HOT : Giao hữu nhân dịp kỷ niệm ngày phụ nữ VN

• Thread starter omargiaochu
  • Ngày gửi
omargiaochu

omargiaochu

Guest
17/5/05
430
0
16
Viet Nam
www.sisvn.com
Omar đã hẹn với đội bạn Dolphin làm 1 trận giao hữu nhân dịp kỷ niệm ngày phụ nữ VN.

Giờ bóng lăn : 6h00 PM
Ngày : Thứ 5 ngày 19 tháng 10 năm 2006
Sân : Hoàng Cầu

( Sau gò đống đa - Hoặc đi đường đê la thành rồi rẽ xuống đối diện hồ Hoàng Cầu )

Nhân dịp này đội bóng sẽ tổ chức 1 buổi nhậu nhẹt giao lưu luôn . Các thành viên thấy thế nào????

:drummer: :dzo: :dzo:

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
D

dolphin2705

Guest
28/7/05
33
0
0
Ha Noi
Thế cuối cùng đội bóng có đá ko ạ? Các anh cho biết ý kiến nhanh một chút để e còn thông báo lại cho đội bạn nhé.

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
omargiaochu nói:
Trận đấu thứ 5 ngày 19-10-2006 vẫn diễn ra như bình thường nhưng mà sân bãi có thay đổi. Vì Omar đã thuê được sân Hoàng Cầu.

Giờ bóng lăn : 6h tối
Đối tác : Bạn Dophil

Sân này nằm ở chỗ nèo hả pác. Nghe Hoàng Cầu thì gần nhà nhưng mà chả bít ở chỗ nèo

Đối tác: Bạn của Dophil

win100

win100

TV đang tích cực
16/8/06
86
0
0
Gara moto
omargiaochu nói:
Trận đấu thứ 5 ngày 19-10-2006 vẫn diễn ra như bình thường nhưng mà sân bãi có thay đổi. Vì Omar đã thuê được sân Hoàng Cầu.

Giờ bóng lăn : 6h tối
Đối tác : Bạn Dophil
Oma ơi làm cái địa chỉ sân chứ nhỉ ? Cái sân Hoàng Cầu này nằm ở đâu vậy?:dance2:

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Các bạn đến sớm cam to tình nguyện khao trà đá hồ Hoàng cầu ( đảm bảo không say không về ) ! cam to ngồi bên Hồ đợi nhé ... chả biết ở đó có trứng luộc để lót dạ không nữa .

win100

win100

TV đang tích cực
16/8/06
86
0
0
Gara moto
omargiaochu nói:
Omar đã hẹn với đội bạn Dolphin làm 1 trận giao hữu nhân dịp kỷ niệm ngày phụ nữ VN.

( Sau gò đống đa - Hoặc đi đường đê la thành rồi rẽ xuống đối diện hồ Hoàng Cầu )

Nhân dịp này đội bóng sẽ tổ chức 1 buổi nhậu nhẹt giao lưu luôn . Các thành viên thấy thế nào????

Xin lỗi Oma không chịu đọc hết bài đã vội hỏi, tớ có tính hay cẩu thả mà :biggthump

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Hờ may quá , gần nhà :rotfl:

Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
Sao không thấy thành viên đội bóng cho ý kiến nhỉ !
Đáng lẽ khi có lịch thi đấy post lên thì toàn bộ thành viên đội bóng mình phải cho ý kiến ý cò ngay chứ. Như thế thì tinh thần thi đấu trước mỗi trận đấu mới cao đc. Mà ai không đá đc thì phải thông báo ngay để đội bóng còn biết chuẩn bị nhân sự chứ!!
Không mà cứ kiểu này chắc đến lúc sắp đá lại gọi điện toán loạn cho cả đội mất thôi.

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
cam_to_80 nói:
Các bạn đến sớm cam to tình nguyện khao trà đá hồ Hoàng cầu ( đảm bảo không say không về ) ! cam to ngồi bên Hồ đợi nhé ... chả biết ở đó có trứng luộc để lót dạ không nữa .
Nhiều mà em! Vô biên luôn! Hoàng Cầu mà lỵ!!!!

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
omargiaochu nói:

Sân nhà kiểu này thắng áp đảo rùi!

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
win100 nói:
Oma ơi làm cái địa chỉ sân chứ nhỉ ? Cái sân Hoàng Cầu này nằm ở đâu vậy?:dance2:
Đối diện dốc Nhạc viện là phố Hoàng Cầu, sân vận động Hoàng Cầu đối diện với 1 cái hồ rất đẹp đó là Hồ Đống Đa cũ nay được gọi là Hồ Hoàng Cầu!
Nếu không đi từ đường Đê La Thành thì có thể đi từ đường Tây Sơn, rẽ vào Đặng Tiến Đông, đến ngã tư thì rẽ phải đi vào đường Trần Quang Diệu, đi qua chợ Thái Hà, đến ngã 3 tiếp theo thì rẽ trái sẽ nhìn thấy phố Võ Văn Dũng, khi nhìn thấy cái hồ thì sẽ thấy sân vận động bên tay phải...
Có thể đi được từ phố Thái Hà, rẽ vào Phố Trung Liệt rùi ra chợ Thái Hà….
Có thể đi cả đường tắt từ Láng Hạ….
Nói chung, mọi con đường Hà Nội đều có thể đến với Hoàng Cầu!!! Heheee:biggthump

tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
207
0
16
18
HN
omargiaochu nói:
Mai hoadonbanle mang quần áo ra nhé.
Bác này sợ hóa đơn bán lẻ cưởi... trần ra đây mà:biggrin:
:dzo:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
omargiaochu nói:
Mai hoadonbanle mang quần áo ra nhé.
Thế ko mang ra thì " Ko quần, ko áo " à :rotfl:
Katerin nói:
Đối diện dốc Nhạc viện là phố Hoàng Cầu, sân vận động Hoàng Cầu đối diện với 1 cái hồ rất đẹp đó là Hồ Đống Đa cũ nay được gọi là Hồ Hoàng Cầu!
Nếu không đi từ đường Đê La Thành thì có thể đi từ đường Tây Sơn, rẽ vào Đặng Tiến Đông, đến ngã tư thì rẽ phải đi vào đường Trần Quang Diệu, đi qua chợ Thái Hà, đến ngã 3 tiếp theo thì rẽ trái sẽ nhìn thấy phố Võ Văn Dũng, khi nhìn thấy cái hồ thì sẽ thấy sân vận động bên tay phải...
Có thể đi được từ phố Thái Hà, rẽ vào Phố Trung Liệt rùi ra chợ Thái Hà….
Có thể đi cả đường tắt từ Láng Hạ….
Nói chung, mọi con đường Hà Nội đều có thể đến với Hoàng Cầu!!! Heheee
Rành rọt gớm nhẩy :lol:

D

danglocvn

Guest
9/8/06
23
0
0
42
thanh xuan ha noi
Suýt nữa thì bỏ trận này! Đá chứ, tất nhiên là đá rồi! Em lại xí một suất dự bị nhé! Lần này các Bác bố trí cho e đá đúng vị trí nhé!
- Hậu vệ mọi vị trí! OK!
- Tiền vệ Phòng ngự! OK!
KEKEKE!!! Truy tìm chiến thắng đầu (chân) tay với WKT!

Q

quang huy

Guest
30/9/06
32
0
0
hanoi
Trận Này Quyết Tâm Thắng Nhé Các Anh.em Sẽ Lại Ghi Bàn Cho Coi.cố Gắng Trận Nào Cũng Phải Ghi Bàn để Còn Giật Danh Hiệu Chiếc Giầy Vàng Nữa Chứ.

Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
quang huy nói:
Trận Này Quyết Tâm Thắng Nhé Các Anh.em Sẽ Lại Ghi Bàn Cho Coi.cố Gắng Trận Nào Cũng Phải Ghi Bàn để Còn Giật Danh Hiệu Chiếc Giầy Vàng Nữa Chứ.
Thế này có phải khí thế không!?
Mà hình như vẫn chưa đủ quan số thì phải :two:

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Chúc các đồng chí ngoài Bắc có một trận thắng vang dội để mang về làm quà cho chị em nhân ngày 20-10 :biggrin: cố lên cố lên cố lên cố lên
:wave-smil :wave-smil​

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
quang huy nói:
:banana: :music-smi :music-smi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA