Mỗi tuần một chuyên đề

Trận đấu thật sự khó khăn WFC và bạn Hanjun

• Thread starter huemis
  • Ngày gửi
huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
Trận đấu với đối thủ nặng ký,và khó khăn giữa WEBKETOAN và Bạn HANJUN
Vào lúc 5h30 ngày 10-10 thứ 3 tuần tới tại sân 5 trường đại học Y đường TÔN THẤT TÙNG
Trận này đội bạn hẹn WEB đội nào thua sẽ chịu một bữa nhậu hoành tráng,và theo như vệ tinh của WEBKETOAN thì đây là một đội bóng rất mạnh và có rất nhiều nhân tài nên rất mong sự có mặt đầy đủ của tất cả các cậu thủ trong WFC,trận hôm trước mình ra sân với đội hình thiếu rất nhiều cậu thủ quan trọng nên rất mong hôm đó các bạn hãy ra sân đầy đủ,để bảo vệ màu cờ sắc áo của WFC.và rất mong các bạn cổ động viên hôm đó có mặt đầy đủ để cổ vũ cho đội nhà,hôm trước có một số va chạm không hay.Huemis xin lỗi mọi người và cổ động viên nhiệt tình mong hãy vì đội bóng sẽ vẫn theo đội bóng đến phút cuối cùng.Đừng vì một cá nhân mà làm cho đội bóng không tốt trong mắt của mọi người.

Rất mong sự có mặt của cổ động viên xinh đẹp

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
:talk: Trận đấu với đối thủ nặng ký,và khó khăn giữa WEBKETOAN và Bạn HANJUN
Vào lúc 5h30 ngày thứ 3 tuần tới tại sân 5 trường đại học Y đường TÔN THẤT TÙNG
Hanjun ới em ở đâu vậy liên lạc với anh nha
:ladiesman

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Chắc tớ ở ngoài làm " Ban tiếp tân " :rotfl:

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
huemis nói:
Kinh nhờ! Bạn Hanjun khỏe thế, chấp cả đội bóng Webketoan MB cơ đấy.
Đi xem đê!!! Ơ nhưng ngày mấy???

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Hoadonbanle nói:
Chắc tớ ở ngoài làm " Ban tiếp tân " :rotfl:

Đề nghị ấy làm ban tiếp tân phải mặc mini juyp cho đẳng cấp "prồ" nha:angel:

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
Vào lúc 5h30 ngày thứ 3 tuần tới ngày 10-10 tại sân 5 trường đại học Y đường TÔN THẤT TÙNG
Trận này đội bạn hẹn WEB đội nào thua sẽ chịu một bữa nhậu hoành tráng,và theo như vệ tinh của WEBKETOAN thì đây là một đội bóng rất mạnh và có rất nhiều nhân tài nên rất mong sự có mặt đầy đủ của tất cả các cậu thủ trong WFC,trận hôm trước mình ra sân với đội hình thiếu rất nhiều cậu thủ quan trọng nên rất mong hôm đó các bạn hãy ra sân đầy đủ,để bảo vệ màu cờ sắc áo của WFC.và rất mong các bạn cổ động viên hôm đó có mặt đầy đủ để cổ vũ cho đội nhà,hôm trước có một số va chạm không hay.Huemis xin lỗi mọi người và cổ động viên nhiệt tình mong hãy vì đội bóng sẽ vẫn theo đội bóng đến phút cuối cùng.Đừng vì một cá nhân mà làm cho đội bóng không tốt trong mắt của mọi người.

Rất mong sự có mặt của cổ động viên xinh đẹp,cũng như các bà con cô bác gần xa tới tiễn đưa đội bạn vào quán trả tiền nhậu cho anh chị em WEBKETOAN

Nếu như Hoadonbanle ở ban tiếp tân, thì hôm ấy ông phải mặc váy nha.Cậu thủ đội bóng mà phát biểu thế à.Đáng phạt

Sửa lần cuối:
S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
Minh định đi cổ vũ cho đội bóng và đăng ký 1 suất đá. Thía mà các bác lại đá vào giờ đấy thì tôi đi sao được đây. Tiếc quá ko được đi cổ vũ và gặp gỡ các cổ động viên nữ xinh đẹp.
Ban lễ tân còn mặc minizuýp nữa thì các cầu thủ đá bóng sao đây, có mà nhìn toét cả mắt ra ấy chứ.

D

danglocvn

Guest
9/8/06
23
0
0
42
thanh xuan ha noi
Chà hấp dẫn quá. Cho e góp thêm chân cho đội bóng nữa nhé. Chân e bé thôi nhưng "quẩy" cũng nhanh phết. Dự bị thui cũng được các anh nhé!
Nhất định sẽ tham gia cùng WKT FC! máu lắm rồi!

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi
huemis nói:

Trước hôm đó là ngày lên thớt,chiat tay đời trai của một người bạn chúng ta, em có ý kiến trận đấu đó là trận mừng ngày vui của anh đó và mong rằng anh ấy vẫn tham gia cùng WEBKETOAN VÀ Câu lạc bộ WFC

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
shark88 nói:
Minh định đi cổ vũ cho đội bóng và đăng ký 1 suất đá. Thía mà các bác lại đá vào giờ đấy thì tôi đi sao được đây. Tiếc quá ko được đi cổ vũ và gặp gỡ các cổ động viên nữ xinh đẹp.
Ban lễ tân còn mặc minizuýp nữa thì các cầu thủ đá bóng sao đây, có mà nhìn toét cả mắt ra ấy chứ.
Yên tâm đi nha, đi có chân cổ vũ cũng không sao nhưng những cậu thủ trong đội bóng thì phải tham gia lại nhảy sang tiếp tân,còn nếu bác đi để gặp cổ đọng viên nữ thì em nghĩ pác ở nhà là đúng rồi.Còn bác ra để tham gia WFC thi không ai từ chối hết.

Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
huemis nói:

Hôm trước, nghe ai đó nói là lần sau các cô ở nhà đi cơ mà!
Nghe tới hai lần liền, không nhầm được!

L

linh vy

Guest
25/9/06
9
0
0
ha noi
Anh huemis bảo rất mong sự có mặt của các cổ động viên xinh đẹp thì chắc chắn hôm đó Linh Vy phải có mặt để cổ vũ rồi....hihi

:dzo: :dzo: :dzo: :dzo: :mrstraetz :dzo: :dzo: :dzo: :dzo:​

:1luvu: :1luvu: :1luvu: :1luvu: :1luvu: :1luvu: :1luvu: :1luvu: :1luvu: :1luvu: :mrstraetz :1luvu: :1luvu: :1luvu: :1luvu: :1luvu: :1luvu: :1luvu: :1luvu: :1luvu:::1luvu:

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
khoithuocbuontrongdem nói:
Trước hôm đó là ngày lên thớt,chiat tay đời trai của một người bạn chúng ta, em có ý kiến trận đấu đó là trận mừng ngày vui của anh đó và mong rằng anh ấy vẫn tham gia cùng WEBKETOAN VÀ Câu lạc bộ WFC

Tham gia đá trận trước thì trận sau liệu anh ấy có đá nổi không

hanjun8603

hanjun8603

Đói kiến thức!
26/4/06
97
1
6
43
Tuu quan
huemis nói:
:talk: Trận đấu với đối thủ nặng ký,và khó khăn giữa WEBKETOAN và Bạn HANJUN
Hanjun ới em ở đâu vậy liên lạc với anh nha
:ladiesman

Các anh ơi trận này phải thắng nha, không được thua đâu ạ. Thua là mất tiền nhậu đó.
Đội này mạnh lắm nhưng e vẩn tin tưởng là mình sẽ thắng. Các anh phải tập trung đủ quân mạnh vào nha.
Không thắng không về...:beer:

hanjun8603

hanjun8603

Đói kiến thức!
26/4/06
97
1
6
43
Tuu quan
hanjun8603 nói:
Các anh ơi trận này phải thắng nha, không được thua đâu ạ. Thua là mất tiền nhậu đó.
Đội này mạnh lắm nhưng e vẩn tin tưởng là mình sẽ thắng. Các anh phải tập trung đủ quân mạnh vào nha.
Không thắng không về...:beer:

Em quên là lịch thi đấu là 5h15 chiều tập trung, 5h30 bắt đầu đá, hôm đó là ngày thứ 3 tuần sau( ngày 10/10/2006).
Các bác nhớ đến đông đủ nha, càng mạnh càng tốt ạ.

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi
hanjun8603 nói:
Em quên là lịch thi đấu là 5h15 chiều tập trung, 5h30 bắt đầu đá, hôm đó là ngày thứ 3 tuần sau( ngày 10/10/2006).

Mà nè đội bạn lắm à,thế để anh thuê đội bóng việt nam đá nha.mà em ơi em liên lạc anh huemis anh thấy anh ấy hỏi em đó

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi
Phuong Nam nói:
Hôm trước, nghe ai đó nói là lần sau các cô ở nhà đi cơ mà!
Nghe tới hai lần liền, không nhầm được!
Oạch trời! không thể thế được ùh nhưng mà mấy cô đi toàn buôn thôi à chẳng thấy hỏi thăm nhau tý nào.Cái cô em dâu này toàn xỉa móc anh chồng hả

B

BIENMAN76

Guest
23/9/06
8
0
0
Ha Noi
Mấy cô ấy dưa ế nhiều quá nên phải ra sân bóng buôn tí. Bác cứ tránh làm gì.Thông cảm cho các cô ấy tí chứ bác

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
hanjun8603 nói:

Sao mà sớm thế Hanjun ới ời:biggrin:
Kiểu này để đến đúng h em chắc phải lắp quả motơ chạy cho máu:boldred:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA