Khởi động lại bóng đá WKT-Phía Nam

• Thread starter casablanca_dumus
  • Ngày gửi
casablanca_dumus

casablanca_dumus

Dịch vụ thành lập công ty- kế toán 09.4888.4999
Các anh chị và các bạn mến!

Vậy là sau giải tứ hùng đã diễn ra rất lâu rồi anh em đội bóng phía Nam lại ít cơ hội giao lưu bóng đá với các đội khác. Nhân thấy tình hình thuận lợi phong trào có vẻ mạnh hơn em kêu gọi các anh chị em khởi động lại Club Bóng đá phía Nam gặp gỡ giao lưu vào cuối tuần .

Đối thủ thì nhiều lắm. Hiện em đang có 2 đội có thể giao hữu với chúng ta. Đá sân nhỏ 5 đá 1 chụp. Có thể đá sân Mini ở Quân khu 7 hoặc sân cỏ nhân tạo ở Đào Duy Anh . Hoặc là anh em ta chia làm hai đội đá vừa vui, đoàn kết lại rèn luyện được sức khoẻ. Sau đó có thể giao lưu rộng hơn với các cty khác như cty bác PAT và được biết bác PAT là một thủ môn tài ba của làng bóng đá nghiệp dư ngày trước.

Đây là gợi ý của em. Các anh chị em cho ý kiến để lập kế hoạch nhé. Rất mong ý kiến của các anh chị em!

Casa

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
MINA nói:
Các mem Nam kế toán miền Nam đâu hết rồi nhỉ? Sao không bác nào lên tiếng với Casa hết vậy ta.:wall:
Mem Nam đi " Túy tiên" hết rồi , sức đâu mà đá đây :cool2:
Football

casablanca_dumus

casablanca_dumus

Không phải ! Do cái Topic này thường vào trong Club mới thấy vì bài mới lên tục nên các bác không thấy thôi. Các bác lên tiếng cái đi nhé. Thành lập một đội nhỏ nhỏ đi chơi cho khỏe người!

dangkhoaquan

dangkhoaquan

Cao cấp
có em! Các bác cứ đăng ký đi,em cũng xin theo nhưng vấn đề cực kỳ khó khăn là sân bãi đấy, sợ bây giờ ko còn sân,nếu thành lập đội bóng mình chắc chắn mình sẽ rủ đội bóng của anh levanton, và cty mình sẽ đấu với các bạn

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Ngoài Bắc, các cầu thủ chúng ta đá đâu thắng đó.
Miền Nam, kể từ khi mình dõi theo thì hình như chưa...biết mùi chiến thắng là gì.

Nhân tài bóng đá miền Nam nằm ẩn dật ở đâu hết vậy ta ?

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi
Bóng đá Miền Nam thua suốt thế, cố gắng lên nhé. Tôi chúc các bạn có được những trận thắng vẻ vang. Hãy như Miền Bắc đang bất bại nè, thắng suốt à.

nguyenductho

nguyenductho

Guest
3/9/04
153
0
0
45
Ho Chi Minh city
Để tớ thử liên lạc với tụi ngân hàng phát triển nông thôn đã, sân thì bên đó có sẵn rùi (ngay đài phát tín - Lý Thường Kiệt đó), nhưng quan trọng là quân số thì chẳng thấy ai, lấy ai đá với đấm đây

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
nguyenductho nói:
Để tớ thử liên lạc với tụi ngân hàng phát triển nông thôn đã, sân thì bên đó có sẵn rùi (ngay đài phát tín - Lý Thường Kiệt đó), nhưng quan trọng là quân số thì chẳng thấy ai, lấy ai đá với đấm đây
:now:
Lúc có sân thì không có người, lúc có người thì không có sân.

"Thiên thời, địa lợi, nhưng nhân chưa hòa"

Anh casa có cái "khung" nào cho anh em WKT nhập đội rèn luyện từ từ, chứ tại thời điểm này thành viên WKT miền Nam chơi bóng ném tốt hơn chơi bóng đá :flower: . Chắc dùng kế "Hồn Trương Ba, da hàng thịt" thì mới mau tiến bộ :wall:

nguyenductho

nguyenductho

Guest
3/9/04
153
0
0
45
Ho Chi Minh city
2 - Nguyễn Đức Thọ - 0908594120

C

caulong.com

Guest
9/8/06
1
0
0
45
HCM
www.caulong.com
casablanca_dumus nói:
Các anh chị và các bạn mến!

Vậy là sau giải tứ hùng đã diễn ra rất lâu rồi anh em đội bóng phía Nam lại ít cơ hội giao lưu bóng đá với các đội khác. Nhân thấy tình hình thuận lợi phong trào có vẻ mạnh hơn em kêu gọi các anh chị em khởi động lại Club Bóng đá phía Nam gặp gỡ giao lưu vào cuối tuần .

Đối thủ thì nhiều lắm. Hiện em đang có 2 đội có thể giao hữu với chúng ta. Đá sân nhỏ 5 đá 1 chụp. Có thể đá sân Mini ở Quân khu 7 hoặc sân cỏ nhân tạo ở Đào Duy Anh . Hoặc là anh em ta chia làm hai đội đá vừa vui, đoàn kết lại rèn luyện được sức khoẻ. Sau đó có thể giao lưu rộng hơn với các cty khác như cty bác PAT và được biết bác PAT là một thủ môn tài ba của làng bóng đá nghiệp dư ngày trước.

Đây là gợi ý của em. Các anh chị em cho ý kiến để lập kế hoạch nhé. Rất mong ý kiến của các anh chị em!

Casa

Chào đội trưởng. Mình đã từ giả bóng đá cũng được vài tháng rồi kể từ cái ngày mình lập cái Diễn Đàn Cầu Lông mình đã chuyển hẳn sang chơi Câu Lông luôn rồi.Các bạn nào yêu thích Cầu Lông thì xin mời vào diễn đàn mình chơi nhé. www.caulong.com Nhưng nay thấy mọi người hứng quá mình cũng muốn được quay lại sân bóng cùng các bạn.
Mình tên là Lê Hữu Thiên.
Số phone là : 0986 970103
Sở Trường : Tiền vệ cánh.
My site : www.caulong.com

Thân

casablanca_dumus

casablanca_dumus

Cứ điểm danh cái đã. Rồi ta bàn chuyện đá đấm sau:

1) Casa
2) Dangkhoaquan
3) Virgin
4) Khoithuocbuontrongdem
5) Phantuannam
6) Lê Hữu Thiên (Không biết có phải đội trưởng của diễn đàn quản trị ngày trước ??)
7)Nguyenductho
Có MINA hậu cần rồi lo gì!

Như vậy với số người hiện tại chúng ta có thể thành lập một đội bóng rồi. 6 đá 1 chụp. Sân thì có nhiều lắm. Có thể là sân cỏ nhân tạo ở Đào Duy Anh hoặc sân bưu điện, hay quân khu 7. Cái quan trọng là anh em nhiệt huyết thì ok thôi. Vạn sự khởi đầu nan . Anh em có thể gợi ý ta Offline cafe ta bàn chuyện.

Mong ý kiến anh em!
Casa

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
) Lê Hữu Thiên (Không biết có phải đội trưởng của diễn đàn quản trị ngày trước ??)
Đúng rồi đó em
Em hỏi Virgin chưa vậy, anh này chỉ đi thi đôi chân đẹp nhất thì đoạt giải chắc chắn.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
casablanca_dumus nói:
4) Khoithuocbuontrongdem
Anh này ở Hà Nội

casablanca_dumus nói:
Sau giải công nhân lao động vừa qua, em nghĩ em sẽ k bao giờ chạm vào trái bóng Football

casablanca_dumus nói:
6) Lê Hữu Thiên (Không biết có phải đội trưởng của diễn đàn quản trị ngày trước ??)
Ông này bi giờ mê cầu lông hơn đá banh... nhưng được cái luôn yêu bóng đá và thể lực khá tốt

casablanca_dumus nói:
Chia buồn với nhận định sai lầm của anh casa... Đất nước sắp gia nhập WTO mà nhận định "vi mô" thế này thì TIÊU

casablanca_dumus nói:
Anh em có thể gợi ý ta Offline cafe ta bàn chuyện.
Chuyện này thì em tham gia được... Nếu có tham gia chắc em đi theo chị Mina ở khâu hậu cần

casablanca_dumus

casablanca_dumus

MINA nói:
Đúng rồi đó em
Em hỏi Virgin chưa vậy, anh này chỉ đi thi đôi chân đẹp nhất thì đoạt giải chắc chắn.
Vậy thì được rồi! Chúng ta cứ xây dựng từ từ. Đâu còn có đó, thể thao thì không bao giờ cũ đâu mà lo. Vậy Tuấn Nam làm sao khuấy động lại cái. Nghe nói ZZắc vào trong này rồi kêu hắn tham gia luôn!

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Vẫn " thiếu thốn " ghê :wall: ./ MN đông đảo lắm sao phong trào thể dục thể thao mà :wall:

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
casablanca_dumus nói:

1) Casa
2) Dangkhoaquan
3) Virgin
4) Khoithuocbuontrongdem
5) Phantuannam
7)Nguyenductho
Có MINA hậu cần rồi lo gì!

Như vậy với số người hiện tại chúng ta có thể thành lập một đội bóng rồi. 6 đá 1 chụp. Sân thì có nhiều lắm. Có thể là sân cỏ nhân tạo ở Đào Duy Anh hoặc sân bưu điện, hay quân khu 7. Cái quan trọng là anh em nhiệt huyết thì ok thôi. Vạn sự khởi đầu nan . Anh em có thể gợi ý ta Offline cafe ta bàn chuyện.

Mong ý kiến anh em!
Casa
Ông nội? điểm danh gì kỳ quặc dzậy, Virgin mà tham thì có nhỡ té 1 phát thêm "ed" ông dám chịu trách nhiệm ko? Thêm virgin vào danh sách đội thà thêm VietHuong còn hơn. Đấy là còn chưa nói tới chiện khoithuocbuontrongdem đấy nhá, làm như David Beckham mỗi trận muốn đá phải bay 1.800km vào du đấu với mấy con gà nhà.
Cứ nhòm hình này mà điểm danh:

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
1 phút nói thật: 50% là lính đánh thuê

Tình hình lính đánh thuê như sau :
-1 về Hà Nội
- 1 đang ở Nhật
- 2 bây giờ thì đã không còn sức mà chạy
- 1 (thủ môn) hiện nay đang thi đấu cho giải hạng 2 :eyepop:

Còn lại mới là người nhà! Thấy anh ketoancon tướng ngon lắm nhưng đá bóng ẹ nhất VN.

WKT miền Nam tuy đông nhưng nữ là đa số! Nam giới cũng có chút đỉnh nhưng chưa tập hợp đủ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA