

vuongthu

vuongthu

Nobi
12/11/08
246
0
16
Nam Định
Thực sự không muốn chuyển chỗ làm vì có thể về nhà thăm mẹ hàng tuần. 60km :wall:

Chị cũng đã buông tay. Em ủng hộ quyết định của chị. Nếu mẹ có thể đi cùng thì em cũng buông tay. Tiếc rằng sẽ chẳng dễ dàng gì có được một người làm việc ăn ý với mình như thế. Hy vọng sau khi chị ra trường, 2 chị em sẽ có thêm cơ hội cùng làm việc.:1luvu:

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Nếu đúng là chú xóa bài của anh thì cũng phải nói với anh 1 câu chứ? vì khi post bài anh đã hỏi chú rồi. Còn bài giảng của anh đó là bản quyền của anh, anh không cho ai xem được, chỉ có để dạy học mà thôi, bao nhiêu công sức soạn ra cái cần câu cơm của anh mà... Vậy là phải quyết định 1 vấn đề rồi, thật đáng tiếc

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Sau một loạt tin nhắn hỏi thăm + động viên + cổ súy tinh thần là một tin nhắn hí hửng khoe: Anh được phân công nhiệm vụ làm bánh SN ... giữa hồ
( Nhớ không chính xác lắm ... ) ... Con bé chả hiểu gì ráo ...

Hí hí, không biết Lão mần ăn có nên cơm cháo gì không nhưng cũng xin chúc Lão cùng các anh, các chị làm được quả bánh hòanh tráng ... Em chúc tất cả mọi người có một ngày sinh nhật vui vẻ ...

Xin hứa hôm í sẽ gửi quà ...

( Đã ký: Cóc)

Bây giờ mới đọc bài của em, cám ơn em đã "nghi ngờ" thành công của anh và các bạn. Em thấy đó, nó đã thành công không đến nỗi tồi.... và nó cũng gây nhiều ngạc nhiên cho anh khi biết hậu quả của việc nhiệt tình quá mức là thế nào!
Thay mặt tổ làm bánh xin tự kiểm điểm và rút kinh nghiệm

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Hôm nay vào web thấy tâm trạng mình sao nhỉ? Rất vui, vui vì sau một hồi khẩu chiến hôm nay đồng loạt các nick bị mất dấu trên đầu!
Cảm ơn người viết kịch bản và đạo diễn nhé!:015:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Hôm nay vào web thấy tâm trạng mình sao nhỉ? Rất vui, vui vì sau một hồi khẩu chiến hôm nay đồng loạt các nick bị mất dấu trên đầu!
Cảm ơn người viết kịch bản và đạo diễn nhé!:015:

Cảm ơn 2 người chứ không để NGƯỜI nhá!

phuonganh251084

phuonganh251084

Guest
7/11/06
124
0
0
HN
Thà cứ như cũ lại thảo mái hơn nhỉ, muốn gặp, muốn buôn, muốn chuyện trò, mà có khi gặp chỉ ngồi cùng nhau, lại dễ dàng hơn. Cả 2 thỏa mái, chẳng ai nghĩ gì đến ý nghĩa của nó. Giờ thì khác rồi, cứ viết tin nhắn rồi lại xóa. Mà chỉ đơn giản là rủ lang thang đâu đó cho thỏa mái thôi. Bồ gì mà bồ, lại sợ hiều nhầm!!!

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Thư gửi Chú!!!

Có lẽ "nói quá nhiều" là đặc điểm nổi bật nhất ở Chú, bất cứ ai đã từng gặp Chú cũng nhận xét như vậy.
Chú à! Có một câu ngạn ngữ viết đại ý rằng: "Người ta thường ân hận vì đã thốt ra lời chứ không bao giờ ân hận vì đã lặng thinh". Có lẽ đây là điều Chú nên suy nghĩ.
Chú à! Lời nói có một giá trị cao quý vô cùng vì thế đối với những ai không thể nói được trên cõi đời này thì đó quả là một bất hạnh lớn với họ. Nhưng nói gì? Nói như thế nào? Nói để làm gì?... lại là một vấn đề mà chúng ta cần xem xét phải không Chú? Delarve Mardeus nói rằng: "Hãy suy nghĩ kĩ điều bạn nói, nhưng đừng nói tất cả những điều bạn nghĩ". Người thông minh là người biết mình đang nói gì? mục đích gì? và cách nói như thế nào để phù hợp với đối tượng nghe.
Người xưa có câu "Chuông kêu thử tiếng, người khôn thử lời". lời nói bộc lộ suy nghĩ, tình cảm và nhân cách con người. Vậy nên, Chú hãy cố gắng để hoàn thiện mình nhé.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Hic hic, tự dưng thèm uống rượu gạo với lòng chấm mắm tôm thế không biết!!!

Rượu đểu uống nhức đầu mà thấy ngon hơn rượu xịn. Chẹp!!! Tối nay anh già có mời ra Sông Tô Lịch rượu lòng không nhỉ?

Thật lòng là thèm quá!!!

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Hic hic, tự dưng thèm uống rượu gạo với lòng chấm mắm tôm thế không biết!!!

Rượu đểu uống nhức đầu mà thấy ngon hơn rượu xịn. Chẹp!!! Tối nay anh già có mời ra Sông Tô Lịch rượu lòng không nhỉ?

Thật lòng là thèm quá!!!

Thèm lòng rán ở Hàng Điếu quá :1luvu::1luvu:.

naviah

naviah

Guest
25/11/06
113
8
0
18
somewhere in my dreams
:) Nhìn lại mới thấy, hoá ra hôm nay...SN mình, thế là đã 4 tuổi rồi đấy...4 năm trôi qua nhanh thật.

4 tuổi...là trẻ hay già nhỉ???

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
:) Nhìn lại mới thấy, hoá ra hôm nay...SN mình, thế là đã 4 tuổi rồi đấy...4 năm trôi qua nhanh thật.

4 tuổi...là trẻ hay già nhỉ???
Cô chúc mừng sinh nhật cháu, hay ăn chóng nhớn, cố gắng cho cao như cái sào giống lão Kò nhá :036:
4 tuổi rồi nhỉ ? Già rồi đấy, già chát, già khú ... . :dance2:

P

PhươngMai

Guest
24/5/06
14
0
0
44
Hà Nội
Có lẽ "nói quá nhiều" là đặc điểm nổi bật nhất ở Chú, bất cứ ai đã từng gặp Chú cũng nhận xét như vậy.
Chú à! Có một câu ngạn ngữ viết đại ý rằng: "Người ta thường ân hận vì đã thốt ra lời chứ không bao giờ ân hận vì đã lặng thinh". Có lẽ đây là điều Chú nên suy nghĩ.
Chú à! Lời nói có một giá trị cao quý vô cùng vì thế đối với những ai không thể nói được trên cõi đời này thì đó quả là một bất hạnh lớn với họ. Nhưng nói gì? Nói như thế nào? Nói để làm gì?... lại là một vấn đề mà chúng ta cần xem xét phải không Chú? Delarve Mardeus nói rằng: "Hãy suy nghĩ kĩ điều bạn nói, nhưng đừng nói tất cả những điều bạn nghĩ". Người thông minh là người biết mình đang nói gì? mục đích gì? và cách nói như thế nào để phù hợp với đối tượng nghe.
Người xưa có câu "Chuông kêu thử tiếng, người khôn thử lời". lời nói bộc lộ suy nghĩ, tình cảm và nhân cách con người. Vậy nên, Chú hãy cố gắng để hoàn thiện mình nhé.

Bác này hôm nay triết lý ghê! thanks bác câu này : "Người ta thường ân hận vì đã thốt ra lời chứ không bao giờ ân hận vì đã lặng thinh"

T

THAONNMU

Guest
9/7/09
1
0
1
tan phu
Phút thật lòng và em đã nói ra những gì suy nghĩ trong lòng là em rất nhớ anh và kết quả em nhận được là anh chỉ xem như em gái mà thôi và anh bảo em hãy lo học cho thật tốt hic hic... nhưng mà sao anh không nghĩ lại việc học hành và việc nhớ một người có liên quan gì nhau vì em đã lớn rồi đâu còn nhỏ nữa để không biết phải phân biệt chuyện nào ra chuyện đó. :058: em đã 25t rồi mà vẫn bị xem là còn nhỏ.......
Các anh chị ơi em thật lòng như vậy là đúng hay sai ?

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
Phút thật lòng và em đã nói ra những gì suy nghĩ trong lòng là em rất nhớ anh và kết quả em nhận được là anh chỉ xem như em gái mà thôi và anh bảo em hãy lo học cho thật tốt hic hic... nhưng mà sao anh không nghĩ lại việc học hành và việc nhớ một người có liên quan gì nhau vì em đã lớn rồi đâu còn nhỏ nữa để không biết phải phân biệt chuyện nào ra chuyện đó. :058: em đã 25t rồi mà vẫn bị xem là còn nhỏ.......
Các anh chị ơi em thật lòng như vậy là đúng hay sai ?

"Ngày xưa bé nói yêu anh
Anh chê bé nhỏ bé chưa biết gì
Ngày nay bé lớn lên rồi
Anh khen bé đẹp bé chê anh già"

Tìm nghe bài hát "Tuổi mười ba" (Nguyên Sa-Ngô Thuỵ Miên) cô bé ơi !

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA