Sinh nhật CFC tròn 2 tuổi nào....

• Thread starter XIANGQIANG
  • Ngày gửi
D

dongkysot

Guest
6/10/06
7
0
0
Long Biên - Hà nội
ái chà XQ nhanh thế nhỉ, đã ps ảnh lên đây rồi cơ, mà sao ko thấy mình nhỉ??? ah a thấy A chien_haratour cầm quả bóng đấy TB ah, cứ a ấy mà đòi!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Lời cảm ơn

Lời Cảm Ơn

Được sự ủy quyền của Chủ tịch CFC, xin gửi lời cảm ơn đến các thành viên tham gia chuẩn bị chu đáo buổi sinh nhật CFC.

Đặc biệt cám ơn sự có mặt đông đảo của các thành viên CFC. Sự có mặt của các thành viên đã tạo một không khí vui vẻ. Hi vọng bây giờ và mãi mãi sau này CFC luôn luôn duy trì, và phát triển.

Tổng kết quỹ CFC, sau buổi sinh nhật:

Tổng thu: 550.000 VNĐ
Tổng chi: 380.000 VNĐ

Số tiền còn lại : 170.000 VNĐ sẽ chia đều cho 2 quỹ cafe. Đề nghị 2 thủ quỹ liên lạc với Tigon để nhận lại số quỹ dư.

Tigon,

P/s: Hôm qua, sinh nhật CFC nhưng 2 thủ quỹ của hai hội cafe Láng Hạ và cafe Báo lại vắng mặt. Vậy theo mọi người nên phạt 2 thủ quỹ thế nào đây nhỉ?

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Nhân tiện các pác cho em hỏi cái Trống của em ( ko phải cái Trống của pác VAT )pác nào cầm hộ ko nhỉ?. Thằng bé hàng xóm nó đòi em ghê quá.
Em về sớm thiệt thòi thía đấy. Chả thấy mặt mũi mìn đâu. Nghe Hocon_86 nói 11h10 mới bước chân vào nhà. Hixhix

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
dongkysot nói:
ái chà XQ nhanh thế nhỉ, đã ps ảnh lên đây rồi cơ, mà sao ko thấy mình nhỉ??? ah a thấy A chien_haratour cầm quả bóng đấy TB ah, cứ a ấy mà đòi!!!
Cảm ơn anh! Nhưng mà lúc về, em có thấy anh ấy cầm đâu. Em hứa mang về cho Cu Loe mà giờ chẳng thấy đâu cả. :wall: :wall: :wall:

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
Sửa lần cuối:

Xem nhiều