Đăng ký tham dự Sinh Nhật Webketoan lần IV năm 2006 - Miền Nam

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
K

khamy171

Guest
6/9/06
26
0
0
40
Qui Nhơn-BD
Mình rất thích nhưng mình ở tận Quy Nhơn (quê của ca sỹ Quang Dũng đó) không biết có tham gia được không?

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
khamy171 nói:
Mình rất thích nhưng mình ở tận Quy Nhơn (quê của ca sỹ Quang Dũng đó) không biết có tham gia được không?
Được chứ sao ko bạn, mình cũng ở Bình Định nè mà vỡn tham gia được như thường :eek:know:

thuyanh311

thuyanh311

Trung cấp
Eo ơi! xa quá chừng luôn

cothant nói:
Một số thông tin về buổi Sinh Nhật:
- Địa điểm: 120 - 122 Khánh Hội, P.4, Q.4
Ôi trời ơi! tuốt ở bên quận 4 lận à? sao mà xa quá đi, làm sao mà tớ đi được đây? thấy mọi người khí thế quá chừng chừng... từ nhà tớ mà sang quận 4 (đi từ góc bản đồ này sang góc chéo bản đồ kia), làm sao đây??? hic... hic...:wall:

Tran Thao Cuc

Tran Thao Cuc

Guest
15/8/06
76
0
0
Sai Gon
Thảo Cúc đăng ký 2 suất, cho Thảo Cúc và 1 thành viên dấu tên. He!He!:ladiesman
Sẽ đóng tiền sau nhé!:quiet:

C

Cam Van

Guest
28/2/05
38
0
6
42
TP.HCM
Tham gia sinh nhat WKT

Vân đăng kí 1 suất nhé.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
HoàiTịnhPhương nói:
Ôi trời ơi! tuốt ở bên quận 4 lận à? sao mà xa quá đi, làm sao mà tớ đi được đây? thấy mọi người khí thế quá chừng chừng... từ nhà tớ mà sang quận 4 (đi từ góc bản đồ này sang góc chéo bản đồ kia), làm sao đây??? hic... hic...:wall:
Mình cũng thế đó bạn ạ :wall:

Thông báo:
Cothant đã cập nhật danh sách đăng ký ở bài số 1, các bạn vui lòng xem lại, có gì ... cần "khiếu nại" thì có thể post tại đây nhé, hihi.
Cothant có tí thắc mắc đây:
- Zeny đăng ký 2 suất tức là 1 cho conkhigia rồi? do đó cothant ko ghi thêm tên conkhigia vào.
- Trịnh Đỗ Nguyên đăng ký 2 suất là có phải đăng ký giùm vitconlonton ko?

zeny

zeny

Người mê chơi nhất
3/10/03
113
0
16
42
Biên Hoà
cothant nói:
Cothant có tí thắc mắc đây:
- Zeny đăng ký 2 suất tức là 1 cho conkhigia rồi? do đó cothant ko ghi thêm tên conkhigia vào.
hic hic, cothant ui, mình đăng ký 2 suất là cho bạn mình mà, không phải đăng ký cho con khỉ già đâu, nó post bài đăng ký suất của nó rồi mà, nếu tính luôn nó mình tới 3 suất chứ không phải 2 đâu nha :biggrinda

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
zeny nói:
hic hic, cothant ui, mình đăng ký 2 suất là cho bạn mình mà, không phải đăng ký cho con khỉ già đâu, nó post bài đăng ký suất của nó rồi mà, nếu tính luôn nó mình tới 3 suất chứ không phải 2 đâu nha :biggrinda
Vâng, cập nhật ngay.

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
HoàiTịnhPhương nói:

Chuyện nhỏ thôi em ơi! Ở tận An Giang, Kiên Giang mà còn lên dự nữa kìa

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
Hic phải nhanh chân đăng ký thôi....LeLoan đăng ký 2 suất nhé cothant ơi :leloanbt +...

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Các bạn đăng ký vui lòng chuyển khoản hoặc gởi tiền trực tiếp như địa chỉ đã post ở bài #1.

Qua thời hạn cuối mà cothant đã post, BTC gút danh sách và chỉ tính những bạn đã đóng tiền.

Mong các bạn hỗ trợ BTC về phần đóng góp kinh phí tham dự :two:

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Ka Ka, :biggthump để xem Nha Trang thế nào, nếu quân số mỏng quá (vì nhìu mem Nha Trang lại đang ở SG và tham gia tại SG) sẽ không tổ chức được, mình sẽ vào chơi 1 bữa nhá. Còn nếu Nha Trang có thể tổ chức được thì mình ở lại Nha Trang thôi.

:two:

T

thao

Guest
OldNTV nói:
Ka Ka, :biggthump để xem Nha Trang thế nào, nếu quân số mỏng quá (vì nhìu mem Nha Trang lại đang ở SG và tham gia tại SG) sẽ không tổ chức được, mình sẽ vào chơi 1 bữa nhá. Còn nếu Nha Trang có thể tổ chức được thì mình ở lại Nha Trang thôi.

:two:
Thôi vào đây đi OldNTV oi,cho nó sum tụ, còn cái off iếc gì ngoài đó để dành tết zìa tính sau thì nó ấm cúng ba ngày tết hay hơn....:two:

Sửa lần cuối:
xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Theo chị thì SN web chỉ nên tổ chức ở 2 điểm thôi.
Vì như vậy thành viên có dịp gặp mem của các tỉnh thành nhiều hơn. Không những vậy Offline ở các tỉnh thành nếu tổ chức vài một dịp khác thì có thể các mem của tỉnh thành khác có điều kiện tham gia.

T

Tien.Pham

Guest
18/4/06
2
0
0
TPHCM
Cho Tiên đăng ký 2 suất nha. Sẽ đóng tiền cho cò thánt

T

TRẦN TRANG

Guest
Mình đăng ký 2 suất nhen.
Mình có thể gởi tiền qua đường bưu điện cho Cothant đc ko?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA