Khi buồn bạn sẽ làm gì

• Thread starter Hoadonbanle
  • Ngày gửi
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Hôm qua tự nhiên......nỗi buồn ở đâu tự sâu trong lòng nó tuôn ra...... ngồi chơi game mà nước mắt giọt ngắn giọt dài cứ tuôn ra.......Hic hic "Tôi buồn chẳng biết vì sao tôi buồn"

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

HienMQ

Guest
11/5/06
19
1
3
Tp HCM
letmyha nói:
Hôm qua tự nhiên......nỗi buồn ở đâu tự sâu trong lòng nó tuôn ra...... ngồi chơi game mà nước mắt giọt ngắn giọt dài cứ tuôn ra.......Hic hic "Tôi buồn chẳng biết vì sao tôi buồn"

Chắc là lúc đó vừa mới đi nhậu về hả?

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
HienMQ nói:
Chắc là lúc đó vừa mới đi nhậu về hả?
Có người rủ đi nhậu cũng đỡ. chỉ tiếc rằng...... hết người rồi!
Hôm nay rãnh HienMQ rủ let đi nhậu với nghen!

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
Buồn thì lên chùa Chân Tiên
Niệm kinh cứu khổ muộn phiền tiêu tan
Thảnh thơi như cõi Niết Bàn
Hờn ghen bỏ lại, đa đoan trả đời...

Địa chỉ: 151 Bà Triệu

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
Katherine nói:
Buồn thì lên chùa Chân Tiên
Niệm kinh cứu khổ muộn phiền tiêu tan
Thảnh thơi như cõi Niết Bàn
Hờn ghen bỏ lại, đa đoan trả đời...

Địa chỉ: 151 Bà Triệu
lại thía nữa roài, Katherine lại muốn lên chùa tu nữa roài. ko biết anh chàng nào làm Ka khổ mà cứ phải lên chùa dài dài thế này. KA nên chuyển lên chùa ở luôn, thì khỏi phải buồn nữa. lúc đó thì thế nào nhỉ? :biggrin:
khi tèo gặp Ka chắc nghe câu nói này quá:" Mô phật, thí chủ tìm ai?" chắc lúc đó tèo trả lời: " tôi đi tìm NI SƯ KATHERINE" :biggrin: :biggrin: :biggrin:

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
nguyên văn bởi letmyha
làm sao thế em? sao mà em buồn thế? kể anh nghe xem nào, anh chữa cho hết buồn nghe cưng!!!

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Buồn ghê gớm, thứ 7 người ta đi chơi bời còn mình lại è ra làm xong nốt cái tiểu luận mắc ma,hicx...
Buồn đã mệt, tự nhiên mở nhạc lên còn nghe thảm thiết hơn, ôi mấy bài nhạc yêu dấu của mình tự nhiên phản tác dụng...
When you say nothing at all...
Hix, lên nhà sách dạo thôi, đi học ngang mãi mà chưa ghé vào, âu cũng là cách làm nỗi buồn tiêu bớt:)

hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
Buồn quá, lên mạng ngồi nghe nhạc, xem thông tin, nói chuyện với bạn bè....Dù sao cũng vơi đi nỗi buồn!

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
shark88 nói:
làm sao thế em? sao mà em buồn thế? kể anh nghe xem nào, anh chữa cho hết buồn nghe cưng!!!
Ước gì giờ này có anh bên cạnh để em thấy được an vui bội phần!

Hic... anh ơiiiiiiiiiii em muốn kể chuyện cho anh nghe nhưng... e ngại nơi public người ta lại bảo em spam.... em phải làm sao đây???? :wall:

tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
207
0
16
18
HN
Một chiều đông se lạnh
Em đã ở bên tôi
Cất tiếng hát yêu đời
Làm tim khô sống dậy

Buổi chiều đông hôm ấy
Em cười nói rộn ràng
Làm tim tôi xốn xang
Rạo rực niềm hạnh phúc

Buồn vui có từng lúc?
Hạnh phúc có nhất thời?
Nhưng ở trong tim tôi
Em sẽ là mãi mãi.
:dzo:

H

huong_kt

Guest
21/9/06
18
0
0
daklak
sao hoaitinhphuong giống mình thế chứ??? những lúc buồn chỉ muốn ăn uống no say và vào siêu thị hoặc shopping thui. Trùi ui khi vào đo rồi ra thì mọi người biết rùi đó, hỡi ôi....hic...hic....

phuonganh251084

phuonganh251084

Guest
7/11/06
124
0
0
HN
buồn, hay tức giận, hay đau đầu vì việ gì đó, vì ai đó thì tui sẽ vừa nghe rock vừa lau nhà hay dọn dẹp phòng.thế là hết. tui nghe rock không phải vì nó hay mà vì khi nghe nó rùi thì đố mà nghĩ được cái gì khác. thế là ok

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
47
Somewhere near you
Hichichic buồn có nhiều việc để làm lắm, nhưng không nói đâu...

N

nguyenthuyhong

Guest
4/1/05
13
0
0
40
svketoan
Tại sao trong lúc tâm trạng "ngổn ngang" này, lại đọc được bài thơ của Katherine chứ, cũng muốn lên chùa lắm nhưng "Chẳng đủ can đảm", đành ngồi thưởng thức một mình.

Tran Thao Cuc

Tran Thao Cuc

Guest
15/8/06
76
0
0
Sai Gon
Khi ta buồn ta đi lang thang ... WKT!!!:atom:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA