Chữ ký sao ngắn thế?

• Thread starter thuyanh311
  • Ngày gửi
thuyanh311

thuyanh311

Trung cấp
Các anh chị ơi!... sao mà chữ ký của tui nó.. ngắn ngủn hà... không thể nào ký thêm được nữa, cho dù chỉ là 1 ký tự? xin mách bảo giùm nhé! Có phải là chưa đủ "sao" đễ ký cho d...à...i dài phải hông? :dog3:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Gau bong

Gau bong

Trung cấp
6/9/06
182
1
18
47
Ha noi
Chữ ký là phản ánh 1 phần tính cách, tâm hồn.

Theo mình bạn nên thay đổi tư duy thì chữ ký sẽ thay đổi rất nhiều.

còn mình thì nhân viên ngân hàng cứ dọa không chuyển UNC suốt vì chữ ký cứ thay đổi hoài

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Trích Cẩm nang thành viên
Chữ ký về định nghĩa là một đoạn văn bản và/hoặc biểu tượng được đính kèm ngay bên dưới mỗi bài viết của thành viên. Chữ ký được dùng để ghi dấu ấn cá nhân của mỗi người, thông thường có thể là một đoạn thơ, câu danh ngôn, lời bài hát...
Thành viên tham gia tích cực mới được quyền có phần chữ ký.
Quy định:
• Chữ ký không được dài quá 250 ký tự, không quá 5 dòng text và cỡ chữ không quá size 2. Nội dung phải tuân thủ quy định về việc gửi thông tin lên diễn đàn.
• Nếu chữ ký có kèm biểu tượng thì biểu tượng dùng làm chữ ký không quá 3 biểu tượng.
• Không đặt đường link trực tiếp nối sang website có nội dung vi phạm pháp luật hoặc có ảnh hưởng không tốt đến webketoan.
Xử lý: Thành viên vi phạm quy định về chữ ký sẽ bị buộc phải thay lại. Nếu còn tái phạm thì sẽ bị khóa nick.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Mình cũng chẳng để ý đến việc chữ ký có bao nhiêu ký tự nữa.
Nhưng mình thấy thế này: Chữ ký của bạn cũng đã dài quá rồi còn gì.
Chữ ký của nhiều người dài loằng ngoằng, xanh xanh đỏ đỏ, lấp lánh nhiều màu, rồi nói cái này, nói cái kia,v.v.....(mình không nói về mặt ý nghĩa của chữ ký).
Nhìn vào bài viết của ai đó chỉ có vài chữ, nội dung lại quá sơ sài, trong khi chữ ký bên dưới dài cả trang, nhìn trông phản cảm lắm.....
Nói chung là chữ ký của bạn để lấp lửng như vậy khá hay đấy, đừng để cho nó đầy đủ quá, toàn vẹn quá bởi vì có cái gì là thập toàn thập mỹ đâu, bạn có nghe câu: đầy quá sẽ tràn, thịnh quá tất suy không?

Sửa lần cuối:
Minh Ngọc

Minh Ngọc

Guest
1/2/05
8
0
0
Ha Noi
Hic, chả biết bao giờ mình mới có được chữ ký!!!

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
xin đăng ký làm ứng viên có chứ ký ấn tượng nhất !

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi
Ai biết chữ kí của tui tốt nhất đẹp nhất bày hộ cái nào
hic toàn lấy chữ kí bố kí hoài à

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Le Phuong Dung nói:
Hic, chả biết bao giờ mình mới có được chữ ký!!!
Cố lên bạn. Bạn đã đi được 1/3 chặng đuờng rồi đó!
Chúc bạn sớm có một chữ ký như ý :pepsi

thuyanh311

thuyanh311

Trung cấp
tranchan79 nói:
Mình cũng chẳng để ý đến việc chữ ký có bao nhiêu ký tự nữa.
Nhưng mình thấy thế này: Nói chung là chữ ký của bạn để lấp lửng như vậy khá hay đấy, đừng để cho nó đầy đủ quá, toàn vẹn quá bởi vì có cái gì là thập toàn thập mỹ đâu, bạn có nghe câu: đầy quá sẽ tràn, thịnh quá tất suy không?
Tui thích bạn nói câu này nhất đấy, cảm ơn vì lời khen đó nhé! (mà có khen thật lòng hông vậy bạn?)

Mọi người hay nói tui hay nói chuyện lấp lửng... không rõ ràng... mà tui thấy mình đâu vụng về tệ hại thế đâu nhỉ! hehe... :bigok:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA