Luật lao động

• Thread starter Trần Thị nguyệt
  • Ngày gửi
Trần Thị nguyệt

Trần Thị nguyệt

Chỉ là hạt cát
29/6/06
109
1
18
40
QT-SG
Chào tất cả mọi người, cho em hỏi là có ai biết trang web của luật lao động khôngchỉ cho em với!
Em không hiểu rõ về luật lao động lắm nên em muốn tiìm hiểu xem những ngày nghĩ hưởng lương bao gồm những ngày nào. Ví dụ như trong nhà người lao động có anh chị em đám cưới thì có phải là người lao động được nghĩ một ngày hưởng lương không?
Cảm ơn mọi người!

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

phamxuanthuy

Guest
Trần Thị nguyệt nói:
Chào tất cả mọi người, cho em hỏi là có ai biết trang web của luật lao động khôngchỉ cho em với!
Em không hiểu rõ về luật lao động lắm nên em muốn tiìm hiểu xem những ngày nghĩ hưởng lương bao gồm những ngày nào. Ví dụ như trong nhà người lao động có anh chị em đám cưới thì có phải là người lao động được nghĩ một ngày hưởng lương không?
Cảm ơn mọi người!

Trần Thị nguyệt

Trần Thị nguyệt

Chỉ là hạt cát
29/6/06
109
1
18
40
QT-SG
Cảm ơn bạn nhiều nhe!

T

tonglutinhta

Guest
15/8/06
69
0
0
38
hà nội
Sao mình chỉ thấy bộ luật của năm 1994 vậy? đã hơn 10 năm rồi cơ mà!

Trần Thị nguyệt

Trần Thị nguyệt

Chỉ là hạt cát
29/6/06
109
1
18
40
QT-SG
havt nói:
Bạn có thể vào đây tham khảo được đó bạn
www.luatvietnam.com.vn
Bạn ơi, mình thấy ở đây chỉ có công văn thi hành chứ không tìm thấy luật lao động đâu cả!

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Trần Thị nguyệt nói:
Chào tất cả mọi người, cho em hỏi là trang web của luật lao động khôngchỉ cho em với!
Cảm ơn mọi người!

Khôngđược hưởng lương trong trường hợp này.
Chỉ khi nào đám cưới của mình thì được nghỉ 3 ngày hưởng lương
Muốn đọc các văn bản về lao động thì vào thư viện load về, diễn đàn có đủ
Em hỏi câu hỏi lủng củng quá. Luật Lao Động là tên một văn bản pháp luật, mà câu hỏi lại là "có ai biết trang web của luật lao động". :wall: Một văn bản mà có trang web thì chắc người chết sẽ sống lại hết

B

baduy

Guest
28/9/06
1
0
0
Ha noi
xuantham nói:
Khôngđược hưởng lương trong trường hợp này.
Chỉ khi nào đám cưới của mình thì được nghỉ 3 ngày hưởng lương
Muốn đọc các văn bản về lao động thì vào thư viện load về, diễn đàn có đủ
Em hỏi câu hỏi lủng củng quá. Luật Lao Động là tên một văn bản pháp luật, mà câu hỏi lại là "có ai biết trang web của luật lao động". :wall: Một văn bản mà có trang web thì chắc người chết sẽ sống lại hết

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA