Mỗi tuần một chuyên đề

Trận đấu thật sự khó khăn WFC và bạn Hanjun

• Thread starter huemis
  • Ngày gửi
cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Đá đê ! phát này cố xem thế nào chứ không lại mang tiếng mình thắng là do biết chọn đối thủ ....... hơ hơ

Khóa học Quản trị dòng tiền
huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
Đúng rồi trận sau nhớ đá nha,không thì không có tiền nhậu đâu nghe,nói mà thèm hôm đó huemis sẽ ở ngoài phục vụ chị em hết mình cho,các anh cứ đá đi riêng ông lẻ hôm đó không mặc váy thi đừng đến sân,còn đến sân thì nhớ mang giày dép quần áo để vào sân nha!haaaaaaaaaaaaa

Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
hanjun8603 nói:
Các anh ơi trận này phải thắng nha, không được thua đâu ạ. Thua là mất tiền nhậu đó.
Đội này mạnh lắm nhưng e vẩn tin tưởng là mình sẽ thắng. Các anh phải tập trung đủ quân mạnh vào nha.
Không thắng không về...:beer:

Đá thì chắc là phải thắng rồi !
Nhưng mà sao Hanjun không cho biết đội bóng đó tên là gì nhỉ? Mọi người cứ kêu gọi nhau đá với đội ban của Hanjun nghe không hay lắm.!!

Vả lại WKT FC có thói quen gạ gục ai thì cũng để họ phải xưng tên họ rõ ràng, thì họ mới tâm phục khẩu phục !!:cool2: Football
Hôm đó đau chân OTO cũng cố gắng ra sân để ghi bàn :inlove:

To Camto: Giữ gìn sức khỏe nha

namkt

namkt

Trung cấp
13/9/06
154
0
16
hanoi
Đó là đội 52, họ là liên quân đấy.

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
namkt nói:
Thua thì thôi, ngồi uống Beer lo gì :rotfl:

Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
BIENMAN76 nói:
Mấy cô ấy dưa ế nhiều quá nên phải ra sân bóng buôn tí. Bác cứ tránh làm gì.Thông cảm cho các cô ấy tí chứ bác
Làm gì mà phải thông cảm. Giữa trưa nắng chang chang, làm gì có ai dở hơi tự nhiên dắt nhau ra giữa sân bóng mà phơi?
Mọi người muốn cổ vũ tinh thần đội nhà thì mới bảo nhau đi, gặp bạn thì nói chuyện vui.
Toàn ngoài 20 ai mà đã lo ế! Già hơn mới phải sợ.

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
BIENMAN76 nói:
Mấy cô ấy dưa ế nhiều quá nên phải ra sân bóng buôn tí. Bác cứ tránh làm gì.Thông cảm cho các cô ấy tí chứ bác

Bác này hay nhỉ

Giiữa trời nắng trang trang hét hò khô cả cổ mà mang mỗi cái tiếng thơm là đi buôn dưa lê thế thì ở nhà ngồi quạt mát cho sướng cái thân.

Sửa lần cuối:
D

dolphin2705

Guest
28/7/05
33
0
0
Ha Noi
E thấy các anh phụ lòng chị e quá! Mấy chị em nhiệt tình rủ nhau đi cổ vũ đội bóng thế mà các anh nói là đi chỉ để buôn dưa. Thế này thì buồn quá rồi!
Có người lại còn bảo mình nên ở nhà, vậy thì thôi chị e mình nên ở nhà vây, chứ trời nắng như hôm trước mình ra sân ngồi làm gì để rồi lại trở thành những người buôn dưa ế. Thất vọng quá, chẳng biết nói gì nữa!

Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
dolphin2705 nói:
E thấy các anh phụ lòng chị e quá! Mấy chị em nhiệt tình rủ nhau đi cổ vũ đội bóng thế mà các anh nói là đi chỉ để buôn dưa. Thế này thì buồn quá rồi!
Có người lại còn bảo mình nên ở nhà, vậy thì thôi chị e mình nên ở nhà vây, chứ trời nắng như hôm trước mình ra sân ngồi làm gì để rồi lại trở thành những người buôn dưa ế. Thất vọng quá, chẳng biết nói gì nữa!

Chỉ có vài anh phụ lòng em thôi mà. Còn cả đội bóng, và các thành viên khác của WKT FC vẫn luôn ghi nhận và cảm ơn những cổ động viên nhiệt tình đấy chứ! Football

Mà để ý từng lời nói làm gì hả em. Quan trọng là :two: và được :beernow: , để rồi :inlove: . Phải không em ?!

Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
namkt nói:

Thế thì gọi là đội bóng 52 hả?
Liên quân hay không thì tùy họ thôi. Nhưng ít ra cũng phải biết đội họ tên gì để sau này còn list vào danh sách những đội đã bị WKT FC vượt qua chứ nhỉ?
Sau này FIFA thống kê mình còn có dữ liệu chuyển qua cho họ chứ :biggrinda

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Ongtroioi nói:
Chỉ có vài anh phụ lòng em thôi mà. Còn cả đội bóng, và các thành viên khác của WKT FC vẫn luôn ghi nhận và cảm ơn những cổ động viên nhiệt tình đấy chứ! Football

Mà để ý từng lời nói làm gì hả em. Quan trọng là :two: và được :beernow: , để rồi :inlove: . Phải không em ?!
Ko nên nghe trai có vợ . :rotfl:

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
vưỡn cổ vũ tiếp ! đá đê em hôm đó nếu còn ở nhà sẽ đến xem với các bác ..+ thêm 1 cổ động viên đẹp nhưng không trẻ !

tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
207
0
16
18
HN
cam_to_80 nói:
vưỡn cổ vũ tiếp ! đá đê em hôm đó nếu còn ở nhà sẽ đến xem với các bác ..+ thêm 1 cổ động viên đẹp nhưng không trẻ !
có cổ động viên là được rồi a ơi,... :cheesebur

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi
Không cần phải nói là đi hay không, nếu thực sự nhiệt tình thì cổ vũ. Không ai ép được ai và cũng chẳng ai muốn cổ động viên mình phải buồn. Khói thuốc nghĩ nếu ai thực sự thoải mái và đam mê thì sự cổ vũ đó là tăng còn đi vì phong trào vì nhưng gì khác và xì xào thì khói thuốc nghĩ nên hãy thoải mái.

Sự nhiệt tình của các bạn là sự cổ vũ rất lớn cho đội bóng, mong rằng sẽ là mãi mãi.

B

BIENMAN76

Guest
23/9/06
8
0
0
Ha Noi
Chẳng ai muốn phụ lòng mấy cô gái xinh đẹp đâu. Chỉ có điều cổ vũ tinh thần các cầu thủ quá nên quên mất.....cả tỷ số thôi. Nghe tiếng mấy cô gái xinh đẹp có tinh thần bóng đá hiền lành như.....

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
BIENMAN76 nói:
Chẳng ai muốn phụ lòng mấy cô gái xinh đẹp đâu. Chỉ có điều cổ vũ tinh thần các cầu thủ quá nên quên mất.....cả tỷ số thôi. Nghe tiếng mấy cô gái xinh đẹp có tinh thần bóng đá hiền lành như.....
Đồng chí này lạ nhỉ?
Cổ vũ là phần chị em, Tỷ số là phần anh em...
Rõ ràng thế rồi mà còn ......
Phụ lòng là phần..........., còn lòng là phần............
:wall: :wall: :wall: :wall: :wall:

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
BIENMAN76 nói:

Có người chả hiểu có cổ vũ hay không mà tai thì vểnh lên bồ hóng:banana:

Đúng là "gừng càng già càng cay
Người càng già càng......":biggrin:
Gái càng già càng dai _ By cam_to

hanjun8603

hanjun8603

Đói kiến thức!
26/4/06
97
1
6
43
Tuu quan
babyan nói:
Có người chả hiểu có cổ vũ hay không mà tai thì vểnh lên bồ hóng:banana:

Đúng là "gừng càng già càng cay
Người càng già càng......":biggrin:

Babyan ơi mình chỉnh sửa tí nha:
Gừng càng già càng cay
Người càng già càng có vấn đề.:wall:

hanjun8603

hanjun8603

Đói kiến thức!
26/4/06
97
1
6
43
Tuu quan
Thông báo đội bạn có từ 15-17 người đá. Toàn từ U33 trở lên cả.
Mọi người yên tâm đá để uống bia nhé nhưng cũng không thể khinh địch được.
Em nói để mọi người chuẩn bị gân cốt nhé.
Mà đá không có tỉ số hòa, các anh nha.
:beernow:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA